[Về diễn đàn] Đơn xin phục hồi chức vụ T-Mod Box Chủng Tộc

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi bo02601, 18/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Kính gửi Admin Thiên Thanh Hi.

Tôi là : bo02601 - Member diễn đàn Gamethuvn.

Sau một thời gian tự kiểm điểm bản thân, và tạm ngưng hoạt động trong khoảng 1 tháng. Hiện tại, tôi đã bình tĩnh hơn, vã suy xét lại những việc mình đã làm hoàn toàn sai quy định cả về tình và lý.
    Với 2 vấn đề tôi đã mắc phải : Thái độ với Mem không tốt, lạm dụng chức năng xZen của diễn đàn.
    Nay tôi viết đơn này, xin nhận khuyết điểm, hứa sẽ tự chỉnh đốn lại, để tình trạng trên không còn tái diễn trong quá trình làm việc.
    Đồng thời, cũng có mong muốn Admin TTH, xem xét và phục hồi chức vụ T-Mod tại box Chủng Tộc. Mặc dù đã mắc phải sai lầm, dẫn đến việc bị thu hồi chức vụ, nhưng tình cảm dành cho chủng tộc Dw nói riêng và các chủng tộc nói chung, vẫn luôn còn đó, cùng với tâm huyết, sự nhiệt tình để phát triển diễn đàn, kính mong nhận được sự tín nhiệm của BQT một lần nữa.

Xin trân trọng cảm ơn!

2. Up Cho Bạn :D

3. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Một lần nữa mong TTH xem xét!

4. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Mong TTH xem xét!

5. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Lại một lần nữa, mong TTH xem xét!

6. UP cho bạn. Có lẽ tại cái máy nó dở chứng nên "nóng máy" dẫn tới "cháy Bugi đây mà.

7. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Hi vọng TTH xem xét trường hợp của em!

8. khi anh có tài năng thì mai ẩn giang hồ người đời vẫn nhắc đến,xong 1 phút bồng bột cũng đủ làm danh vọng vụt bay.
    biết lỗi và đã sửa mình nghĩ anh Hi sẽ thông qua thôi!

9. khó lắm bạn ạ, ai chứ TTH thì ko có hi vọng gì rồi :-s

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi