8 về game Đội Hình săn KunDun của Mình

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 17/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ti sang Sinh Nhật anh mang nốt tiền Ngọc Hà nhé :-w

2. no lever bao giở e bán mơi trả nhé thoả thuận trước rồi :))

3. thế nam có bán ko..chắc là ko=>> ko fai trả:))

4. Chẩn rôi e ko bán thì ko phải trả mà :))

5. đội này đi săn . chắc phải kundun đông như aida2 mới vừa mồm nhỉ @@

6. Với mình đây chỉ hình thức khoe khoang thôi

7. Bạn nói đúng ý mình rồi đấy. :">

8. Home ngày xưa cũng ta đây pro cơ mà, 1 mình ta cầy nát bãi đối phương cơ mà??? sao ko thấy nhắc nhỉ???

9. Xem Fan trả lại đồ thì bảo anh nhé

10. Tôi thấy người có tên tuổi chủ Account trong Home chả bao giờ thể hiện như bạn nói

Thường thì một vài thành phần mượn Account thì hay hổ báo như thế.

11. chủ tóp toàn thấy PR bản thân.. ảena thì cứ nằm úp nằm ngữa mà lên đây làm pro. ngon 1 mình vác nỏ mà đi kis bọn home kìa?

12. Hỏi hoàn nhé, tự tin nói câu 5CA chả là cái gì, rồi sử xong bighose đến versac1 thế có phải hổ báo ko?????

13. 1 trọi nhiều chỉ có bọn điên ms làm :)) home dạo này thuê đc đội ngũ khóc thuê tốt thế nhỉ :))

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  14. Ngày xưa gặp YD là chỉ mong muốn xin được vào Guild cho con nhân vật phụ, từ lúc Giấy Than nghỉ Game

YD cũng thành hẳn fan cuồng của mình. :">

15. xin loiix t/y mính chả theo 1 phe nào nhé ma fai khoc thuê vs khóc mướn... ttạ thấy mấy ông làm quá nen ngứa mắt

16. Thế bạn không hỏi, tại sao ông Hoàn lại nói thế hả

Mà chung lại xã hội có kẻ này kẻ kia, mình thấy trước Home cũng có thành phần hổ báo rất là nhiễu hưng họ vẫn thuộc loại trẻ trâu mà ở Guild nào cũng có, không đến nỗi chơi bửa cùn xyz như mình biết. :D

17. tôi chưa lên mặt vs ai ngoài home nhé, bạn yêu quý home, cảm thấy khó chịu khi home bị như thế thì vào Home màk PK

18. cái kiểu ông tôi thấy rồi... ko bèm dc vác sói xịt chứ j??? đính chính vs ông luôn là tôi đé.o liên quan quan j đến home cả... chỉ có việc là chung kẻ địch G AET thôi.. bt tôi vs mấy thằng G home vẫn pk nhau bt mà. tôi ko như ông chỉ biết sống dựa vào ng khác thôi. có đủ bãn lĩnh 1 mính 1 ngựa ra chơi vs mấy G khác chưa.??????

19. Kể ra đưa lên dd kung hay.cứ có pic là chỉ thấy ae g LM vào tự sướng chứ home có ai vào đâu.ai mà vào nói này nọ thì nào là bợ đít,khóc thuê...thế các cậu nói trong này thì là khóc cho ai đây?.còn nhớ ngày xưa LM BÁ ĐẠO+ đông anh bem bbt cũng lập pic khoe khoang chiến tích xong rồi thế nào thì tự biết rồi đấy.đường dài ms biết ngựa hay.ý kiến cá nhân,ko lấy gạch đá nhe

20. tại sao á??? vì tinh tướng, nghĩ ko ai làm gì đc lão
    p/s lúc đấy CA chưa hề tham chiến nhé chỉ thấy Lucifer
    thế home đã bao giờ đủ tuổi solo 1 1 vs CA chưa? Hay chỉ chó đàn?????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi