Đua đòi chơi iPhone, ăn mỳ tôm trừ bữa

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi fantasymc, 26/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đi nhật mà không săm lấy cái vế ak

2. Iphone 4G ta mua có 2 lá 3 thôi. còn 4s thì từ từ đầy rẻ thôi bạn à, chưa thích ^^

anh nghèo lấy đâu tiền thì mới phải ước chứ em :D

3. Việt Nam vẫn thuộc vào khu vực ăn chơi của TG mà . nhiều cái TG có ít nhưng VN có quá nửa số ấy

Hôm nọ mình đọc 1 bài báo nói về cái loại xe ô tô 4 chỗ ngồi hãng gì ấy đại loại sản xuất cả TG có 4 cái < 2 đen 2 trắng > thì VN mình có 2 cái xe loại này rồi < 1 đen 1 trắng > đúng là ko đâu giầu bằng VN

trên TG có gì VN cũng có cái đó

xin 1 cái để đi tán gái cho tự tin nào

4. chả khác gì game của ADM đâu không ăn được phải xoay bằng được mua cái acc khủng về cho nó máu. thử hỏi MUHN này bao nhiêu người có tiền thực nhưng họ vẫn chơi acc lìu tìu( chủ yếu xác định giải trí) ít lắm ADM à. chủ yếu vẫn là các thiếu gia moi zieenf nhà thôi:-"

sauruou thích bài này.
  5. sauruou

sauruou Vua♥Danh♥Hiệu

chuẩn không cần chỉnh ... nếu chỉnh thêm một chút thì là quá chuẩn !

6. Bài này quá anh và rất đúng với suy nghĩ của mình là tại sao phải dùng đt xịn nếu mình giầu có thừa tiền thì OK ngay.
    Điện thoại dù xịn dù cùi thì cũng chỉ dược 1-2 năm là hỏng...Mình chỉ dùng con ghẻ ghẻ 2 sim 2 sóng đàng hoàng mà lại hiệu NoKIA 700 nghìn đồng 1 cái =))

7. 1110i pin khỏe sóng khỏe dùng 7 năm chưa hỏng hóc gì :))

8. HKphone đây mà. chuẩn men

9. Không cần chữa lúc......nó cũng tự khỏi mà bác :D

10. Mình đang dùng cái sáu ba không không từ thời mua cho vợ giờ vẫn dùng nhưng vợ không dùng dt nữa hehe

11. Tý Prince

Tý Prince Hiệp Sĩ

Có em này anh ADM ơi. Chữa bằng cách gì bây giờ ạ? Theo em thì anh mua tặng em 1 con là khỏi ngay í mà :">

12. tớ dùng con AiBiết

13. nghe + gọi + chụp ảnh + nhạc chứ :))

14. đừng ai mua quàn áo sành điệu để mặc nhé . trong game thì cứ dùng đồ shop thôi. đừng đua đồi kakaka

15. có mà đầy ( trong đó có em và Fan ) =))

16. :"> !!!

e cũng là nạn nhân a à , lương 8tr/tháng , cũng nhịn ăn nhịn tiêu 2 tháng để mua IP4 lúc mới ra :D !!

17. 1000 người yêu IPHONE trong đó có tôi ( đến giờ vẫn chưa có ) 100 người yêu em ( IPHONE ) trong đó còn tôi , còn 10 người yêu em trong đó cũng vẫn còn tôi
    Còn 2 người yêu em trong đó làm gì còn tôi =))

Boong thích bài này.
  18. cái chữ kí khá mạch lạc và rõ ràng à nha. a cứ ngoan như vậy. ai mắng a làm cái gì :">

19. 1 KỷNiệm

1 KỷNiệm Guest

Iphon tàu thì phải !

20. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Lão tăng vào box quán nghỉ y rằng trời mưa to .:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi