Đừng tráck ADM và BQT mà hãy tự hỏi mình đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CkNgokXjnk, 12/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tại sao ADM cứ fix lỗi này cho các bạn thỳ các bạn lại kêu lỗi khác nhỷ bằng chứng là vụ việc SHK vừa qua nhưng các bạn thử bình tĩnh nghĩ lại xem nếu SHK của các bạn không dupe mà đc thỳ tại sao lại nhiều và rẻ đến sợ như vậy khi chưa fix thỳ các bạn bảo SHK ở đâu nhiều thế bọn nó hack đc àk anh ADM nhưng đến khi ADM và BQT fix cho bạn quét hết lũ SHK dupe thỳ các bạn lại vào game post chửi rủa thế này thế kia nếu SHK của bạn không phải dupe thỳ tại sao lại mua chỉ có 150b/1 con 5SHK=1Kr mà trong khi đó ngày trước ở X không có SHK ADM và BQT đã fix cho có để các bạn nghèo có thể mua đc nhưng tại sao các bạn không mua = cs mà cứ hám lợi muốn mua vài chục con vs giá 150b/1con để sau này ADM lỡ có fix thỳ lấy chỗ SHK đấy bán đi kiếm lời

Đừng có việc gì kũng đổ lỗi chi ADM và BQT hãy tự hỏi mình xem đã đúng với sự thật chưa còn nếu ADM và BQT có nhầm lẫn gì ở đây thỳ bạn cứ nói rõ sự thật ADM và BQT không xử tệ với ai bao giờ cả

2. 1 ý kiến hay vote bạn 1 phiếu :P

3. chuẩn sever x1 hôm nay mất mấy nghìn shk chửi lung tung hết . có thằng chửi ADM có thằng chửi cả sever bảo là có đứa ăn chộm sói của nó 2` lắm

4. Thanks Boong nhưng thấy các member chỉ tríck ADM nhiều quá nên nói ra những suy nghĩ trong lòng thôi

5. ai mất tự chịu đi, mua không mất tiền giờ mất thì đừng kêu

6. ADMIN có trong ban quản trị ko bạn ơi :-/ quét thì quét cũng phải thông báo cho anh em lấy 1 câu chứ cứ âm thầm lặng lẽ quét thế này thì nản quá :| mà lỗi tại ai :-/ ai để lỗi cho chúng nó hack :-/ và đến bây giờ thì hậu quả ai phải chịu :-? người chơi phải chịu :-? ADMIN và BQT thì fix lỗi xong rồi quét sói hack thế là ko thiệt gì rồi ;) bọn hack bán kiếm lời thì bây giờ cũng lời to rồi \:D/ còn người chơi bình thường ko biết thì hứng hết, cái này mọi người thấy có dc ko :-w

7. smile. K biết nói j hơn. Mình k biết vụ này ntn nữa ý.

8. thằng này chắc chưa kịp mua SHK tàu....

9. chỉ tội những bác nào nhanh tay xúc hàng rẻ ;))

10. SHK thỳ cày skill nhanh hơn Vòi Rồng àk

11. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Công an đi bắt tội phạm còn thông báo cho tội phạm thì bắt được ai =))

12. Thế thỳ mới bảo người chơi thấy giá rẻ là súc cả lô để bán kiếm lời giờ bị quét hết kêu ai

13. MotherFuker

MotherFuker Guest

mình có 3 con bị quét mất 2 con. chẳng hiểu cái mu tê j hết :))

14. Mọi người đứng ngoài cuộc sao hiểu thấu đáo như cậu. Lỗi tại ai, vì sao nhiều sói thế phải chăng đây là 1 bằng chứng về sự yếu kém của đội ngũ quản lý. Cũng có khi đây cũng là một mưu kế để kiếm lời của BQT. Thả ra để rồi quét gần hết làm giá sói tăng vọt ADM mất gì không, Những thằng hack được cũng phải chăng nhận được thông báo mật từ ADM.

ở đây ai là tội phạm. Những công dân bình thường của MU chân chính làm ăn. Cho dù là sói đúp nhưng những người này cũng phải bỏ tiền ra để mà mua giá rẻ. Tội phạm chính là ADM kìa, quét sói ( ăn trộm ) của người ta để tăng giá sói cũng khác gì 1 hình thức lừa đảo.

15. Thế nào là thả ra hả kậu ADM và BQT để chúng nó chạy nhông nhông ra ngoài rồi ai tóm đc là tóm àk

đấy là người muốn đục nước béo cò mua đc 1 con không thấy mất cs thế là súc 1 ổ kòn kêu đc ai?

16. những ai mua sói rẻ thì giờ đành chịu chứ bít sao nữa, bt 1kr = 1 sói, giờ giá rẻ, không có gì có thể hình dung trước được mà

17. MotherFuker

MotherFuker Guest

chủ thớt nói ko có sức thuyết phục :))

18. nói chuẩn
    biết là dupe những vẫn cố tình mua thì đánh chấp nhận đi
    thích chơi hàng rẻ thì phải chấp nhận nguy cơ :))

19. Spatacus

Spatacus Hiệp Sĩ

Vote bạn 1 phiếu ,
    Tình hình là mong ADM block cái bọn hack sói đi , tịch thu toàn bộ KR mà chúng nó thu được , Xung vào công quỹ . Ngày mai nạp thẻ mua CS đc x2 =))

20. Thông kảm văn kém chỉ có đc thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi