Góp ý Đời người ngắn lắm ăn miếng trả miếng,hãy gi nhớ gieo nhân nào gặp quả đó

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 14/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xong vụ tôi mất 18 k bạc,đã dùng mọi cách để chuộc lại nhưng bên được bạc tham lam,lí lẽ,xảo trá đã không cho còn dùng nhiều lí do biện minh,đến nay nge bảo bên gui battu ngocdy bị mất 2 con pét mà lòng đau như cắt,nước mắt đầm đìa,thương xót vô kể,mong @Bợm. @Mỏ Đỏ @SH300ii @0984066841 @Sun.Sun dùng 18 k bạc nhận được từ tôi bù đắp lại phần nào tổn thất cho bạn @le duc xin chân thành cảm ơn

2. Ôi mình ko đc gặp đc quả mình reo hix đợi đến bao h đây. 18k đấy + cái pen băng thôi để thằng em tèo dùng có khi lại hay. Thế nà hợp ní.

3. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Tôi chỉ thấy 1 người đang cố cười nhưng trong lòng đây uất hận. Nếu biết có mất có được thì đã không phải xuốt ngày khóc lóc mãi về cái đã mất

4. @xuananhcz xem sao khuên giúp anh @Mỏ Đỏ mấy lời từ tận đáy lòng giúp em

5. Có gì mà khuyên vậy? A ko cần ai lấy khoé chân em ah. Mà kể cũng tài minh ko mất mnn với rc hí hí.

3012, mrlang, LaBatVi832 người khác đã thích.
  6. 1 con ng cố chấp. thù vặt + dai. đậm chất SỬU NGHÉ ;))
    mãi ko đ.ái qua ngọn cỏ. chơi game mà lúc nào cũng ngậm cục tức thì chơi lgi k biết.

7. Ngọc Final

Trc khi nó muốn cho mày lời khuyên thì ắt phải cho nó trước đã, bày đặt nhân nào quả đó mà khóc 1 tuần chưa hết nc mắt cá sấu cái tội ngu của mình

mrlang, kocogi, YeuVoNgo2 người khác đã thích.
  8. Nếu nói tớ ngu thì mời bạn về dạy lại thằng em bạn với thằng cu nào mất cái pen với cái vuốt sket đi nhá.ahihi,quả báo

9. Thằng em bán cá hay bán thịt lợn chết ở chợ nào đấy e. Để a qua mua ủng hộ :D

3012, mrlang, kocogi3 người khác đã thích.
  10. Có dịp mời doanh thanh hoá ra nghệ an chơi,đến chợ vinh gặp em,em bán cho ạ,ahihi,đảm bảo anh sẽ được như toại ý.

11. Ui ai bị mất thế hix mất thế nhiều lắm sao mà lại đc. A đính chính lè a mất cái pen set 11 hix cũng 1k3 đấy ko ít đâu. Nhưng a cầm pen băng đi đổi đc 6k bạc với cái pen set nên cũng coi như là ko mất. Ah tiện đây có rc hay mnn ko? Đang có 18k bạc a muốn mua 1 con rẻ tí nhớ ae mà. Hihi

tekybl, mrlang, YeuVoNgo1 người khác đã thích.
  12. trộm khac và được khacs nên nhớ
    sông đđệp hay ko lòng hiểu

mrlang, kocogi, YeuVoNgo3 người khác đã thích.
  13. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

@Thiên Thanh Hi xem giúp em trường hợp này , một tuần nay cứ làm phiền tag em vào những bài viết ko liên quan tới em cũng như chả hiểu có ý xúc phạm hay ý gì tới em !!! cảm thấy rất là phiền vì bị trẻ con nó làm phiền !!

lập bao nhiêu cái topic ở box hà nội chả liên quan gì tới game cả >.<

14. Như thế này vui mà em. Em nó đang có chiều hướng tích cực, ko có xúc phạm đến ai.
    @newways991992 cảm ơn Tùng đã chia sẻ niềm vui nỗi buồn với anh em nhé.

15. Uh mà ông em tùng này hao hao giống baoke ko biết là có họ hàng ko hihi

16. Đời sợ nhất là những thằng Nguy Hiểm tỏ ra Ngu .
    Còn nhũng thằng Ngu tỏ ra nguy hiểm giống chủ thớt thì .... méo chấp ;))

mrlang, kocogi, duyky263 người khác đã thích.
  17. @le duc em có vui lòng nhận 18k bạc của chủ topic ko :-?

18. Lấy méo đâu ra. E có vui lòng nhận 18k bạc từ ae ko chứ chủ top móc ra 18k bạc ah.

mrlang, kocogi, YeuVoNgo4 người khác đã thích.
  19. Ngọc Final

Bảo bạn ngu có sai đâu ;)) xem có ai tự nhiên send tiền cho người khác tiêu ko. bởi vì bạn chẳng biết cái *** gì ( Mơ đi mà nó mất cái vuốt socket =))

mrlang, kocogi, YeuVoNgo2 người khác đã thích.
  20. em đen đủi xui xẻo vào ngày hum nay
    a e g mà giúp thì e cảm ơn nói chung em ko xin xỏ như thằng này than khóc 1 tháng chưa xong

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi