Thiên Mệnh Đoàn kết tạo nên sức mạnh

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi [R]estart, 12/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bài viết không có gì đặc sắc
    Khán giả nên cân nhắc trước khi xem

Nhiệm vụ 3 - nhiệm vụ cuối cùng cho các chủng tộc đã không còn xa lạ và khó khăn đối với các anh em khi 1/3 nhiệm vụ đã được bán trong shop. Tuy nhiên đối với chúng tôi - những thế hệ đầu tiên của lục địa Thiên Mệnh khi sức mạnh còn kém (rs khoảng 2x ) thì đó là 1 điều đáng nói \:D/. Thành công ấy mình tôi không thể tự giành được, phải cảm ơn tất cả anh em trong nhóm, mặc dù không quen biết nhưng cùng nhau đoàn kết chiến đấu chết đi sống lại nhiều lần :(( ! Hết chiến binh này ra đi (do ức chế bởi nhiệt ) rồi chiến binh khác lại tới và những chiến binh dũng cảm cuối cùng đã tiêu diệt được Dark Elf cùng tay sai của ả \:D/, sự huy hoàng chỉ diễn ra trong giây lát và sẽ mau chóng qua đi nhưng tinh thần đoàn kết của những chiến binh Thiên Mệnh sẽ tồn tại mãi mãi và được phát huy bởi các thế hệ sau onion21!

Phần đầu của nhiệm vụ, chiến đấu 1 mình quả là khó khăn ( quỷ vương 2 hit, dơi lửa 1 hit, phượng hoàng 1 hit )
    Chiến thuật ở đây là đánh du kích, đứng sau gốc cây để tấn công địch

Sự nỗ lực và đoàn kết trong 2 giờ đồng hồ chiến đấu cuối cùng cũng được đền đáp

Xin cám ơn tất cả anh em trong nhóm pt ngày 2/12/2011
    ThjenMenh
    ZLegendZ
    Shiva
    ChjmVua
    RESTART

Dưới đây là cảnh tượng cả 5 chiến binh cùng hoàn thành nhiệm vụ 1 lúc (Chắc chắn có 1 kô 2 )

THE END

Cảm ơn quý vị và các bạn đã chú ý đón xem

Last edited: 12/12/11
  2. TonVu

TonVu <b>I'll protect you</b>

Mấy ảnh cuối đẹp quá :)

[R]estart thích bài này.
  3. Thank các bác đã đón xem, vì đây là cái ảnh chộp giật trong lúc vui sướng nên khá nhiều chữ và thông báo, màu sắc không sặc sỡ cho lắm nên chắc khó mà kiếm được giải sắc màu tươi đẹp, em chỉ mong đc giải giây phút vĩnh cửu thôi vậy :D !!!

4. ảnh đầu tiên lỗi rồi ko xem đc kìa kậu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi