Đòi hỏi Từ ADM liệu đã đúng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 19/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

các bạn ạ người ta vẫn nói có thực mới vực được đạo. Nói la Mu Bá vương giải chí và miễn phi ... Vậy ADM lấy đâu ra nguồn tài chính để nâng cấp sever và làm nhiều việc khác nữa cho anh em .... < giải trí chứ không phải là Game từ thiện > Hãy đóng góp một chút gì đó cho Ba Vương để ADm có thêm động lực nhanh chóng hoàn thiện sever hơn nữa........ Để Mu Bá Vương phát triển Ổn định như cái tên của nó . . .
    dĩ nhiên nhiều anh em kinh tế không được khá cho lắm cho nên cũng phải từ từ
    Hãy hỏi bạn đã làm gì cho Bá Vương .......

Chúc anh em cày cuốc vui vẻ (*)

Nếu anh em nào đọc mà không thấy hài lòng thì xin bo qua cho tôi nhé

vì đây cũng chỉ là những suy nghĩ của riêng tôi thôi

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Cứ bình thường thôi bạn :D

Chơi miễn là phải vui, để sau này nhớ lại ta không tiếc những gì đã bỏ ra, ta được vui, được có bạn bè và được học những điều bổ ích!

Còn nếu ai đó không được như vậy thì họ nên nghỉ game, dành thời gian lo cho bản thân và gia đình.

3. 0916888108

0916888108 Guest

theo em trước khi đưa ra một quyết định nên lấy biểu quyết từ phía anh em trong games. như thế sẽ khách quan hơn nhiều. rất nhiều anh em phản đối khi admin đưa ra quyết định rs vàng

4. Mình chưa nghe nói MUHN mua bản quyền, bây giờ mình ko bít, bèo cũng vài chục tỷ VND, nguyên chỗ đó đã khá khá ruj, đâu phải nguyên BV, 1.0,SS3,THN cg của MUHN mà. Các bạn chưa bít cái thời 3=>5 năm về trc MUHN thu nhập thế nào đâu=)), tính nguyên top 20 đã đầu tư hàng trăm triệu! thì các char khác bít thế nào! Bây giờ cg thế thôi, có điều ko sốt+nóng hổi nữa nhưng cg chả kém:D, tiền b,s,L,đồ WS, biết sao mà lần!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi