Thắc mắc DK combo bằng 2 skill?!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DaVinci, 3/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vãi cả DK, bác hope nói thì em tin rồi

2. chơi DK gần chục năm hình như chưa nge DK CB 2 skill bao giờ.hay gamethuvn được

3. Combo thì tổng point - vit + sát thương cuối, hình ảnh hiện x3 nếu là combo nguyên bản , nhưng hiện là 1 chuyện ( cho nó đẹp ) còn dame ko có x3 đâu nhé. Còn 2 skill thì chưa biết sao. Nếu x2 thì lại bá quá

4. DaVinci

DaVinci Hiệp Sĩ

Ôi chà, tưởng các bác trong VQ biết hết rồi chứ, hoá ra cũng còn nhiều bác chưa biết! để mình thử lại chính xác về skill và damage của combo 2 skill và 3 skill rồi sẽ báo lại cho các bác biết!

5. + MT vào đâm gió là combo dc 2 skill nhé :D

6. bác ko biêt thì dựa cột nghe nhé có combo 2 skill nhé

Ngôi Sao Trắng thích bài này.
  7. chưa dc tận mắt dk combo 2 kill đấy.

8. hôm nay em mới được thông não combo 2 skill :)) chuyển dk chơi thôi

9. Dk 2 skill từ cái thời thiên mệnh,mình cb chán :))=))

10. cộng mt vào cột 2 sẻ combo được 2kill, cộng đến xoay kiếm thì cần tuyệt chiêu vk với xoay kiếm là được.
    cộng đến chọc gió thì có thể combo tuyệt chiêu vk + chọc gió , hoặc xoay kiếm + chọc gió ,
    ngoài ra còn có thể thay thế xoay kiếm bằng địa lôi hoặc địa chấn đều combo được ( cứ muốn combo 2 skill thì cộng mt vào chiêu là ok cả ) .
    nhiều người cứ nghĩ +mt giáo rồi chọc chọc dồn dame nhanh, thực ra + mt cột 2, tuyệt chiêu được + dame , cầm 2 thanh vk 1 tay được 30% dame nữa. combo nổ dame rất phê ( combo 2 skill vẫn nổ đame như 3skill nhé, mình test cả rồi )
    mình đã thử và đã nghỉ game :))

11. ông này mới chơi mu hà nội ah :v

12. Combo đc = 2 skill, nhanh tay bạn dồn 2,3 lần là đc 1 hit dmg gần như x4

13. Bác Nào Pro chụp cho em vài cái hình treo auto con dk cái em mới chơi nên không biết j

14. Mình nghĩ bắt buộc phải có skill của vk chứ nhỉ?

15. combo 2 skill ngon nhỉ

16. bạn + MT là dc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi