Đừng vội nói lời chia tay...

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi VôDanh, 31/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. VôDanh

VôDanh Cư Dân

Mình đã yêu đc mấy năm nhưng chưa lần nào 2 đứa cãi nhau giận nhau mà ko kiềm chế đc lòng mình. 1 lần vì mình đã hiểu lầm người bạn gái ấy va đã nói lời chia tay. Chính người con gái đó đã chủ động gặp mình để nói chuyện cho rõ. Hiz. Giờ 2 đứa vẫn rất yêu nhau nhưng mình vẫn còn ân hận vì lời nói đó.CÁc bạn đừng ai giống mình nha.Hãy suy xét thật kỹ trc khi làm hay nói 1 vấn đề gì. "Nghìn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ" mà.

2. tại đồng chí yêu mà mà yêu không đến nơi đến trốn nó với thế
    Nói nghe này , yêu rồi tìm cách mà " ấy " đi , mỗi lần giận nhau " ấy " 1 cái thôi là lại hết giận , nói lời chia tay à " ấy " 1 cái thôi là coi nhu ko nói .
    Đến lúc chán ko " ấy " nữa thì ko cần nói cũng chia tay . Hiểu chưa Cưng ;))

3. Lai giong ta ha rui !
    Mong moi nguoi dung giong toi va VD nhe !

4. Bác thật là...Bày cho em nó toàn cái bậy bạ :">

5. Bậy bạ hay không thì chưa chắc , nhưng đó là điều rất thực tế mà tất cả các BOY nhà ta đều thích nhưng ko phải ai cũng làm đc .
    Theo Chú , anh làm thế có đúng ko ? Không phải tay mình thì cũng tay thằng khác , thế thì em nó đằng nào cũng phải chịu , tay minh tốt hơn ko =))

6. KjssD3pZaj

KjssD3pZaj Hiệp Sĩ

Mịa ai cũng như pax! Kiểu này muốn tìm gái còn tr..phải vác dao ra nha vệ sinh nữ cấp 1 quá :-?

7. \:D/ Bác toàn xúi con nít bốc *** gà thôi...Em nó còn ngây thơ và đang đau khổ...Bác nỡ nào đánh mạnh vào vấn đề tâm sinh lý của em í như thế...
    P/s : Ông kia chắc là nghe anh này xúi dại rồi...Cẩn thận mang vạ ông ơii :x:x:x

8. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

Hãy một lần thử tha thứ xem !

9. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

p/s: CafeBuon
    Bạn nên đánh Tiếng Việt có dấu nhé!

10. Có 3 điều mà con người không thể lấy lại đc đó là : Thời gian , lời nói và tình yêu .

11. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

Chính xác !

12. MỌi người học tập cái avatar của KuKy kia là ok hết

13. 999KonZin

999KonZin Guest

Quá đẹp =P~

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi