Thông báo Dọn dẹp và xoá acc rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 số điện thoại 1 acc, việc này cũng sẽ gây khó khăn cho acc rác, theo e là vậy

2. Nhiu bạn kêu k có bãi cắm này lọ. Các bạn có giám ks cả nửa năm - 1 năm vì bãi cắm chưa. Hay dc răm ba ngày các bạn chạy cuốn gói ht. K chịu ks.k chịu sắm đồ sắm acc khỏe.mà vẫn muốn có bãi ngon cày.xin thưa k lm.k đầu tư đồ đạc và acc khỏe.thế giới chưa ghi nhận ca nào thành công nhé. Đã cùi lại muốn bãi cắm ngon. Khôn thế bjo mới die.

DangTuyentocbacvjp đã thích.
  3. Bạn định cho game sập ah :))

4. Tôi đang cày rác đây. Theo bạn thì acc như nào gọi là cày rác.và acc như nào là k cày rác.

5. Em còn mấy acc bị mất sdt đăng kí , Ip thì vẫn còn để thi thoảng vô Nghịch , gắn bó gần chục năm nay ,ko hề cắm rác , chỉ làm Kho Đồ , đợt này chẳng lẽ coi như Tèo hết

6. Acc buff thì chắc phải hàng khủng , rs cao , sk nhìu, pơn dư nhiều thì mới buff mạnh đc, như thế thì đâu phải acc rac

7. Đâu phải ai cũng có acc buzz rs cao đâu b

tungkute thích bài này.
  8. Nhưng Acc nhận Bayby thì làm thế nào a??

9. Trường hợp của bác vẫn còn IP thì mạnh dạng nhắn cho Fan chứng minh IP và các thông tin liên quan để đổi sang số mới

10. Mình có nhắn zalo mà admin lại nói dùng sdt đăng ký acc nhắn cho 09044454444 . +_+ po tay luôn

11. Mọi người không để ý à, từ lúc có con rồng siêu to , siêu khổng lồ xuất hiện ở arena . Anh em pk chuyển hết team buff về phòng nonpk , cần đủ buff cũng phải log 5-6acc buff /phòng đấy . Cứ lượn qua dungeon và lost7 thì biết.

12. các con hàng nvp siêu cùi chuyên cắm chao ở map thấp như dungeon lost nữa

13. Mình còn gặp acc cắm ở lorencia nữa cơ , thấy cắm mấy ngày liên tục ở đó. Rồi Ebeland3 có team dl không đeo cánh cắm ở đó . Chả hiểu làm gì ?

14. hầu hết acc vợ của top đếm trên đầu ngón tay con nào đồ ngon hả hay cũng đồ shop =)) nó còn *** online luôn ấy chứ

15. Nên xóa cho đỡ tốn tài nguyên. Máy chủ có khi lại chạy mượt mà hơn. dạo gần đây thấy game thỉnh thoảng lag và dis đấy. không biết có phải quá nặng ko

16. Fan đã làm nhiều cách để không chế acc rác mà tóm đi tom lại vẫn vậy.
    - Theo tôi acc rác hay acc chứa đồ thì trả có lý do, hay có gì mà khoá cả xã hội có cầu ắt có cung, có người bỏ tiền ra mua rác thì ắt có có người gom rác, trừ khi Fan bán các loại đó miến phí còn không vẫn luôn luôn có ác thu gom rác. Mà càng làm chặt rác khan hiếm giá càng cao đông lực tìm đủ mọi cách để cây rác cảng lớn lên vấn đế này lên kê nó đi.
    - Giải pháp chính: bác nền tập chung vào vấn đề khống chế log acc trên 1 máy và cái mọi người bất bình kêu là là auto PK thì chuẩn hơn.
    (Riêng vấn đề hạn chế 5acc/1 máy bác cứ làm thành công đi tự nhiên acc rác giảm 70% -80% ngay sao cứ phai tìm nhưng biên pháp tiêu cực nhỉ)

17. Thấy bạn này nói hợp tình hợp lí ghê. Đồng ý cao với bạn

18. Vấn đề là giải pháp hạn chế acc/1 máy của bạn là bất khả thi, rất nhiều game đã làm và ko thành công, ít nhất là gamethuvn ko làm dc, ngay cái hạn chế 20 acc/1ip vừa tung ra cũng có thể dùng fake ip xử lý dc

hahuncuong thích bài này.
  19. Vấn nạn chung của game online , không thể 1 máy 1 acc . Như ngày xưa 1 máy chỉ chơi đc 1 acc thì ngon :D

20. MEOVANG8

MEOVANG8 Hiệp Sĩ

@fantasymc mà sao bác cứ phải bận tâm với cái vấn đề sever ful nhỉ, sever ful là có người chơi thì chả ful, đây lại đi cấm ngược đời, người chơi có điều kiện họ ham mê họ chả chơi nhiều acc
    Sao bác ko lấy tiền ae nạp vô game ấy mở thêm sever mới, máy chủ mới cho ae chơi thoải mái, tái đầu tư đi cứ để ae kêu chơi game mười mấy năm ko ra thêm sever cứ như cái ao tù, bác nhìn lại cái game mu của webzen mà bác fix toé toè loe ra rồi đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi