Đôi lời muốn nói với các bạn muốn mở SV mới

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Phiêu Trong Gió, 26/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình mới chơi MU lại từ hồi TM open thôi đã bao lần bỏ nhưng ko bỏ được vì có lẽ nó là game lôi cuốn mình nhất trong các game .
    Tại sao các MU khác open rầm rộ mà chỉ được mấy hôm lại vắng member có phải là do nạp thẻ nhiều không? .Không phải thực ra là do chính sách điều hành của admin ko được hợp lí và quan trọng nhất là diễn đàn là cầu nối giữa ng chơi và nhà điều hành đã khôg được chú trọng.
    1 sv mới mở ra không chỉ mất bao công sức và thực sự các bạn chỉ cảm thấy nó hấp dẫn như hồi mới open thời gian qua các bạn cũng sẽ bỏ nó mà thôi.
    đừng kêu chán cái này chán cái kia chẳng qua là chính chúng ta đã làm chán nó đi mà thôi.
    Cũng mong GT và các bác Admin hãy luôn lắng nghe các member góp ý vì họ cũng chỉ muốn MU của chúng ta đi lên mà thôi.

2. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Cũng có nhìu lý do người ta muốn open sv mới mà !có người thích cầy cuốc kiếm item từ đầu như 1 thú vui !có người thì muốn qua sv mới cho có bạn !có người thì ko thích cách quản lý của admin ! và tất nhiên ko thể thiếu 1 số phần tử phá hoại muốn đẩy serve đi xuống nên lập những topic với những lời lẽ có thể coi là phản động ! việc mở serve là do admin quyết định !dù member có hô hào mở serve mới cũng ko thể được !

Last edited: 26/12/12
    —Lệ Trong Tim™ thích bài này.
  3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Mình cũng nghĩ như vậy

_*Thiên*Mệnh*_ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi