Góp ý Đời người ngắn lắm ăn miếng trả miếng,hãy gi nhớ gieo nhân nào gặp quả đó

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 14/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế thì phũ quá như topic em Tùng cũng chia sẻ nỗi buồn cùng anh em rồi.
    Và có nói dùng 18k bạc mà ae mình nhận được từ Tùng để ủng hộ cho @le duc.
    Qua đây cũng thay mặt @le duc cảm ơn Tùng đã có tấm lòng: lá rách ít, đùm lá rách nhiều.
    Bem nhau chửi nhau mấy ngày qua cũng đã chán rồi. Nói thật bọn anh cũng suy nghĩ và cảm thấy hối hận. Có lỗi với em nhiều lắm.
    Tùng có chấp nhận từ nay thù hận kết thúc. Anh em lại về với anh em ko.

2. Dm mãi mới có 150k thẻ, nạp làm con lô thế là mất luôn, dm biết thể để bạc mua con tm rồi :(

3. chán vai nhỉ chia nhau 18k bạc ăn cướp ko đêù lên mất 2 con pet=))
    đang nhiên đang lành đi hủy IP rồi ra diễn đàn khóc=))

4. Còn bạn chủ của bạn đã mua account cho bạn chơi chưa hihi. Hay là từ hồi thịt pd của nó nó ko cho chơi nữa.

3012, mrlang, LaBatVi833 người khác đã thích.
  5. mua hay ko thì anh mua cho chú gia fan +2m bán PM anh nhé. anh mauy giúp thôi ko cần cươp 18k bạc như thế. lại còn o ep thằng ku em mới vào gui cái nhẫn băng 15=)) khác gì đi ăn cướp. tầm cỡ chú em đã là dân ăn cướp thì đừng mở mồm với anh có thiếu ăn thì cũng ko lên ăn cướp. =))bảo anh 1 câu

6. hoi bac nhá
    có người cầm đến cục tiền dúi vào túi bác nói
    anh ơi èm thừa ko sài đến anh sài giúp nhá thế gọi là j nhỉ .nếu bảo cướp e đầu bác có ?

mrlang, YeuVoNgoBợm. đã thích.
  7. cần trich dẫn lại lời TTH nói ko. cầm cục tiền đem cho là khác=))
    và chuyển nhầm nó khác nhau hoàn toàn=))
    chắc chủ thớt cũng dc it lên vận vào mình chăng:P

8. chuyển nhầm xin nhấn mạnh chính bác nói là chuyển nhầm
    thường thì của a em sẻ trả lại và ko lấy 1 xu nhưng xét về tên này sống 2 lòng thif đâu có đáng được như vậy
    ko đạt đươch ý muốn quay lại cắn cả a em thì lẽ nào nhận dk lòng tốt

mrlang, Thiên TônBợm. đã thích.
  9. cãi nhau cũng vô vị nó đi xin hết người này người kia đổ lỗi cho nhau ko 1 thằng nào muốn chả=)) jo lại đỗ lỗi cho nó quay lại cắn=))
    chung quy tham thì thâm quả báo. đang nhiên đang lành hủy IP. thử kiểm tra lại anh em bạn bè ý khả ngi có mây thang.
    quý còn dc mod nói ăn trộm chê kẻ cươp
    huy lạng sơn cũng trộm vài lần từ đo chưa thấy mặt
    hải đại gia chân đất nưa khoe ngòi game 27m 1 tháng. mà còn cươp thang em cái nhẫn băng 15=)) có vụ định lấy cặp pet nhưng bị fan tố cáo:D

10. thành viên từ 28/3 mà nghe có vẻ cứng cáp sành sỏi ghê nha
    vac id chinh ra mà bàn con mấy id rác tính tiền làm j

mrlang, SH300iiBợm. đã thích.
  11. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

@newways991992 hạn chế tag SH300ii nhé, nếu tag liên tục sẽ bị coi là quấy rối.

12. Thôi có đi có lại rồi.thế là xong.
    Gặp trong game thì cứ pk nhiệt tình.
    Mà mình cứ thích pk có tý auto chửi nó mới hay.mới có khí thế :)

13. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

@SH300ii dạo này cũng chảnh phết :) bảo khánh pm anh nhé

mrlang thích bài này.
  14. Định xúc con sum của chủ top mà thấy bạn khoc lóc nhiều quá, tính cách méo ngửi đc. Đã hiểu vì sao bên kia ko trả bạc.

meomeo, mrlang, Bợm.1 người khác đã thích.
  15. Nói thế này cho nó chuẩn nhá. Chủ top mất bạc cũng có tí cay, cũng có tí thù Dai, Nhưng Xin chia buồn Với Chủ Top Là battu không hề mất con pet nào. Sở Dĩ tôi nói không mất con pet nào là vì Chính Anh em trong Guild Battu lấy, Theo như top trước Thì acc chitchi chỉ Giao cho 1 người, đổi pass cũng 1 người, Thì tôi hỏi làm gì có thằng nào nó Rảnh háng đi mò pass, Vậy các ông nghĩ xem, Ai lấy, Theo Suy đoán của tôi, 90% Là chủ acc đã tin nhầm người Giao acc đã hủy IP cho người xấu, và chính người đấy đã đổi pass rồi sau đó ra quán nét hay một máy khác để thực hiện hành vi trộm cắp nhằm che dấu IP hiện tại sau đó lên diễn đàn giả vờ diễn là bị người khác dò pass lấy đồ nhằm đổ cho người khác. Nhưng trên thực tế là chủ acc đã tin nhầm người.
    sự việc xong xuôi người lấy trộm đã bàn với các anh em là lấy 18k bạc đã thịt được của người khác để bù lại cho chủ acc. Như thế là 1 công 2 việc, Vừa khỏi mang tiếng là Trộm cắp, vừa dùng được 18k bạc ăn không của người khác 1 cách hợp lí
    CÁC ÔNG THẤY TÔI NÓI CÓ ĐÚNG KHÔNG?

16. Quý cày thuê @BoyZone9x được IP. Xong nó đổi pas.rồi báo chủ acc mất đồ.
    Còn ai vào đây nữa.anh em nhờ thằng này cày thuê nhớ IP cho nó thì bảo hiểm hết đồ vào nhé

tekybl, 3012, mrlang7 người khác đã thích.
  17. làm gì có iD nào chính bị blog hết rồi=)) sự thật mất lòng à=))
    chăng qua ae nó ăn cướp mất rồi. sợ phật ý đàn anh và mất mặt lên đổ thừa thôi còn 100% ông dã biết thằng nào lấy. anh là nghi ngo nhât quý+)) song đến huy lạng sơn , thằng này tiền án tiền sử. hải đại gia chân đât ko cần nói

mrlangHoàng Việt đã thích.
  18. Hỏi thật bác nhá
    Con người ai không có lòng tham
    Những người có tiền của mà k bit cách gìn giữ thì đó có thể gọi là những thằng NGU k bạn nhỉ
    Hay tại n nhiều tiền quá nên k qtam số lẻ đó ???

le ducmrlang đã thích.
  19. Bạn này nói cũng đúng nè
    H thời buổi công nghệ oe đâu chả có máy ttín
    Vs lại còn có thể nhờ ae bạn bè bên nc ngoài dùng ip đó hacks đồ thì sao mà bit dc

mrlangHoàng Việt đã thích.
  20. Chuẩn rồi bạn, chúng nó đạo đức giả nên nhân vụ ae thối nát trộm của nhau này lu loa đổ thừa luôn cho guil Đối địch mò pass, vừa hợp thức hóa chỗ bạc bẩn đã ăn cướp đc của chủ top. 1 mũi tên trúng 2 đích, thật là cao tay quá lũ Bất Tài, bất lương bẩn thỉu

mrlang, xzaixzai92Hoàng Việt đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi