Thông báo Dọn dẹp và xoá acc rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Làm gi phải chừa đường lui chứ: Cho 1 máy giới hạn 5-20 acc ji đó, chứ 2 acc ko khả thi lắm. Tớ cày có 3 acc: 1 chuyên cày skill (char chủ lực), 1 acc vk cày poin vk,ck và gia trì, 1 acc thì cầm chạy long nhong, rảo qua mấy map mua đồ. giờ nói 1 máy 2acc thì phỉa toi 1 acc rồi.

2. upload_2021-2-28_20-17-51.png
    chết dở bố già căm người đã tố bố già

3. Hại não nữa/ Thằng này chắc 100 người đọc, 99 người chửi/ người như thế này lẽ ra tuyệt chủng thời Kỷ Băng hà rồi/
    Một vài ngày ko Online thì sao???

Giống cái ông trên kia: nói là ko RS thì dis như vào SV vip/ ví dụ tôi chơi nửa chừng 360 lv, tôi bận ko chơi 1 tuần, tuần sau tôi chơi? vậy sau 72h mà mất kết nối thì tôi RS (lv400) kiểu gi?

Nói đừng để người ta chửi

TheMen91, InCungtungkute đã thích.
  4. upload_2021-2-28_20-22-33.png
    38 acc của anh già . a fan xem thế nào =))

5. Vậy tôi chơi 1 nv cày đuọc 350 lv, do bận nên tuần sau quay lại chơi tiếp. nếu sau 72-96 h tự dis thi tôi RS kiểu ji hả (LV400). Nói mà có hiểu ko?

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mang nick chính vào mà comment, giờ điểm danh chơi 350lv bận thì tốt nhất nên nghỉ. Loại acc không rs cắm chay online mới nên đáng loại bỏ đỡ full sv hiểu không :)) , nó có khác gì ăn hại quá cả acc rác trong khi rác nó còn reset tốn bạc hàng ngày.

InCung thích bài này.
  7. Mình lại thích sv càng đông càng vui,rác thì ae chơi mua đồ up đồ rao mua cũng dễ dàng hơn chứ hạn chế thì sv lèo tèo vài mạng nhìn chán

onghuyday thích bài này.
  8. Indaica

Indaica Cư Dân

bác in đậm chứ bác lại in đỏ e lướt cũng k đọc luôn :)))

9. Từ từ để anh em Thu Gom hòm đồ đã :D

10. thằng bố nhà mày clone nói ngu như con chó, cái loại chúng mà bảo phản đối acc rác trong khi rác thì nó cũng mất bạc rs còn acc chúng mày k mất gì online full sv chúng mày còn k bằng rác nói đã thấy ngu rồi con mẹ nhà mày

gjahao thích bài này.
  11. phần mềm gì hiện ram với cpu bên phải thế bro

12. ủng hộ xóa vĩnh viễn luôn cho nhẹ máy chủ

13. Theo E nghĩ a k cần thiết áp dụng cái này, A tối ưu k rs thì nhặt đc đồ r bị dis VV r... A tập trung vào làm sao không cho autu nữa là nạn full sv sẽ hết, từ ngày đi dv bc đc RUUD Bọn nó autu tự động dv 1 đến dv 6 thêm nữa arena k để được bus lên mọi người chuyển hết bus qua phòng thường nó mới full thế? A kiểm tra xem gần đây số acc đăng kí có tăng lên k? hay không tăng lên mà nó lại full đc các sv? lý do chính autu dv bc ...

gjahao, Em Về Đitungkute đã thích.
  14. Nếu như nv chưa đạt được những mục tiêu trên mà đang có poi vc ck thì có bị xoá không admin

15. Anh càng cay cú acc rác càng chứng tỏ anh đang bất lực.
    Ý kiến cá nhân e thấy không cần thiết, Nếu coi như tập đoàn các acc rác này vứt vào a một bát mắm tôm, tội gì a không nhanh tay gọi thêm xuất bún đậu :D
    Ai có acc PK thì lên arena, ai không có acc PK thì phủ kín sever

Dường như a quên tên tuổi của MUHN là người mới chơi vào KHÔNG CÓ BÃI MÀ CÀY KHÔNG CÓ RÁC MÀ NHẶT
    Đó mới là tên tuổi của MUHN, không phải những trận chiến trên ARENA là tạo thương hiệu cho MUHN đâu nhé

Em Về ĐiRumba đã thích.
  16. Mấy thằng đụng là chửi người khác ngu:

1. Bố mẹ ko dạy bạn à

2. Bạn có đi học ko, cô giáo dạy bạn sao?

3/ Ban có trí tuệ ko?

Từ 3 điều trên, suy ra

1/ Bạn là trẻ mồ côi

2/Bạn vô học

3/ Trí tuệ thiểu năng

Hay sủa người khác thì chỉ là cẩu mà thôi

Last edited: 1/3/21
    kidsaker01thanglong76 đã thích.
  17. Ở cái game Mu này thì rác hay acc rác đều là tài sản quý cả. Phương án khả thi có khi nên mở rộng phòng ốc, sân bãi, thị trường, cụ thể là mở thêm vài sever cho ae chơi :)

thanhthangtungkute đã thích.
  18. Cuối cùng cũng nhìn thấy 1 góp ý có tính chất xây dựng. Ko vì lợi ích cá nhân

19. giọng văn ko lệch đi đâu dc . hà nhỉ
    ai nhận ra hà ss like

20. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

1. Nhân vật reset thấp dưới 500 lần, point dư ít dưới 10k
    2. Trên người mang nguyên bộ đồ shop hoặc đồ hoàn hảo 1 dòng tăng ZEN, đeo 2 nhẫn phù thuỷ
    3. Nhân vật reset P.O đều đặn 1 ngày 1 lần hoặc không reset
    4. Trên người nhân vật chỉ chứa chaos, blue, ngọc và đồ hoàn hảo. Trong hòm đồ cũng chỉ chứa toàn chaos, trên hòm ảo với chợ ảo cũng đầy cụm chaos +30
    5. Nhật ký Bank chỉ có giao dịch gửi zen vào Bank, bán zen lên shop, bán ngọc chaos lên chợ ảo
    6. Nhiều account cùng IP có biểu hiện tương tự

Các bạn hãy đọc hết rồi nói fan chứ. Nhiều account/1ip chứ không phải cấm các bạn cày rác. Chỉ là cấm không cho cày nhiều thôi mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi