Góp ý Đôi dòng suy nghĩ về sự kiện tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c4u999, 19/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thì thành sever để cho 1 2 team đi cầy với săn bos ấy mà

2. với những người mới chơi lần đầu là maug hồng
    với những người cày cuốc vì mục đích săn box thì lại là làm giàu, săn về bán khi hết TT
    thế lên chỉ thu hút những ai cày NVP và săn box thôi

3. Bác có thể chia sẻ thêm là nguồn exp từ đâu ra không?
    Em cũng có đi bc nhưng thấy thực sự là không ăn nhằm, 1 lần 15' được khoảng 1lv với lv>300

4. tân thủ phải chơi theo team chứ chơi lẻ tẻ thì may ra chỉ max được chứ khó mong kiếm đc cái nào thêm để mang về sv thường ^^

5. bc của mình cũng 1lv, quan trọng là chịu khó cày bãi đầu k2 với tarkan1, lên 350 thì vào vip k2, hơn tí nữa thì lên k1. nếu muốn cắm yên thân thì xuống atlan tìm bãi nào đánh bắt xa bờ là xong, xa quá bọn nó cũng ngại đi săn :))

6. quan trọng là k1, quái dame rất to nhưng exp rất cao nếu bem nhanh

7. Bác chơi bằng char nào ạ?
    Có gì chút lên test k1 chứ cứ lèo tèo xin pt ở icarus không ổn cho lắm!

8. Bác này giỏi nhỉ...e đoàn không nhầm thì là Soul LeTieuLong

9. cắm tít trong giữa đoạn từ k2 sang k1 mà bọn n cũng mò vào PK.....có khi lắm đứa săn bos đi qua ngứa tay cũng làm nháy rồi đi ý chứ

10. Mình cầm Elemental, chuyên ks master k1 :D, nhưng tối nay onl face vs các tình yêu nhường cho tit nó cày hộ nick thằng anh :)
    mình cày attlan từ đầu event đến giờ chưa die bao giờ :)) pro thì ko rảnh tìm tọa độ, còn <380 lv thì cho đánh cả ngày cũng ko chết đc :))

Thằng Lee đi đâu mà mãi ko gặp :) mình cày max sau hắn gần 1 ngày cơ

Last edited by a moderator: 19/6/14
  11. bác này chém gió ghê thật

PK thằng Secu thích bài này.
  12. trước lâu rồi t chơi tân thủ kẹp tận trong cùng alan3 với cả tarkan nước vẫn cứ về làng liên tục,

13. các bác về làng tarkan là vì bác def pvp yếu nên bị gà nó bem
    các bác về làng attlan là vì bị con nhện biển bem
    mình ko về làng là vì mình có cách để ko bị nhện biển cắn bao giờ

14. bị người pk chứ đâu phải bị nhện cắn enter f5 thì ai chả biết, còn đúng con nhện đấy cắn đau thật nhưng đâu cắn chết được vì trước kihi kepj t đã dụ nó ra ngoài xa rồi mà

15. Atlans là bác cắm đêm ợ?

16. ko :)) mình để máy nghỉ đêm, khi nào đi chơi ban ngày thì xuống attlan 1 mình

17. tự kỉ leve max

18. Vậy còn 10 ngày nữa em cs đầy đủ atlans liệu có max được không ợ?
    Lúc rảnh thì Icarus với Kanturu!

19. thoải mái max ít nữa chúng nó rảnh ko cày mấy thì tha hồ mà cầy

20. mình nhận thấy những ngày cuối event quái có vẻ mạnh hơn. vậy bạn cứ đi bãi đầu k2 hoặc bãi kc, cạnh bãi vip, hết nữa thì mò lên k1 gặp hội ozakazi, kendemon,... . Kiểu gì cũng 3 - 4 ngày max. nếu để lâu ko cày sẽ có lúc ko còn người pt.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi