Góp ý Đơn Xin Đặc Xá Bảng Phong Thần

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi SamuelBG, 31/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính Gửi : BQT MUVQ
    Đồng kính gửi: GM GT và các ban ngành liên quan ( nếu có )

Tôi là chủ acc tungmc
    Tôi tha thiết viết đơn này kính mong GM và GT xem xét giảm án cho trungmc.
    Lý do tôi vi phạm là vì tôi ko biết cách nạp thẻ cho Vina Mobile mặc dù tôi mượn đc nick vinaphone.com.vn nhưng tôi mày mò tìm mãi ko biết cách để nạp nên dẫn đến vụ việc trên. Kính mong GM GT xem xet giúp tôi
    30 ngày thật sự là rất lâu. GT có thể hiểu. bây giờ quan trọng cày MT mà trong 30 ngày ko cày thì acc sẽ thế nào?
    Hôm nay là 31/12 ngày cuối của 1 năm cũ. Mong GM GT xem xét giảm án giúp tôi để tôi còn cày.

Xin Chân Thành cảm ơn!

2. Up cho bạn được giải quyết sớm

3. Thanks bạn nhiều.
    Mong sớm đc ra tù để hoàn lương và không bao giờ tập mua bạc = thẻ Vina Mobile nua. có mua thì mua bạc = thẻ VT cho chắc ăn đỡ bị Block vĩnh viễn
    Thanks!

4. up 1 vé cho chủ thớt dc gt ân xá. D:
    chúc các bạn năm mới an khang thịnhvuownhg :D

5. cho bác chai 7up .chúc mừng năm mới luôn

6. đặc xá :V

7. Upppp cho bạn sớm đc giải quyết !

8. Chúc Mừng Năm Mới Toàn thể Gamer và Đội ngũ BQT MUVQ.
    GM GT vào toppic này giải quyết giúp tôi với. uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

9. SunnyLee

SunnyLee Hiệp Sĩ

Upppppppppppppppppp. Ân xá muôn năm

10. GT GM đặc xá hay ko cũng ko thèm trả lời 1 câu. buồn ghê

11. Porters

Porters Nói Được - Làm Được

Có đơn xin rồi sẽ đc thả sớm thôi

12. Upppp cho bạn dc tha thứ. Tội của bạn này ko phải lừa đảo mong ADm tha thứ

13. Upppppppppppppp

Last edited: 1/1/16
  14. lừa đảo còn văn vẻ miễn tội làm gì. biết trc bị như này sao mà vẫn cố làm. có 100k bọ

15. Cũng Như 18H12 Ngày 31/12/2015 đến giờ là 19H30 Ngày 1/1/2016 đã đc hơn 24H mà GM GT ko trả lời topic xin miễn tội của tungmc. tôi viết đơn that lòng xin tha tội cho ac tungmc. 30 ngày rất là lâu đến nay mới đc 3 ngày mà tôi đã thấy lâu rồi. thật sự ngồi tù 30 ngày thì còn cày cuốc gì nữa. GT GM cũng ko thèm ghé thăm. dù đặc xá hay ko thì cũng nói 1 câu chứ ngắn dài gì mà ko nói dc.
    Thanks.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi