Đơn Xin Cấp phép cho hoạt động trung gian tư nhân

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi thaison_bn9x, 8/4/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 90 mà 1 vợ rồi đấy
    qua quán nhà thằng sơn bán cho nó cái acc: mà ngồi nghe 2 vc nó nc mà hài =)) được cái mấy cái máy cắm acc: MU ngọt ^^

vote cho mày 1 úp ^^

2. thế trên 20m là k đc GD nữa à :(

3. up mình cho bạn 1 pphếu

4. nó nhảy nhăng sớm mà chú :)

5. ủng hộ 2 tay. làm ăn rat nhanh va chinh xac. gọi là nghe

6. ủng hộ thái sơn 1 phiếu ! mong admin xem xét và giúp đỡ AE MUHN có thêm người trung gian giao dịch

7. người khôn của khó uppp

8. Thái sơn làm việc nhanh nhậy và am hiểu về mọi thứ trên diễn đàn và ở cái game MU này.
    Mình cũng ủng hộ bạn ở góc độ cần một người trung gian có mặt thật nhanh khi cả 2 bên cần giao dịch, và phí giao dịch phải chăng
    Nhưng ý kiến của mình cũng giống anh TTH là :
    Trích câu nói của TTH: Tuy nhiên, ở góc độ của bạn với những thành viên khác- với những người mà bạn sẽ phục vụ nếu được mở dịch vụ... bạn chưa được sự ủng hộ cần thiết từ phía họ nên tôi chưa thể cấp phép cho bạn, hy vọng bạn hiểu và thông cảm!

Nếu bạn không phải 1 người buôn bán trên diễn đàn mình nghĩ anh TTH không ngần ngại oke khi đồng ý cấp phép hoạt động trung gian tư nhân cho bạn

9. chúc bác làm ăn phát đạt

10. chuc lam an may man nhe :))

11. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Vote cho thằng em 1 phiếu

12. Ung ho cho em 2 Phiếu nhé hiiii

13. ủng hộ cho ku sơn

14. ủng hộ cho thaison 1 phiếu nhé ^^

15. Úi con vẹo này sn 90 :( kém mình nhiều tuổi phết mà nó cứ xưng tao với mày:eek:

16. nói đến mời ăn uống là nó sợ *** vào nữa anh chiến ak !

17. uhm thằng nào nó thế, a e nào thích tụ tập hôm nào qua a - a mời cả nhà luôn :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi