Bang hội Đôi điều về việc âm bạc trong bank acc FIRERESCUE

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi IMAGE, 4/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi cộng đồng gamethuvn!
    Vậy là sau gần 1 tuần từ lúc tôi có ý kiến với Fan về vấn đề âm bạc trong bank (41925 bạc) thì đến sáng nay ngày 04/04/2020 Fan đã xử lý bằng cách: Xóa bạc âm và không ý kiến gì, như vậy là Fan đã hiểu được vấn đề và đã có cách khắc phục cũng được xem là tương đối hợp lý. Đối với tôi trong thời gian qua cũng có thể nói là đã bị thiệt hại về thời gian, tinh thần cũng như bị những cái nhìn phiếm diện của mọi người dành cho mình, còn với Fan sẽ có thiệt hại về danh dự của người cầm cân nảy mực. Tuy nhiên trên tất cả tôi đánh giá cao và hoan nghênh tinh thần cầu thị của Fan, mong muốn rằng qua việc này mọi người cùng nhau đoàn kết, biết lắng nghe và chia sẻ, cảm thông nhau nhiều hơn
    Cảm ơn 1 số anh em đã có cách nhìn, cách suy xét đúng vấn đề (Như bạn TraiNhaNong và một số anh em khác) đã không adua theo những lời chụp mũ, định hướng dư luận của 1 số người chủ yếu là bậu xậu của Fan (đặc biệt là id @gamemuvp). những anh em đã góp tiếng nói giúp tôi lấy lại công bằng
    Lần nữa mong cộng đồng, anh em gamethu chơi vui vẻ, Thân !

Các file đính kèm:

2. Xử lý vậy là dc rồi.mong rằng đây là lần đầu và cũng là lần cuối ko sẩy ra trường hợp tương tự.
    Chúc tất cả ae phòng chống dich thành công. Chúc gamethuvn phát triển và có thêm nhiều thành viên mơi. Chào thân ái :)

Nhật Thăng0368048099 đã thích.
  3. hợp tình hợp lý :D

4. Gamemuvp là điều phối viên diễn đàn
    Bạn nói thế là chụp mũ rồi

tanthu2k, Dldeptraivenhadicon đã thích.
  5. Mày lúc nào cũng soi mói được .. Không nói sợ nghĩ mày câm à..Bỏ đi mà làm người ..

6. Mày là ai vậy?
    Trước khi nói câu đó
    Có nghĩ ko
    Mày ko nói tao ko bảo mày câm

7. Tại sao tao lên tiếng..Vì t đọc các cmt trong top nào mày cũng bình luận được, tao ngứa đít lắm..Làm người.. bỏ đi nha.. đừng té nước theo mưa nghe chưa..Mày nổi lắm rồi.. không cần phải thể hiện mày chưa chết..

8. Anh tham gia diễn đàn 10 11 năm nay
    Anh rất ít coment
    Chú xem số lượng bài viết của anh xem

9. Hà samsung tự cmt tự like .. bố thằng vừa hát vừa vỗ tay..

10. Còn hơn 1 thằng bại não như chú

11. Mày thề với tổ tông nhà mày.. thằng nào vừa cmt vừa like nhà nó chết bầm chết dập không hà con.. Mày sống như lol . bỏ đi làm người.. Mày sống xứng đánh với 2 từ "con người "với.. đừng làm con...

12. Mày dám thề với Tao . Là mày là con xúc vật không?

13. Nói có vậy là lộ nguyên hình..Lộ liễu quá em hà con ạ.. Bố cái loại.. vừa ** vừa ăn.. Nhớ lời tao nha.. Bỏ đi mà làm người..T ít khi bình luận lắm.. nên t nói gắng tiếp thu..

14. Bố ko chấp loại vô danh tiểu tốt cắn sằng cắn bậy

15. Lại tự cao.. làm người khó lắm, xin lỗi vì nãy giờ cứ nghĩ nói chuyện với người.. over ..

16. Loại xúc vật
    Tưởng mình là ai?
    Ko chết vì dịch cũng chết vì mồm

17. Người ta lập top mong ae đoàn kết chơi vui vẻ chứ có phải làm nơi cho các ông chửi nhau đâu.

GaoKing thích bài này.
  18. Đm các anh toàn chửi nhau là sao nhỉ

19. Thì đời sao game vậy, bọn nó nịnh người có quyền kể cả sai chứ bảo vệ gì cái đúng. cấp trên sai dân đen không đồng lòng phản đối thì thôi, đằng này còn tranh thủ cơ hội nâng bi cái sai. Bố bọn hèn, sống chui rúc. Qua sự việc càng thấy sự lạm quyền và ch ó đẻ của thằng ôn đặt cọc 60m :o3

IMAGE thích bài này.
  20. vẫn cà khịa đc kk

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi