Góp ý Đơn xin giảm án

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi noomen, 27/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lúc bạn đi lừa ng ta,bạn có thương ng ta ko?
    bạn ko tốt nên ae ko thương tiếc bạn,bạn nhé

mgchien97 thích bài này.
  2. Nếu đồng ý thì đúng là hối cải thật. Ko đồng ý thì tên này cũng chỉ vì đồ chứ đam mê gì chơi game :)).

3. 50-100k bạc cũng chục chai nhề. haha. lừa đảo thì kể cả 1 đồng cũng xóa. còn tâm huyết thỳ vào acc nhận xác ko rồi cày cuộc. đảm bảo GT sẽ cho 3k bạc khóa mua bùa đuổi tốp =))~

4. Mở acc. Chỉ được di chuyển trong phạm vi loren, dạng như đi tù. Bước chân ra khỏi loren tự động ngắt kết nối. Sau 1 năm sẽ cho sang davias chơi

saodem01coixuongkk đã thích.
  5. GT mà tha phát là mình chuyển nghề qua lừa đảo ngay ;)) kiếm vài xị rồi xin khoan hồng chả mấy mà giàu hi hi ;))

ReivenX thích bài này.
  6. nếu mà tâm huyết thì đã mua ac hay cày lại từ đầu rùi chứ đâu có lên đây xin

7. Thuyền lớn sóng lớn, có chơi có chịu thôi bạn thớt, lúc gạt được đồ người ta xin lại bạn có ý định trả ko mà xin tha?

8. Bác này có nhiều ý tưởng hài thật đấy, cmt trước là ý tưởng sóc dĩa, cmt này thì.... Em phải lạy bác.

9. Hơn cả mu non rs. khéo lại có sòng sóc đĩa ở loren

10. Chủ thớt đã nói như vậy tức là : KHÔNG ĐỒNG Ý với ĐỀ NGHỊ của @GangterMU
    Vậy nên chúng ta cũng không nên nói nhiều làm chi nữa
    Hãy chung tay 1 like + share để đưa tiễn bạn ấy về nơi vĩnh hằng
    Tạm biệt anh, kẻ lừa đảo dẻo mỏ. A nói vậy chắc Xêkô cũng chào thua vái lậy
    Thôi thì a hãy về nơi bình yên, nơi trái tim và lí trí a thuộc về
    -
    Mong BQT không xem xét gì thêm. Cứ theo luật mà làm vì ĐỀ NGHỊ của BQT đã bị từ chối
    Thêm nữa là thành phần NGUY HIỂM lại khéo mồm thì càng tăng thêm độ nguy hiểm. Nên mong BQT k tha thứ
    .
    Sau khi đọc xong link dẫn về bài lđ do EnPlus đưa thì e mong BQT khóa vĩnh viễn nhữnng thành phần nguy hiểm như này
    THẬT SỰ RẤT NGUY HIỂM, nếu BQT tha thứ trường hợp này thì HÃY THẢ CHO TẤT CẢ CÁC ACC LỪA ĐẢO KHÁC.
    Và e cũng xin bỏ tâm huyết với gamethuvn luôn từ đây, dù chỉ là 1 hạt cát nhỏ bẻ nhưng cũng có chính kiếm của mình. Nên mong a @GangterMU làm thật chặt và coi như bỏ qua topic này
    Ngoài kia còn rất nhiều việc khác cần giải quyết, không nên lãng phí thời gian cho những trường hợp như thế này!!!!

Last edited: 27/11/15
    mgchien97 thích bài này.
  11. Cup là người đăng bài lên diễn đàn giùm cho Hải thôi, ban đầu là do chủ thớt rủ Hải đề đóm, sau đó đổi ý sang sóc đĩa, khi Hải hỏi sóc đĩa ở đâu thì bên kia đã send cho cái ảnh chẳn lẻ rồi

12. 2 thằng tham gia xóc đĩa mà k lừa đảo thì lên lập top ad vẫn xem xét thả cả acc và đồ
    Còn đây thằng top lừa thằng 150i, lấy uy tín dụ nó chơi xóc đĩa rồi lừa tiền của nó
    --
    Nếu ở ngoài thì sẽ là tội: +Rủ rê lôi kéo cờ bạc
    + Lợi dụng tín nhiệm để chiếm đoạt tài sản
    + Lừa đảo
    + Chơi cờ bạc

13. vãi cả thánh phân tích :D

coixuongkkjulyboy đã thích.
  14. KLQ mà bác có thể thả cái acc dw tajsaoem1 của em dc k ạ, em bị lừa mát nhiu rồi, nhưng em vãn lương thiện k lừa ai mfa sao acc em cú treo đó :(

15. Lập bài mới đi bạn. chứ bình luận ở đây adm k giải quyết đâu

16. May mà GT là quan thanh liêm. Không thì đội Hòa Thân đông như kiến. Hãy nghiêm khắc gt ơi

coixuongkk thích bài này.
  17. nói chung là mặt dày đi :))

coixuongkk thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi