Hà Nội Đơn xin làm Smod Game!

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi Kỷ Niệm Bỏ Quên, 11/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Giả thuyết các acc trên cùng một chủ là khá hơn cả so với các giả thuyết những người khác nêu ra.
    Dựa trên dữ kiện có được anh có thể nêu ra gần chục giả thuyết, và sẽ có giả thuyết có phần trăm tin cậy cao hơn việc các acc trên cùng một chủ. Nên chỉ trong việc đưa ra giả thuyết hai em đều không đạt.
    Và chỉ dựa vào giả thuyết thì không thể đưa ra kết luận, nên phương án tốt nhất là theo dõi thêm. Theo dõi thêm cũng có nhiều cách, ví dụ bỏ qua, giả vờ xử án sai, block tạm acc nào đó mang tính điểm nhấn.v.v..

Hai em tự tin về mình là tốt, trả lời sai thì dễ thông cảm, nhưng trả lời thiếu đã thể hiện sự quá vội vàng dẫn đến thiếu chính xác. Trong xử lý tố cáo thành viên không chấp nhận sai xót của chúng ta đâu :D

Còn một lý do khác để hai em tâm phục khẩu phục rằng hiện chưa đủ khả năng làm smod game, đó là hai câu hỏi của anh mục đích là test EQ chứ không phải IQ, bọn em đều bị lừa.

Về câu hỏi đã tốt hơn các mod khác chưa, với anh câu trả lời không quan trọng (vì không quan tâm), nhưng đối với chính bản thân bọn em thì quan trọng.

Nếu chưa phục thì lần này anh sẽ cho 2 câu hỏi tư duy logic đố vui, không liên quan đến game.

2. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Anh HI thử thách 2 em nó ghê quá.:D

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Anh chơi xấu, chơi lừa :((:((

4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Phục rồi :D nhưng anh cho em xin 2 câu để em giải

5. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Em nên chú ý lời ăn tiếng nói nha. Sắp lên MOD rùi đó.

6. SH300ii

ko phải chơi xấu chơi lừa ! mà sự thật khả năng của mình chỉ có thế :D

7. Thiên Thanh Hi

Lừa ở đây không nhằm mục đích khiến các em không trả lời được, mà để xem bọn em nhạy bén như thế nào. Dù không nhận ra mục đích câu hỏi của anh thì bọn em cũng chưa đạt về tư duy logic.

Cái này không khó, người xử lý hiện nay cũng chẳng cao xa gì, vấn đề là hiểu việc mình đang làm.

8. SH300ii

anh cho em xin 2 câu hỏi nữa

9. Cậu cứ từ từ và bình tĩnh. Khi con người ta thất bại thường lôn nóng và mất bình tĩnh. Làm sao ghỡ lại điểm. Nhưng lúc mất bình tĩnh sẽ khiến bạn mất thêm điểm. Đấy là cái bạn cần khi làm mod. Khi mất bình tĩnh sẽ quyết định sai và khiến ngta ko phục.
    Nếu bạn thực sự có khả năng mình tin bạn sẽ thành công. Và anh Hi cũng nhìn ra điều ấy.
    Cố lên nha bạn.

SH300ii thích bài này.
  10. Thiên Thanh Hi

Hai anh trai của Nam thường lên núi đi săn, họ săn rất giỏi, mỗi lần đi đều mang về nào chim, nào cá, hươu, nai...

Một lần, khi hai anh trai về Nam hỏi hôm nay các anh săn được những con thú nào, anh cả trả lời: Bọn anh săn được 9 con mất đuôi, 6 con mất đầu và 8 con mất nửa mình. Đố em biết đó là những con thú nào?

Thời hạn trả lời là 5 phút nhé!

11. Em xin mạo muội trả lời nếu sai xin anh chỉ bảo thêm. Em biết anh Hi còn
    có 1 ý đồ nào đấy. Em vẫn chưa nghĩ đc ra. Chứ ko đời nào anh lại ra 1 câu hỏi đơn giản
    như vậy?

Anhtrai của Nam ngày hôm ấy không săn đc con nào cả. 9 con mất đuôi mình bỏ đuôi con số 9 đi thành số 0. 6 con mất đầu mình bỏ cái đầu của sô 6 đi thì là số 0 . 8 con mất nửa mình xoá một nủa số 8 đi cũng chỉ là số 0. Hì

Last edited: 12/9/10
  12. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Làm gì có con nào là con mất nửa mình thế anh =))

13. câu này hồi đi học lớp 1 cô giáo cũng hỏi em thế :))

14. Nhưng mình Tin anh Hi ko đơn giản như thế đâu? Anh ấy còn 1 ý đồ gì khác nữa.

15. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Nội công anh Hi thâm hậu lắm =))

16. Hi anh ấy Tảu hoả nhập ma còn ghê gúm hơn.

17. tào tháo bại trân dưới tay gia cát lượng nhiều lần bởi tính đa nghi .

18. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Nhưng không sao, mình mới sáng chế ra 1 loại võ công để chế ngự có tên: Oh yeah =))

19. Thiên Thanh Hi

Anh mới ăn cơm xong, bọn em đã tự đắc ghê nhỉ :-"
    Câu 2 nè, câu 2 gồm 10 phần.

Chỗ này anh hoặc 1stHA chỉ mất tối đa 5 phút để giải, nhưng với bọn em anh sẽ xem giải trong vòng bao lâu.

20. Sabotage

Sabotage Guest

xem chỉ số IQ hả :)) move box quán nghỉ đi đại ka>>hay đó :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi