Bang hội Đôi điều về việc âm bạc trong bank acc FIRERESCUE

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi IMAGE, 4/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

2. nói thiệt chứ games MU này ae bớt nói fan đi thấy cái gì cũng fan , đi ** ko ra cũng fan fix này nọ

rồi fan fix cái ae bu vô khóc như mưa . nào là games hút máu hút king . thế lọ thế chai :D

nhưng theo tình tiết thì vụ này là MOD @gamemuvp bị dính chưởng thôi thì đành giải quyết thế thôi bác. chịu thiệt mất 5m

chứ a @fantasymc là 1 BQT nhiều lúc cũng làm lão cung khó xử.. lỡ rồi bác @gamemuvp e chúc bác mau chóng thu hồi nợ

e thấy bác cũng tội 5m đâu phải ít đâu , mà e nghĩ chắc người nợ bác cũng khốn khổ e nghe người đó làm về bên cờ bạc

e nghĩ ông đấy chắc nhiều lúc đen quá bị ae trong games nó bóc lột hết tiền :)

thôi e chúc 2 bác mau giải quyết êm xuôi về vụ này. ae ngoài cuộc bớt chém gió linh tinh đi nghe nói chém gió nhiều nhanh chết sớm lắm =))

LeQuyet987 thích bài này.
  3. câu chuyện này e lại hồi tưởng a @GangterMU BQT sv bá vương

anh huấn cầm acc TrungGian gì đó là TG Mor BV2 lừa anh TG BV1 là a MrTM gì đó e nhớ mang máng nghe nói lừa 30 củ xong bác TG BV2

bỏ của chạy lấy người đành a TG BV1 kiện thì GangterMU bá vương khóa acc thu đồ cho a TG BV1 hình như gỡ về dc 15 củ hay sao mình ko nhớ

nhưng thời đó chỉ gửi 5M cho GangterMU là đc làm trung gian MU BV rồi. vụ này e thấy 5m mà đồng tiền thời này đâu có giá trị như hồi đó đâu :D

4. Bác nói nghe buồn cười nhỉ, thế acc của chủ top nó liên quan đêck gì đến việc của các ông mà bắt nó phải trả nợ, dùng chức quyền để gán nợ cho top, để top phải mất nó thì phủi tay à, tính toán ch ó đẻ thế mà vẫn nâng bi?

5. mình có nói là bạn nói sai đâu làm ơn xem mình xem lại mình ko muốn đôi co chuyện của người ta chỉ muốn người ngoài cuộc

bớt thêm muối vào cho stt của người ta thêm mặn :D

6. Hình như bạn chưa đọc Status bên kia
    Qua bên kia đọc lời của @neutehyk7 nhé

hathuysan1 thích bài này.
  7. Bạn không muốn đôi co chuyện người khác thì bạn đừng có vào comment rồi nâng bi bợ đít cho hạng ch ó làm gì. Nó thủ đoạn, dùng quyền hành quen biết ép nợ cho người khác để mình yên ổn, hàng ch ó thế bạn còn vào nâng bi bợ đít nó đc sao?

8. bạn bảo mình bợ đít cho ai. nếu bạn nói thế thì mình là thằng bợ đít cho mod còn bạn nâng đít cho chủ tốp à =))

còn hà sam sung thì cút mẹ mày đi thằng đàn bà . đống *** nào cũng có dấu rang của mày =))

9. Bác hiểu thế nào là nâng bi, bợ đít không. Bác cũng tự nhận rồi nhỉ, thằng top nó đúng tôi bảo vệ nó, bảo vệ cái đúng gọi là nâng bi thì đầu óc bác có vấn đề. Thằng cọc 60m kia nó dùng quyền hành, quen biết tạo nợ xấu cho top thì bác vào bênh, đó mới gọi là nâng bi, bợ đít có nơi còn gọi là đớp đít đó bác.

10. Đống này có dấu răng của mày đấy óc tó

11. Ng ta nói chuyển là chuyển ư, v nó nói ăn cức cũng ăn sao, thật phi thường

hathuysan1 thích bài này.
  12. đyt mẹ cái thằng lừa đảo trộm cắp vặt mà đi đâu cũng vỗ ngực, đầu mày cấu tạo theo kiểu cái WC à hà ? câm mịa mày mõm lại thì ngta còn đỡ chửi, công nhân nghỉ dịch rảnh háng quá nên đây sủa cho mọi người đỡ quên à ?

13. 3 acc phụ của hà . Rảnh ở nhà tự comment tự vào các ních phụ tự like

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi