DL xx3TprOxx ko hack poi nhưng thách thức sum HuongBau

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CanhDieuVn, 18/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Công nhận bí hiểm, chắc là hack agi hack mệnh lệnh đấy :-"
    Còn ai bảo mua được cả CS 2k thủ + CS tăng 100 speed cùng lúc thì công nhận hài :))

2. Theo mình là : dù cho max 64k agi thì bản chất DL vẫn là thủ yếu cái phòng thủ tốt nhất của DL vẫn là con pet - hút 40% sát thương nội lực.
    Thử cầm Zero so sánh khi sọc gió 1 con DK 64K agi với 1 con suol chỉ 32k agi nhưng có mana shield thì không biết như nào.

Vậy chắc DL + nhiều comd thật :D <<< nếu không phải thế các bờ rô chém nhẹ tý nhé ^_^

3. cái kon Rocket07 của mình tự nhiên lại chuyển thành KiemKhach nhi?. mie kip

4. Ơ cái đấy hỏi ku Uy không phải moa đổi đâu , hỏi nó ấy \:D/\:D/\:D/

5. Dến YtuyetLinh Ef 1xx mà còn danh nhau ngang ngua voi soau hon k7 :)) hum nòa 2 chị em ef cck4 và Ytuyetlinh di snag x1 đánh nhau vui qua xá =))

Last edited: 19/3/10
  6. Dark

Vào phòng 5-2 pm BK Game (rs 15x) làm 1 trận vui vẻ em nhé. Game không chơi lại được Soul x5-20 nên chỉ muốn thỉnh giáo kỹ nghệ của em thôi. Luôn & ngay nhé... CS thoải mái, không buff.

PM Yahoo: tinhnhulabayxa76 sau khi vào x5-2 nhé em. Thanks...

7. hehe :)) dại gì Game kiếm 1 ngừoi đi cùng con em và cck4 là 1 cặp tròi sinh rồi :))

8. có nghĩa là mày ko sô lô 1-1 đc chứ gì ? tao 15x mà mày lại đi cùng thằng 5-20 , mày có thách đố tao .
    Nếu cần người đi cùng mới sô lô đc thì đừng có lên đây la hét :))

9. dang_viet

dang_viet Cư Dân

ĐL ấy thì quả thật có quá nhiều nghi vấn . Quá khỏe , thủ quá mạnh và công cũng như vậy. 1k8 nên poin kô nhiều , nếu coi nhu công hẳn 64k vào thủ thì sẽ còn bao nhiêu poin để công vào các cột còn lại , cho cả máu và công ?
    1 DL 1k8 có thể làm loạn server , Hero hơn 3k nó đập 2 phát hịu , Zero 3k5 cũng 2-3 phát hịu , HuongBau nếu muốn thì cũng 2-3 phat la HB hịu . Quá siêu với 1 ĐL 1k8 .
    Với HuongBau sum hơn 3k , quả thật khó có ai có thể bem HB 2 phát là chết , vây mà DL 1k8 có thể , giải quyết HB rất nhanh gọn .
    Chuyện này thì cứ để ADMIN giải quyết , tất cả đang trong vòng nghi vấn =D>

10. tao nghi thằng này chủ DL ấy lắm =))=))=))=))

=)) hóa ra thằng ku này cầm Game =))

11. Dark

Thì sao nhỉ :-/

12. à khi nào thỉnh thoảng sô lô trận thôi
    trước mày sô lô thua dan truong
    2k point dư mày + như nào mà gà vậy :))

13. Dark

Rảnh thì làm trận thôi :)) Thắng thua hay gà vịt không quan trọng. Có chết vì cái danh hão trong MU đâu :))

P/S: BK Game là của caInghIen, thích solo thì pm nick Yahoo đã cho ở trên để chiến :))

14. thế hả tôi ko biết
    mà cắm chuột ở đâu tôi cắm với
    làm phát đi ngủ :D

15. Dark

Đang cắm ở phía ngoài VIP K3 phòng x1-1. Đang bị TieuCai KS ác quá :-ss Muốn hẹn solo với con Elf kia quá mà không được. Nản :))

16. ọc tưởng cắm con Game chứ :D
    X1 thì ko đỡ đc

17. Bem chết TC đi mà chiếm bãi :D

18. Dark

Phòng 1-1 mà, muốn bem lắm mà chả bem được :-"

@ Network: Thì Game đang cắm ở đấy mà :D

19. ^__________________________________________________^

20. về số poin thì tao với thằng ĐT chưa biết thằng nào > , nhưng về cách + poin thì tao pải công nhận + ngu > nó và sô lô ko lại với nó . Nhưng 1 tương lai ko xa tao sẽ đòi lại nợ nần với nó . Còn ngoài thằng ĐT ra , ở x5 tao đé_o ngán thằng nào , nói chắc như " đinh đóng cột " luôn . Thằg nào thích vào 5-2 và pm Y!M tao , tao " cân " luôn :>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi