Góp ý Đôi lời muốn nói !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Cô Đơn Mình Anh, 17/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Cũng không định nói gì đâu nhưng mà thấy mấy ngày hôm nay các bạn quá rồi
    - Long đã mất. Có ân oán gì mà không thể hóa giải ?
    - Nghĩa tử là nghĩa tận ! Các bạn không thắp được nén hương tưởng nhớ cũng đừng nói lời oan nghiệt. Khẩu nghiệt rồi cũng không tốt đẹp gì đâu.
    - Đừng nghĩ game là ảo. Ok ảo nhưng nó cũng phản ánh 1 phần con người các bạn ngoài đời. Không ai nắm tay lâu ngày đến sáng được đâu.
    - Tôi đi làm cả ngày về online cũng thấy các bạn ngồi gõ bàn phím, Spam kênh chát All để chửi rủa người đã khuất, chửi rủa a Tuấn Tony

Các bạn cay cú trong game đến mức như vậy cơ à :( Game nó chỉ là trò giải trí thôi. Sống trong thế giới ảo tìm niềm vui chứ ai tìm sự tức giận !
    Có vấn đề gì các bạn cũng đè anh Tuấn ra mà chửi :) Cho dù cả nửa năm nay anh ấy không online !

Các bạn dám làm thì dám nhận. Đàn ông gì mà hèn thế :) Spam toàn nv phụ. Chửi toàn acc phụ. Ngay cả đến cái tên facebook cũng không dám lấy acc chính và tên chính ra coment ???

Các bạn chơi game hình như để giải quyết nhu cầu thích thể hiện bản thân ?

Tôi nói vài điều vậy thôi. Các thành phần như các bạn chắc không hiểu được đâu :)

Xin lỗi nếu động chạm đến ai. Nhưng nhân nào sẽ gặp quả đó. Khẩu nghiệt rồi cũng tự bản thân mình gánh chịu thôi !

2. Nói chi cho hết mấy thằng óc. những nvp đó của ai chắc 1 số người biết @@ k có ai chát mà cứ spam từ sáng đến tối, tối thì liên tọi ! giờ là 12h đêm vẫn /all :)
    Chơi game thôi mà suốt ngày khích bác nhau, soi mói và trêu chọc nhau ??? Kể cái cái máp ĐN

BaBykool1 thích bài này.
  3. Đời nhà chúng nó chỉ được đến thế thôi mà.
    Một lũ óc ngắn suy nghĩ nông cạn và tay nhanh hơn não.

BaBykool1 thích bài này.
  4. chủ top nói chuẩn và hay nhất cái câu.Đừng nghĩ game là ảo. Ok ảo nhưng nó cũng phản ánh 1 phần con người các bạn ngoài đời mấy thằng đó nó là thất bại của giáo dục việt nam

Kiên99tinhvipnd đã thích.
  5. Chắc bố mẹ chết sớm lên ko có người dậy bảo đi học chưa hết lớp 1 cô giáo đi lấy chồng :)

BaBykool1Kiên99 đã thích.
  6. Nam Định ngày xưa là hay có nhiều vụ trường sập cô giáo chết lắm đấy :))

Kiên99tinhvipnd đã thích.
  7. Chí phải

8. Thằng nào nam định đấy mà giờ nam định văn hóa đi nên rồi chỗ nào cũng nông thôn mới rồi nhá

9. Vương :))

tinhvipnd thích bài này.
  10. Cay cú đến mức thế này rồi cơ à =))
    Trẻ trâu trẻ bò thì ko nên chấp chủ Top ạ. Sống miễn sao ae hiểu nhau là ok rồi.

BaBykool1Cô Đơn Mình Anh đã thích.
  11. Vương nghe ghê răng quá nhà ở đâu a xem mặt mũi xem có đẹp zai mặt dày hơn a ko nào

12. có fb dưới chữ ký đấy xem đê :))

13. lâu không on nhìn những cái dòng commen biết là tp ko có học sống bẩn bựa chấp gì mà giờ vao game toàn thấy chửi nhau không ADM phớt lờ những TP ấy rồi hay sao, chơi vui mà toàn lôi bố mẹ vào chửi cũng đeo ra gì

14. cái này e phải tìm ido của e đó là Chimse để nhờ chửi thuê . Cái câu chửi mồm phụ khoa phải đặt cho bọn NVP trong hình

15. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Cũng ko phải là ng liên quan và ngoài lề 1 chút nhé.
    Cái ngày xưa lúc bố a Kiên (chủ LM MinConU91) ốm rồi qua đời theo cái kiểu vòng tuần hoàn của con ng thôi, chứ cũng ko phải là vấn đề đạo đức chém giết gì hết, thế thằng Tiến chó móng vàng TH nó lại cứ đè ng đã khuất ra chửi tối ngày + thêm mấy thằng đàn em của nó. Đánh nhau thua ức chế cứ đòi quật mả đào mả...trên đời này có vay phải có trả mà.
    Các ông cũng *** nói dc nó *** cản dc nó, thì những ng bên này ng ta chửi cũng chả ai cản dc.
    Chả ai bị chửi mà ko cay cả, ko cay thì ko nhớ tới bây h đâu.
    Rồi ngày xưa tony từng có câu nói "tao bỏ 100tr vào game dc chả nhẽ tao ko bỏ dc 100tr thuê giang hồ xử mày" - câu nói đó chính xác là dành cho anhvaemct - a Cường. Từ cái suy nghĩ đã thấy có sự ăn thua chả nhẹ tí nào cả, nên bây h cái đấy nó vận đúng vào ae của các ng đó. Ng ta chửi tony ko oan, vì sự thật nó hãn còn đang hiện hữu đấy thôi.
    Chuyện Long mất rồi, cá nhân tôi cảm thấy cho qua dc hết. Nhưng có những ng ng ta ko thích cho qua, ai bảo ngày xưa kích diss ae làm gì. Chỉ là game ảo nhưng nó phản ánh 1 phần tính cách con người đấy. Ngẫm đi !!!

anhvaemcttiensatthu đã thích.
  16. công nhận mấy ông nao trong game chửi suot ngay dem that.
    cả ban ngày nữa. nhwung mình nghĩ chắc pahir lsao thi ng ta mới chửi vậy ấy chứ. mà thấy toàn chửi ông gi gì tony ấy ko biết tên nua
    ko biết trong game choi con gi ma ng đời lại khinh bỉ 1 cách như vậy
    Chắc gieo nhân nào gặp quả đấy thôi . chứ chả ai rảnh mà suốt ngày chửi dc
    còn TR bạn Long mất. ko bàn tán nữa. lòng tham xâu xé tài sản ng đã khuất vẫn còn nung nấu lắm.
    nhưng tôi nghĩ cái gì dùng lại của ng chết cú thấy ớn ớn sao ấy ( trừ đồ của ng thân trong gia đình nhé ) còn các mối quan hệ đều là ghê ghê
    rồi mà xem. cũng ko xuôi tai đâu. biết đâu 1 ngày nào *** đẹp trời lại có ng bị chém chết.
    các bạn cứ việc oai đi

tiensatthuKhenhDZ đã thích.
  17. Last edited: 19/5/18
    mr1met80anhvuong_gato đã thích.
  18. mình nghĩ " Chắc gieo nhân nào gặp quả đấy thôi . chứ chả ai rảnh mà suốt ngày chửi dc " =)) là nó rảnh đấy , gieo nhân nào gặp quả nấy đúng, giống kiểu rủa người chết thì coi họ hiện hồn về bóp chết cả nhà đó.

19. bản chất mấy thằng tính khắm bựa. game còn thế .ngoài đời ACE bạn bè ai mà làm mất long nó thì thôi rồi .nó đào cả mồ mả người ta lên
    và tôi khẳng định là bọn này nó không ngu đâu mà là nó quá khôn . tất hậu quả .oan nghiệt.chỉ chết mấy thằng được lệnh đi khóc thuê .thật buồn cho những người đó

20. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Em còn nhớ đợt bố thằng Giáp mất bên ấy chửi gì k Khểnh ?
    Hình như bố thằng Giáp mất trước bố Kiên đấy :)

mr1met80MasterPK đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi