Đóng góp ý kiến Admin anh em mG vào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi toanmiss, 19/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mg có mà thêm manasel nữa thì soul có mà ốm đòn =))

2. OH cái mg có mũ hoàn toàn có thể đc, mình nhớ mình chơi 1 cái mU gì đó quên tên rồi , của nước ngoài , thấy 1 thằng mặc 1 bộ đồ rất đẹp + cool , đeo cánh MG , mình trade bảo nó show item , thấy có cả mũ < 5 item > Zzz cái này ko rõ nhưng có thể chỉnh đc thì phải , còn MG có manashiles hay buff máu DK là chuyện quá dễ , ko phải admin cho MG học đc MBT ở quản lý acc hay sao ?
    Cái này tớ nói để biết thôi , còn cá nhân mình thì thấy bạn chủ topic này quả là ** =)) hồi trước ông chủ quán net chỗ mình mở MU off line , anh em vô chơi đông lắm , toàn là anh em cả nên toàn những đòi hỏi còn vô lý hơn nhiều ... đc cái chủ quán chiều khách nên MU sập tiệm chỉ sau 2 tuần =))

3. có phải mỗi mình mấy ông chơi mg đâu, mà tại sao chỉ có mấy ông đóng góp ý kiến kiểu này ??
    tại sao MG ko có mũ thì đi hỏi bố webzen ý =))
    nên học cách tạo và chỉnh sửa mu để tạo 1 mu off đi...:|

4. không phải mỗi tôi chơi MG nhưng trên diễn đàn này người chơi MG quá it---> không được ủng hộ lắm thôi

5. Đúng rồi. Hiện tại chủng MG vẫn còn rất ít, nếu được nâng cấp thêm 1 số tính năng thì chắc chắn sẽ đông hơn :)

6. Đã đọc kỹ :
    Tiêu đề là đóng góp ý kiến admin ( và người chơi MG vào ).
    Nội dung bài viết là : hỏi admin khi nào có ......

Trả lời là : admin còn nhiều việc cần làm hơn là đi chỉnh cho MG được giống như các chủng tộc còn lại.

Mọi người spam vì họ thấy buồn cười trong số đó có cả những người cũng chơi MG =)) =)) =))

7. mình cũng rất thích chơi mg nhưng bỏ rồi
    chơi ít hay chơi nhiều ko quan trọng, dù là chơi nhiều thì với những đòi hỏi như trên, admin nhà mình bỏ ngoài tai thôi

8. ai vậy cậu xem xem ai chơi mG tại topic này mà không nghĩ vậy bạn nêu tên xem nào :-c hay chỉ những người không chơi thì Spam lung tung

9. Lên top MG xem hộ tôi nhân vật KjUcDayThj ( acc HotBoy1088 ) và xem trong đây ai đang là chủ acc đó nhé.

10. ổng ý 3k lần rồi thì cần gì nữa nhưng x5 và x2.....................

11. Đang xem: 2 (2 thành viên và 0 khách)
    ‎toanmiss, ‎nguoilun01
    anh nguoilun cho em ý kiến với

12. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Kiêu này vài hôm nua Soul , Dk , Dl , Elf , Sum nhìn thây mình mac Huy Diêt , deo kính thoi trang lai kêu ADM tao ra bô dô nào ko có mu mà thay vào là qua kính nhu mình thì vãi hàng ;)) Ðau dâu nhà chuc trách :)

13. đại diện cái j ăn nói hàm hồ đây cũng chơi MG nhưng ko có cái suy nghĩ vớ vẩn như thế đúng là đồ trẻ con >:P

14. tôi khẳng định ông không chơi mG làm sao phải xoắn nhau thế cho xin tên NV đi xem có đúng không x1 x2 hay x5

15. nếu nói như vậy thì tôi xin admin cho Buff phản dame của Sum, Gồng máu của DK, Ngựa Của DL, Xin thêm tốc độ của F nữa là Ok ko cần xin gì nữa :)).
    MG giống DL tuy không có mũ nhưng dame của nhất dương chỉ ko kém gì dame của DL đâu bạn ạ.
    thêm nữa MG có bão ánh sáng KS thì Soul quẩy rồng DK xoay Kiếm, Sum giậm chưởng thì chỉ có đứng khóc:( (cái này bất cập)

16. tôi phải nói bao nhiêu lần nhỉ tôi bảo là chỉ cần 1 trong các thứ đó hoặc admin làm 1 cái gì đó hỗ trợ mG

damge nhất dương chỉ à quá chậm bão ánh sáng à ks thua sum nhiều

17. trời bạn nói thế nào chứ bữa trước vừa solo với 1 con MG nè.
    nó bắn 2 cái thẳng tiếng nóc tủ:|

18. vì char của bạn quá yếu + mg kia rs nhiều hơn và cậu không có CS thủ=))

19. Love Nhi

Love Nhi <font color=green>GamethuVN</font> Người Kiểm Duyệt

Hỏi webzen ấy, đó là công ty lập trình nên cái game này và quyết định nhân vật nào có ưu, nhược điểm gì. admin chỉ là người đem MU về phát hành (cũng như mọi MU khác) và sử dụng những cái có sẵn chứ không lập trình mới được.

Diễn đàn này đa phần không phải gà nên họ không bao giờ đòi một thứ ngược đời là cho MG đội mũ.

20. Biết MG thế này chắc it ng chơi.. Chót chơi rồi nên chịu, đầu tiên biết con nào với con nào đâu >>> chọn MG/
    Chơi MG đc cái rèn tính kiềm chế ko thì tức quá mà phát bệnh với lại phù hợp với cắm chuột tại cơ quan...^^/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi