Bá Vương Đơn xin làm mod Tổng thư kí Mu BV

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi hung10a3tl, 12/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tên (hoặc) biệt danh của tôi là:Nguyễn Duy Hưng(phương) Biệt danh xeko
    Năm sinh:18-12-1996
    Đang ở tại:Mê Linh-Hà Nội
    Nhân vật trong game:DwMeLinh
    Máy chủ:Bá Vương
    Lý do đăng ký và cảm nhận về cộng đồng GamethuVN:
    Lý do em muốn làm mod là vì em muốn tìm hiểu về cách làm việc của các mod trong Sv Bá Vương vì thực ra là em chơi mu đã rất lâu rồi nhưng còn thiếu hiểu biết về game cũng như về mod TG,Chủ Lô Đề,Cầm Đồ,phóng viên...
    mục đích chính của em là học tập thêm để có thể giúp MU BV cũng như cụm máy chủ Hà Nội được vươn cao hơn bước xa hơn khiến những game thủ phải ấn tượng,sâu sắc về 1 mu lành mành có ý nghĩa đối với mỗi thành viên game thủ như em nói riêng cũng như toàn game thủ nói chung.
    cảm nhận của em về mu thì em không biết nói sao nhưng mu đã là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống của em.có lẽ GT sẽ cho răng em còn quá ít tuổi để có thể làm việc như các mod nhưng em sẽ cố gắng tìm tòi khám phá học tập để có thể là 1 mod trong cụm Sv BV cũng như mod của cả Mu Hà Nội.Rất mong GT cho em 1 cơ hội để được làm việc với mọi người những gì em còn chưa hiểu biết em sẽ cố gắng sao cho biết.
    Đường dẫn một bài viết cách đây ít nhất 01 tháng mà tôi trình bày tốt:
    link của em tìm không biết chỗ nào chỉ tìm được cái link bị hack đồ mong anh GT chấp nhận tạm cho em.
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=306367
    Yahoo: divang_nó@yahoo.com
    SDT: 01669413940

Em xin lỗi viết nhầm yahoo: divang_no1@yahoo.com

2. Hết hạn lâu rồi mà có người làm rồi close TP bạn thật nhảm nhí và phí phạm tài nguyên diễn đàn...
    Thay vì những TP như này mà bạn không đọc nhỉ bạn có mắt cũng như không rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi