8 về game Đú CTC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kiên99, 13/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày cũng rảnh, những thể loại như thế thì đôi co vs nó làm gì, tốn thời gian :)

Kiên99KhangHy đã thích.
  2. Tông Môn nhà a:))

Kiên99 thích bài này.
  3. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Thắng thua là chuyện thường của binh gia, anh em không nên cay cú cãi nhau cho mệt. Thần may mắn đứng bên ai thì người đó thắng thôi mà, tuy ông thần đó hơi quý XaQue nhưng ai cũng có cơ hội mà. Chuẩn bị mà ăn tết cho vui vẻ nào anh em ơi.

4. Không ức chế không cay cú họ đã không nói những lời cay nghiệt .
    Ho han hoan trong niềm vui chiến thắng họ đã tung hô và chúc tụng vui mứng .
    Tâm lý con người la vậy mà !

tinhvipnd thích bài này.
  5. không liên quan nhưng năm nay em nghỉ tết nửa tháng em hành khối thằng rồi kkk

haiduongGL thích bài này.
  6. cái thành có quan trọng với các bạn đâu mà đú làm j , vừa mất tiền bạc vừa mất công mất sức , lại thêm ấm ức , thấy 1 số thành viên mồm lúc nào cũng kêu la cái thành có cũng đc ko cũng đc , không quan trong cái thành , nhưng trong lòng thì lại suy nghĩ khác đó , khó tin vào lòng người lắm , chắc nói đùa vu vơ cho đỡ nhạt thôi , chứ ai cũng biết về cái thành ấy mà , hùng hục tranh cướp thành hàng tháng diễn ra mà kêu không cần thành thì nực cười quá

DarkKing thích bài này.
  7. Trả có gì là tự hào cả.:DTháng thua bình thường.3g k win người ta ** vào mặt cho=)).cơ mà XQ win cũng đâu dễ.đấy 1g thôi đó chắc 2g XQ chỉ là gà thôi.:)).AE king thua các bạn là chủ Nét+Những con cú đêm:-jtoàn kiếm ăn lúc người khác ngủ.:))

8. có hẳn là chưa chơi 2 đánh 2 =))
    cụ thể hơn nhé .
    tháng 11 King cướp thành của XaQue
    tháng 12 thì lại mất thành cho XaQue . tháng 12h thì là mấy đánh mấy =))
    thực tế King các bạn rất mạnh về Vũ trang và nhân lực . nhất là các bạn được 2 G có thâm niên trong nghề , Mê Linh co Exp PA , BaoKe có Ẽxp PK hỗ trợ .
    Nhung sao các bạn vẫn cứ thua . và sẽ còn phải thua dài dài ......
    các bạn thua người ta ở cái đầu đấy !
    Không phải tư nhiên mà lão Tuấn trở thành Boss của các Boss đâu .

9. sao các bạn lại có 1 G ??? sao XQ lại có tới 3 G? sức mạnh của XQ đã quá rõ từ bước đầu rồi , bước thứ nhất XQ đã thắng các bạn rồi , thì để đi tiếp XQ lại thêm sức mạnh ở bước 1 để thắng các bạn ở những bước về sau

10. XQ các bạn là số 1 mà:D.có ai bảo gì đâu.tôi thách đố các bạn giám tháng nào cũng 2/2 đấy dù LM nào co thành cung 2/2 đi~X(.các bạn bóc lột sức của TV guil có gì mà to tác.nếu Giỏi cứ bảo Boss Chi đi.Còn Riêng bạn cũng chỉ là đứa đâm thuê chém mướn thôi.Con DK gẻ cứ nịnh hót đi nếu Boss vui có khi nhổ cho bạn vài món ẼX SK đấy=))

Ê Rai thích bài này.
  11. XQ mạnh đó là điều ai cũng biết=D>.King thua các bạn ở cái phần Cú đêm:D hiểu chứ.Nhìn nhận 1 điều XQ các bạn cũng trả có vẹo gì cả.Nếu đủ bản lĩnh XQ làm kèo cho năm mới thêm phần sinh động nhỉ.=))

Ê Rai thích bài này.
  12. XQ chúng tôi chơi có tập thể ko chơi cá nhân như bên bạn , và chúng tôi biết mức độ , đầu tư vào game bằng nào tiền để mua vui , chư chúng tôi ko đầu tư như mấy bạn bên ấy , bỏ cả 100 củ mua vui , ư thì mua vui của các bạn là trừng ấy tiền , các bạn có thể giầu thật thừa tiền thật , nhưng chắc j con cháu a chị e các bạn đã đủ ăn lo mặc ấm , vì thế XQ chúng tôi với cá nhân tôi không đủ lực solo , còn bạn nào đủ lực solo thì tôi không biết , tôi ko đủ lực solo nhưng tôi có tập thể của chúng tôi , vì thế tôi vẫn tự hào về thế lực của XQ a e nhà chúng tôi

DarkKing thích bài này.
  13. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tết đến nơi rồi, lo mà tập trung cho gia đình, ăn tết chơi tết. Tranh nhau từng lời ăn tiếng nói biết bao giờ mới kết thúc đây...
    Các bác nhất hết, mình chấp nhận bét ;).

DarkKing thích bài này.
  14. ;) ;)

Thành phần này mới là thần là thánh này .
    là trung tâm của mọi Rắc rối luôn
    không biết tôi nói thế các bạn King có thấy đúng không :D

Last edited by a moderator: 17/1/17
  15. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

đọc cmt buồn cười vãi lều =)).
    Boss của các loại boss, ae có thấy ng ta tự ** tự ăn như con cầy không nhỉ :)).
    Tao đủ bản lĩnh gạ kèo tất cả thành viên XQ, còn cái loại mày ở đấy nịnh hót người ta đi ng ta để phần cho 1 cái góc chuồng chui ra chui vào qua ngày :)). Cái loại mày bản lĩnh gì, binh khí ịt gì đâu. Ông thách mày cầm dc acc gạ kèo lại tao đấy. Nhận hết. Chỉ cần chốt như vậy thôi chứ còn mày thờ thằng Boss thì tao cũng ịt quan tâm, XQ có mấy thằng tự thân vận động tao còn nể chứ cái loại nịnh hót bợ đít thì tao coi thường hết. Mấy thằng óc bò nghỉ game còn bày đặt vào diễn đàn nhận khóc thuê cho thằng boss. Ho ho cuộc đời mấy thằng cày thuê ^^.

16. Đc . Ngắn gọn và xúc tích ! Happy new year ...

17. cũng chẳng có gì to tác cả ae bình tính mà chuổn bị đến tết rồi game là 1 phần chơi để giải trí quan trọng tết này có tiền đánh bài không chứ cái nhau làm gì

18. căng vãi nhỉ mấy thánh khôgn ăn tết à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi