Bang hội Đôi nét về G King.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 8/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế mà baochau nó pk ae g đấy . đi ctc . thì chỉ thấy baochau pk còn chả ai pk g mk cả

hoangdieu, MasterPieKhenhDZ đã thích.
  2. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

chỉ là 1 phần nhỏ của sự thật thôi.
    Lúc còn ở LM, có 1 thành viên k rõ tên hỏi trên kênh LM là :
    Thành viên k rõ tên A: - sao BC lại out G King
    Thành viên k rõ tên B: - à tính nó thích pk, không thích vì pk ae LM mà bị mang tiếng G nên nó out.

Thẳng thắn ra thì thích đánh G HN, nhìn HN nó gai mắt đúng k thanh niên =)). Lúc đó chắc mình còn chữ xanh trên đầu =))
    Đừng có hỏi tao đánh mày bao h, rồi làm như mình oan lắm, đừng để phải show ảnh ra diễn đàn, rồi lại quay kèo các kiểu.

- Ai động đến mình đều có ảnh ọt chứng cớ rõ ràng, nhưng vì còn yêu quý khá nhiều tv, ( trong đó có anh Chương đẹp zai nhưng còn ế @hoangdieu , nghe lời anh ấy nên k up ảnh )
    Xin các anh hùng đấy, nếu làm dc thì nói dc, đánh dc thì nhận dc, đừng có làm trò trẻ con, lớn rồi!
    Từ ngày sang BV này, mình chưa hề "đánh nhầm" 1 thành viên nào ở King, nhưng lại bị ng ta đánh nhầm quá nhiều.

Ngay từ cái vụ cãi nhau đầu tiên của LM:
    zMoon : Amanda tại sao pk em?
    Amanda : Tao pk mày bao giờ, mày thích vào hùa với thằng Alibaba à?
    zMoon : (lúc đó còn non nớt) show ngay ảnh ra, kết quả là :
    Amanda : Tao pk nhầm!

Xin lỗi cuộc đời này đi, sum zMoon lúc đó full buff, nhầm 1 cái k chết dc đâu, và đã cố tình chạy đi vì k muốn đánh lại rồi, nhưng Amanda cứ đuổi đánh ( lúc đó cũng may là k buff pc, chứ k nó tự đánh tự chết chắc nó lại về khóc ầm LM là bị zMoon đánh ). Hiện tại đang ngồi net, nhưng ảnh thì còn lưu trong máy nhà rất nhiều, ae nào thích ib mình gửi ảnh cho mà xem :))

ae có thể nghĩ mình chấp nhặt, nhưng tính mình luôn thẳng thắn, chơi sòng phẳng, làm dc nói dc, đánh dc nhận đc, rất là ghét cái loại lưỡi k xương quay kèo chóng cả mặt.

Hệ luỵ sau đó, ae rời bỏ nhóm zalo, Amanda thừa nhận tiếp tay cho DCS1 lên đánh Alibaba trên kalima7 (săn boss kundun)
    Và rồi các thành viên của G King tuyên bố nghỉ CTC, và không có 1 lời nào về việc Amanda tiếp tay cho DCS1, trong khi trước đó chính y đã thừa nhận.

Thật sự thì bây h King với XQ hay gì gì đó có yêu quý nhau lm với nhau, thì mình cũng ko quan tâm đâu.
    Chơi với nhau thì nó phải chân thành (mình sang King vì thật thà mà đã để 1 vài cá nhân lợi dụng học cách + điểm). Không phải tự hào gì đâu, nhưng mình k hơn đồ ai, mà mình lại đánh dc ng ta thì nó phải là kèo kĩ năng rồi.

Ngoài trừ việc HN rất ghét XQ ra, thì với toàn thể ae BV nói chung, là cho dù có gặp nhau pk loạn xạ từ khi gặp nhau ( do ở 2 chiến tuyến ) nhưng chẳng bao h để bụng. Chúc ae sớm tìm dc cạ hợp lí cho riêng mình.

Last edited: 8/7/16
  3. KhenhDZ

Lại có thêm 1 thành viên nói về nhân vật baochau :)), xin cảm ơn bạn, nhưng bạn sẽ bị ăn hành của BC sau cmt này đó.

hoangdieu thích bài này.
  4. KhenhDZ

đảm bảo tí nv chính sẽ vào và cmt : Tao pk mày bao h, mày thích ngậm máu phun người không, mày mà vớ vẩn thì đừng trách tao ác, blabla =)).

hoangdieu thích bài này.
  5. [/QUOTE]

Ko đủ thẩm quyền giải quyết @@. A giờ làm nông dân. chăm chỉ luyện công, sống an nhàn thôi :))
    ko màng thế sự 8->8->8->8->8->

hoangdieu thích bài này.
  6. Có 1 chút chạnh lòng :((:((:((:((:((

hoangdieu thích bài này.
  7. KhenhDZ

gato với anh chương à =)). anh k onl game thì không gato thế dc :))

hoangdieuHungArs đã thích.
  8. A nghỉ rồi mà :)) Chương cũng như a thôi. @hoangdieu Nhớ đệ phết đấy.
    Lịch trình thế nào rồi. Vẫn ra Bắc chứ ? Hay đợi Tết.
    @KhenhDZ tối nay vẫn hẹn hò đấy nhé :))

hoangdieuKhenhDZ đã thích.
  9. KhenhDZ

vẫn cứ giao hợp bt nhưng mà toppic của ng ta, k nói chuyện riêng.

hoangdieu thích bài này.
  10. Vậy lập TP khác đi. Xong vào chém gió :))

hoangdieu thích bài này.
  11. dài qá a đọc mãi mới hết =)) haha

12. Cái gì nó cũng thế k hiểu nhau đến vs nhau nó quá sớm thì trước sau gì cũng có chuyện thôi. Vì ở đây là cả 2 G gần 100 con người chứ éo phải 5-7 người đâu mà nghĩ mọi chuyện đơn giản.
    Cũng giống như XQ vs BG thôi ae đã từng gặp nhau rượu chè ctc chung. Nhưng cuối cùng vẫn tách LM. Quan trọng là phải chơi vs nhau đã. Cảm thấy ok thì mới LM như thế sẽ bền hơn nhiều.
    Còn ở pic này k nói gì vấn đề muôn LM vs ai hay dd ai cả. Chỉ là G king từ nay k LM k dd vs G nào hết. Chuyện ae đi pk là tuỳ ae.
    Ngứa mắt ai pk người ấy.
    Còn 1 điều nữa là TomMai này chơi ở BV 6 năm nay. Chưa bao giờ phải xin người khác cách + điểm đâu.
    Mà chỉ có người khác xin cách + điểm của nó thôi.
    Nhơe ngày xưa mua sw của thằng Đức. Nó có vào + MT DK cho 1 lần. Nhưng chưa bao giờ dùng theo cách ấy cả dù biết hay. Nhưng luôn test để tìm ra cách riêng cho mình.
    Ae đừng nghĩ là gà như 1 vài thằng ở cái BV này.

hoangdieuMasterPie đã thích.
  13. Tốt nhất m đừng ắng ở đây ctc chưa bao giờ tau cầm BC.còn éo biết thì cmmd đừng tỏ ra mình tốt đẹp
    OTE="KhenhDZ, post: 8259286, member: 75657"]Lại có thêm 1 thành viên nói về nhân vật baochau :)), xin cảm ơn bạn, nhưng bạn sẽ bị ăn hành của BC sau cmt này đó.[/QUOTE]

LanDgai thích bài này.
  14. Con hàng này...

15. KhenhDZ

ng lợi dụng thì là sum vip ở G King, cụ thể là sum khủng ThaoTuyen.
    Còn vừa sau vài pha lời qua tiếng lại, thì lí do chính khiến BC ngứa mắt HN là vì không được HN cho cái pass buff :)).
    Max hài =)) =)) =))
    G anh thì cả trăm con ng
    G em thì dc 6 7 người, trong đó em anh Mạnh anh Quý anh Bằng còn bắt nhịp dc với BV, còn lại afk suốt, cũng chẳng đắc tội với ai.
    Chẳng qua là 1 cái G lớn có cái tư tưởng là mày *** pm pass buff cho tao thì mày chết với tao nên mới sinh ra chuyện như bây h. Cũng vì các a chơi vs nhau lâu qá rồi, nên sai lầm của các anh thì các anh bỏ qua, còn sẵn sàng vứt bỏ đi cái giao tình mới.

Anh cho e cái lí do vì sao amanda pk em xong tiếp tay cho DCS1, lúc đầu thì a Hoàng nói là King vs DCS k thèm nhìn mặt nhau chứ đừng nói là chơi vs nhau, xong đến khi mà amanda chính miệng thừa nhận : "tao chỉ buf cho nó lên đánh mày thôi - chỉ tiếp tay tí thôi", và thừa nhận trên nhóm zalo thì các anh hủy nhóm zalo và k có lời nào với em?

thế có phải là Amanda lưỡi ko xương không, thế có phải là các anh coi trọng giao tình cũ nên bỏ qua cái sai đó, để rồi HN lại mang tiếng là kẻ sinh sự :)

Em nhắc lại nhé, em với a biết đến nhau e rất là chân thành quý mến anh đấy, và trong toppic này cũng là các thành viên khác làm cho LM k hòa hợp, chứ e k hề nói anh. Chốt lại thì cho dù King với HN có ra sao, thì riêng em Khểnh mãi mãi cảm ơn a Tôm đã giúp đỡ trong những ngày e chưa có acc sang BV và dc cầm acc TomMai nghịch ngợm các kiểu.
    Qua những dòng trên mong a Tôm hiểu e đang nói về ai.

16. KhenhDZ

Ông bạn này nếu trích dẫn thì trích dẫn cho cẩn thận, ng nói ông ở CTC là @LanDgai , còn tôi không tốt đẹp gì cả ok :)). Tôi xấu xa, cụ thể là không pm cho ông cái pass buff. Tôi xấu vãi đ' luôn ý =)) =)).
    Nói đi nói lại thì cũng chỉ vì ko xin dc cái pass buff =)).
    Bây h ông chơi với XQ cũng chỉ vì cái pass buff. Tôi vs ông vừa fang nhau trong game đấy, đang ra net và onl alibaba.

hoangdieuHungArs đã thích.
  17. May lại tỏ vẻ văn hóa.tao nói 1điều chơi với ai hay lm là việc cua tau.còn may đừng vơ đũa cả nắm. Bọn m có bull tau k Co được người khác cho bull việc gì k vào. Nếu m giỏi thì cứ bỏ bull ra xem a hùng đến đâu.

18. =)))))))))))))) Ai cũng ko hiểu chỉ 1 người hiểu >:D<>:D<>:D<>:D<

19. A nói thẳng luôn cái vấn đề buff thì ae G nó k hề nghĩ gỉ đâu. A cũng quán triệt luôn là. G HN đã cho pas để buff nhưng lại mang pass cho G dd buff chung. Nên bọn nó k cho pass nữa cũng là dễ hiểu. Vào a thì cũng nghỉ chứ đừng nói người khác.
    Còn a nói thẳng luôn ae trong G có vấn đề gì vs ai bên G HN ngoài Quý ra cả. K phải chỉ mình thằng Vũ thôi đâu. Giờ điểm tên ae k vừa lòng Quý phải đến 10 cái tên. Chủ yếu toàn ae thân thiết vs a. Nếu k phải vì a nói ae thì đã PK nhau rất lâu r chứ k bình yên đến bây giờ đâu.
    Còn a nói thẳng luôn ngày em mới qua Hùng nó pm a bảo là bạn em ben PH sang. Xong còn bảo a đưa acc cho em test điểm bên BV xem sao. Lý do chỉ có thế nên a mới đưa acc của a và 1-2 acc khác cho em tìm hiểu.
    Em còn nơi đi nói lại vs a là a kiếm cho em con QB đồ em test a bảo G k ai chơi QB nên a chịu k lấy dc acc. Nói ra cho ae hiểu k lại nghĩ ae King có dc cách + điểm của em xong quay ra thế nọ thế kia.

20. Căng cực .... căng cực ... :)) Trách ai bây giờ ... trách đồ ngon =))

HungArs thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi