8 về game đôi lời về SS8 ae vào đọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 19/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MU bây giờ loãng toẹt... không nóng hổi như hồi ss6... giá đồ giá bạc đang rớt
    ===> BÁc Fan đang đưa MU ss8 đi theo con đường của các mu tàu đang trôi nổi trên thị trường

-----mình đăng top nay` lên không phải để phá game. hay có ý đồ gì. mà mục đích chính là để admin biết thực trạng game trong mắt người chơi để chỉnh sửa game theo chiều hướng tích cực... và game ngày 1 phát triển... mình vẫn chơi MU và còn gắn bó lâu dài.-----

Last edited: 19/9/14
  2. Topic này không có lợi cho cộng đồng dự là bị khoá sau vài cmt bên dưới :-"
    Định mệnh, hình Avatar cứ tưởng có con ruồi đang đậu trên màn hình, lấy tay gạt gạt búng búng éo bay. =))

lavikuteZzsuolzZ88xx đã thích.
  3. bình tĩnh đi cu .bác fan cũng tốn một khoản ko kém để lên ss8 ko it đâu .có lẽ do hồ cẩm đào đang lăm le ngoài biển nên bác fan chưa dám hành động mạnh thôi :)) .

[QUOTE="
    Định mệnh, hình Avatar cứ tưởng có con ruồi đang đậu trên màn hình, lấy tay gạt gạt búng búng éo bay. =))[/QUOTE]
    :)) chuẩn tý nữa cũng llà giống ông này

Last edited by a moderator: 19/9/14
  4. Bình tĩnh đi anh, anh bình tĩnh đi :))

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  5. Tp ko co tính chất xay dựng. Sẽ bị khoa ngay sau này

6. *** có con ruồi đậu trên Avatar kìa, *** búng được :)

7. bạn nhớ câu nói gì ko:
    vắng cô thì chợ vẫn đông, cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui

1 toppic loãng

8. chưa thấy mod nào vào xóa toppic à

9. mình đăng top nay` lên không phải để phá game. hay có ý đồ gì. mà mục đích chính là để admin biết thực trạng game trong mắt người chơi để chỉnh sửa game theo chiều hướng tích cực... và game ngày 1 phát triển... mình vẫn chơi MU và còn gắn bó lâu dài.

10. đúng là đa phần ae suy nghĩ giống chủ thớt
    hãy nghĩ theo hướng khách quan ( chả ông chủ nào lại tự vùi dập đi những gì đã gây dựng đâu mà đây là những 11 năm )
    cứ bình tĩnh tất cả các thứ nó xuống rồi nó sẽ lại lên . Ko thế đâu phải thị trường

11. tôi lại thích ss8.

12. Rồi sẽ ổn thôi

13. tôi ghét ss8

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi