Bá Vương Đơn xin dự tuyển Moderators Sv Bá Vương

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi huynhde69, 9/5/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Suy nghĩ - Tầm nhìn :))
    Hành động chuẩn mực nhất ?
    Muốn nào Mod của 1 Box nào đó thì phải hoạt động tốt , giúp đỡ member tại Box chứ không phải đăng ký bừa .

2. Cứ đăng ký để đó rồi hoạt động tích cực hơn, cống hiến nhiều hơn.....đến lúc đó TTH kiểm duyệt cũng ko muộn mà.
    Thế nhé, nói nhiều dễ xa nhau.

3. •Trang…Kelly•

:))
    Suy nghĩ và tầm nhìn của lớp 8 có lẽ nên dành cho cậu thì hơn .

Theo câu này của cậu :
    Và câu này của tôi :
    Tôi cần nói rõ hơn cho cậu hiểu : Tôi chỉ nói rằng nếu như mod có hoạt động không ổn thì TTH sẽ cách chức xuống còn làm T-Mod , như Scor ngày trước , còn về OCN , tôi có nói cái tên OCN ở đây ko mà bạn đã sồn sồn nên vậy :))
    Mod hiện nay làm việc không ổn thì bạn cũng chẳng có cái vẹo gì để làm Mod đc như họ đâu !

Em cũng xin nói 1 câu rồi em én , Toppic của TTH có ghi rõ Box BV tạm ngừng tuyển Mod . Biết vậy mà vẫn đăng ký thì ....
    Hãy cống hiến và giúp đỡ member tại diễn đàn và trong game nhiều hơn , rồi chờ ngày TTH tuyển thêm Mod thì hãy đăng ký .

4. Online92

Online92 Trung_Gian

Việc ĐK là việc của họ cháu àh,việc đc Duyệt hay ko tùy thuộc vào cấp trên :)
    Mình ghé qua Úp cho họ có mất mát gì đâu cháu ^_^
    Còn ko quen,ko thích VV thì đọc xong Alt +4 có sao đâu =))
    Chú lấy VD : như chú đây TM cũng ghi là đủ vậy sao chú lại đang làm :))

huynhde69 thích bài này.
  5. •Trang…Kelly•

Cháu không có ý kiến gì , cháu chỉ nhắc là Mod đã đủ thành viên . Ấy thế mà quay sang nói cháu thế này thế kia @@

6. Bạn mà có đc làm MOD thì cũng chỉ vì b nạp nhiều tiền thôi chứ ko biết ai thấy sao chứ cá nhân tôi chưa thấy b giúp đỡ đc gì cho cộng đồng member hay đóng góp gì cho tập thể số đông cả. XL chỉ có sao nói vậy b đừng để bụng. Có ghét thì t cũng ko quan tâm đâu. T ko có thói quen đi nịnh bợ ng #

passArmy đã thích.
  7. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Ko lên nói vậy ai cũng có quyền DK chọn ai và cần ai GT là người quyết định DK chỉ mang hình thức mà thôi ! những người có khả năng thì mới đc chọn ko phải tôi có tiền là làm đc đâu !

8. Thì chỉ thấy sao nói vậy thôi mà bác. Từ lúc e trở lại BV đến giờ chả thấy tên này có cái đóng góp gì ngoài việc lên diễn đàn luyên thuyên thể hiện ta đây VIP pro . Nói chung là khoe đồ :))

passArmy đã thích.
  9. Vậy bạn có thấy T-Mod OngChuNet và Mod Scorpion lên diễn đàn hỗ trợ gì không ^_^
    Nếu hỗ trợ tân thủ trên diễn đàn tính ra được vài người, ta là thường xuyên, còn lão Tú thì thứ 2 :))
    Còn bên tòa án binh chắc chỉ có mỗi sieulucky. Nhìn hiện trạng bây giờ rồi mới nói.
    Còn đăng kí Mod là chuyện bình thường, tùy vào tùy vào anh Hi, tốt thì cho làm, không thì cứ chờ xét duyệt.
    Mod Bá Vương từng có : Scorpion, OngChuNet, dantruong1, sieulucky, MU_Online, Bá Vương Park ta thấy có khi còn lên 6 Mod, vậy giờ chỉ có 4 mắc gì không được nộp đơn nhỉ.

10. thôi ngưng đi e. Cãi nữa loãng Tp hết ai nói gì mặc kệ họ. A lập Tp ra xác định sẽ có gạch đá bay vèo vèo mà :D. Ném đc bn thì ném tôi nhận hết. A đang thiếu gạch xây Vạn Lý Trường thành mà e, bn gạch cho đủ ^^

sonhaihai thích bài này.
  11. OCN giúp AE ở quán nét của a đấy rất nh. Từng là người đóng góp rất nh cho MU 1 trong những tiền bối tiên phong kì cựu nhất của MU. Từ cái thời mà bạn còn chưa biết MUBV là gì đâu
    2 người đóng gop nh nhất trên diễn đàn những ngày đầu tiên tôi nhớ là OCN và MạcHận

Ko phải gạch đá bạn dùng từ sai rồi. Tôi chỉ thấy sao nói vậy ko đặt điều nói xấu hay chửi xúc phạm gì b sao lại gọi là gạch đá đc nhỉ
    Đóng góp ý kiến nhận xét khách quan mà bị bảo là gạch đá thì bây giờ tôi gạch đá bạn nè. Đóng góp hay gạch đá bạn còn ko hiểu thì tồi bik nhận thức đến đâu rồi OK

passArmy đã thích.
  12. Thôi nhé ! tôi giúp đõ G Mem G tôi k cần kể công ra đâu. cuộc sống mà ng tốt trong quá khứ chưa chắc đã là người lương thiện bây h, tôi k ám chỉ ai nhé. Hiện thực vẫn phản ánh tốt nhất .

sonhaihai thích bài này.
  13. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Mi nhầm hàng rồi ta MOD TM ko phải MOD BV đâu cưng ! ta MOD BV sẽ ko bao giờ có những TP cãi nhau ở Boss BV những TP linh tinh và vớ vẩn ! Thôi ko cãi nhau nữa .

huynhde69 thích bài này.
  14. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

Vote cho sơn 1 phiếu mong là sơn sẽ có đóng góp cho BV nhiều hơn

huynhde69 thích bài này.
  15. [​IMG]

sonhaihai thích bài này.
  16. Lúc nãy tính ghi ra, mà nghĩ lại nên xóa, làm tên này hiểu nhầm :)
    Chưa ai phủ nhận công lao trước đây của OngChuNet cả, nếu OngChuNet không có công thì đã ko được anh TTH cho làm T-Mod khi các topic xin làm mod bá vương đều thông báo đủ Mod.
    huynhde69 tham gia bá vương chưa được bao lâu, nhưng tâm huyết và nhiệt huyết nhiều hơn tất cả ai trong BV. Bạn bảo có tiền nên bỏ vào xin làm Mod, trong MU đại gia không thiếu nhưng bạn nghĩ có ai dám bỏ ra tiền bạc và đầu tư thời gian cho MU nhiều vậy không nhé.

huynhde69 thích bài này.
  17. Tôi chả hiểu tôi nói gì sai hay có gì tỏ ra hổ báo mà b bảo tôi AHBP nữa. Cái đầu trẻ trâu vẫn mãi là tre trâu dù núp bóng thằng già
    Toàn những thằng đi bợ đí.t còn ai sống thế nào thì phần đông thấy và hiểu thôi :))

XL MU Nhiều đại gia quá . Nhưng mà mình chơi MU hay chém gió vs các tân thủ đỏ nc tầm khaongr > 40 người chưa thấy bạn nào bảo đc MOD hay đại gia pt hay cho 1m zen để chuyển map cả :)) . Tất cả những gì họ nhận đc là biến hoặc im lặng

pass, Armyhuynhde69 đã thích.
  18. :)). vote đây cũng Sơn. cũng TP HCM :)).

huynhde69 thích bài này.
  19. BV cần rất nhiều những tấm lòng nhiệt tình tâm huyết

ta sẽ úp 1 phiếu để mi chờ phán xét của GT
    ta cũng có 1 số lời khuyên
    trong khoảng thời gian này hãy hoạt động liên tục trên 4rum
    hãy vào nhưng pic mà các mem cần sự giúp đỡ(ko phải chmes gió)
    hãy lập nhưng pic mà hiện nay các mem tân thủ chưa biết các việc trong game (như 1 số TP SpartaBV đã lập ý vào mà tìm hểu)
    ýt chém gió trên các TP thường

GT sẽ xem tất cả các cmt của mi từ trước đến nay
    vì rát nhiều TP mi văng ra những lời lẽ ko đc văn hóa cho lắm
    nên kể từ khi lập pic này thỳ hãy thay đổi lật mặt toàn bộ đi

mong là GT sẽ cho mi khoảng thời gian để thay đổi và cống hiến

hãy lỗ lực vì BV này

mong có ngày huynhde69 sẽ đc đc thành chữ huynhde69

nói ngắn gọn thế mong mày cũng hiểu

1 lần nữa úp úp

huynhde69 thích bài này.
  20. dù có xích mích nhưng những lời cậu góp ý tớ sẵn sàng tiếp thu !
    Tks cậu vì đã góp ý thật lòng :D

sonhaihai thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi