Hà Nội Đơn xin làm Trung Gian giao dịch ở chợ trời

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi ThienMinh, 23/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nick chat to la minhpham_113 ai cần giao dịch nếu tin tưởng cứ pm tớ làm trung gian cho

tuanleed2 thích bài này.
  2. Vote cho chủ thớt 1 phiếu

3. Minh ak ta nghĩ cậu nên tham khảo ý kiến của ae
    Như ta đọc ở trên : Cậu nên viết 1 bài đầy đủ như :
    + cách thức gd
    + nkgd đồ (nguồn gốc hàng đó)
    + tài sản gd gồm những gì (như ae mình đẫ nói là cái này gd bằng đồ hay bằng bạc thì dễ nhưng gd bằng vnd thì lại gặp rất nhiều khó khăn vì ae mình đâu ở VN)
    + Hàng gd là những gì
    + ti lệ hay nói cách khác là hậu quả khi hàng đó là hàng đen (cái này rất là khó vì mình không là mod không có quyền khóa block acc đó cũng như không thể giải quyết dc khi 2 bên tố cáo lẫn nhau là đồ đó là đồ đen hay bạc đó là bạc đen không vào dc acc để kiểm tra)
    Nói chung dù mình rất ủng hộ cậu làm dịch vụ này nhưng sẽ gặp rất nhiều khó khăn cũng như sẽ gặp rất nhiều rắc rối khi làm dịch vụ này

ThienMinh thích bài này.
  4. Nên có kiểu trung gian này kể cả trong game nữa, nhưng nấy ry đảm bảo cho chủ topic :), hay đặt cọc cho admin tầm 50k bạc để nấy đảm bảo :)

5. nếu đc dặt cọc cho ADMIN 50k bạc mà ADMIN bảo lãnh thì với tôi 50k bạc quá nhỏ, nhỏ hơn hạt cát.

tuanleed2 thích bài này.
  6. 50k bạc........Chứ 100k cũng đặt cọc dc nhưng cái này theo mình nghĩ là không khả thi cho lắm vì sẽ gặp nhiều vấn đề khi gd..........Rắc rối lớn đó chứ không đùa đâu

ThienMinh thích bài này.
  7. TM ở nước ngoài mà :) hay về nước rồi

8. 50k bạc có 3m5 chứ mấy
    khi giúp ai cậu hãy yêu cầu người đó bảo đảm hàng sạch và người đó sẽ chịu trách nhiệm hoàn toàn về số hàng
    cái này đúng như tuanleed nói phải cẩn thận chút vì giờ nhiều vấn đề quá ( bạc đen, đồ hack.....)

9. Hung_Black

Hung_Black Hiệp Sĩ

Em thấy anh ThienMinh lập 1 TP bên Chợ Trời là hợp lý đấy. bỏ cho anh ThienMinh 1 phiếu. Chúc anh Thành Công..!!!

ThienMinh thích bài này.
  10. Nếu như vậy admin pải cho TM cái quên như smod :) để còn check dc nguồn hàng mà mình sắp trung gian :)

ThienMinh thích bài này.
  11. Cũng vote cho chủ top một phiếu

ThienMinh thích bài này.
  12. tớ mới sang Nhật hơn nửa năm thôi, còn dài dài bên Nhật này

13. xem lại bài trang 3 của 1stHA đi bạn

14. Vote cho anh minh 1 phiếu. E cũng là nạn nhân của mua bán ko qua trung gian " giờ trả lại acc rồi: Mua đồ mới -->> bảo hiểm --> rồi tự tay bóp cổ: Không hủy BH đc"

ThienMinh thích bài này.
  15. byllithekid

byllithekid Guest

Vẫn cứ Vote cho chủ tp.

ThienMinh thích bài này.
  16. ủng hộ bạn, tôi rất tin tửong bạn có thể làm tốt việc

ThienMinh thích bài này.
  17. Thiên Minh có thể lập cái topic, nhờ mod tick lên chú ý như của hoazon ý, có lẽ vậy là đc đó :)

ThienMinh thích bài này.
  18. byllithekid

byllithekid Guest

chia buồn chia buồn.sdt đang trong thời gian BL nên bạn không thể hủy được BH đúng không :D

19. Vote cho chủ thớt 2 phiếu >:)>:)

ThienMinh thích bài này.
  20. Luôn luôn ủng hộ ông bạn nhiệt tình.................cố lên bạn hiền ơi.................

ThienMinh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi