Góp ý Đôi dòng suy nghĩ về sự kiện tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c4u999, 19/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy cái sv 10 này đc tạo ra ko hẳn chỉ là để cày láy lần rs đâu.Mà còn có nhiều mục đích khác,ví dụ để cân bằng sv thường chẳng hạn. mọi người góp ý cũng nhiều,nhưng sao lại ko thấy đổi gì,chẳng qua là vì có mục đích cả đấy

2. Server dành cho tân thủ nhưng thực tế đây không phải là server đó, ai cũng có thể nhận biết được. Server này chủ yếu để kiếm đồ thôi, chứ tân thủ thì phải dành cho anh em mới bỡ ngỡ vào chơi mới đúng. (hiện tại là đang dành cho các hàng khủng, hàng có tiền vào kiếm chác, và luyện con nhân vật phụ, nhưng mà nhân vật phụ giờ rẻ rề à, bác Fan thay đổi 1 chính sách là hàng họ ế ẩm ngay).
    Nhưng giả sử như anh em ko có tiền muốn luyện lên 400 thì phải từ lúc mới mở đến lúc kết thúc mới đạt được, mà trung bình mỗi ngày phải cắm 10 tiếng, làm sao mà chiụ được chứ.

3. vậy đừng ghi 2 chữ Tân Thủ là sẽ không có chuyện gì để bàn cãi, đúng không

4. sever cao thủ

5. với sv hn thi sự kiện tt chu yếu là vào để săn ngọc thôi chứ còn 80 lần rs ko nhằm nhò gì cậu ah 1 ngày rs dc 70 đến 80 lần là bt với ss6 này nếu bạn thucwf sự ko theo đuổi dc thi dừng lại và sang p thuong cày cắm cho lành còn để kay max 400 trươc cắm thì mất 5 ngày còn ngồi trông máy thi ch cung chi 3 ngay thôi hãy cố gắng và kiên trì thì mói trụ đc sự kiện tt nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi