Góp ý Điều chỉnh vay bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 18/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gửi anh @fantasymc xem xét lại mục vay bạc
    Lần trước điều chỉnh cấm acc 20k dư k vay bạc thì quá ok và hợp lý
    Lần này anh điều chỉnh acc rs từ 1k lần cũng không vay được. Vậy acc 1k đến 2k lần 20k dư thì nghỉ hết. Còn mỗi cách rl thì ms vay đc đối với acc 2k.
    Để rs lên 1k thì số bạc bỏ ra cũng tầm 13k rồi.
    Ok sân chơi của anh. Quy định a đặt ra. Người chơi chơi được thì chơi không chơi được không vay được bạc thì cũng biến. Những người chơi như em nói chung chỉ là đóng góp một lượng rất nhỏ và không đáng kể vào doanh số của anh .còn những anh em máu mặt như guid LG là ví dụ thì họ sẽ có tầm ảnh hưởng đến anh rất nhiều.
    -Chế độ vay bạc này là điểm nhấn lớn a @fantasymc tạo ra được để giữ chân anh em chơi tiếp. Mong anh xem lại.
    Còn mấy anh em đọc mà bảo tôi khóc lóc nhiều thì đây tôi nói một tí tâm sự thôi ae có thể đọc k ưng có thể bỏ qua không nói lời cay đắng

2. Giảm giá trị acc cùi của ae để tăng giá trị acc khủng có thế thôi , đúng ý một số thành phần , game của nhà chúng nó hết , ae chơi đc thì chơi , k chơi đc thì nghỉ cho bọn nhiều acc khủng nhiều tiền chơi với ma đi , mình thấy game từ đợt ra đến giờ fix khá nhiều , tích cực k thấy toàn thấy bất hợp lý có lợi nhiều chỉ phần thiểu số hơn là đa số , nói cũng chơi đc thì chơi k chơi đc thì xoá acc rồi nghỉ đi chứ giờ còn hết cả cắm rồi cút rồi nhé

3. Ae nói đúng đấy acc cùi rất đông ng chơi nhưng m vay dc bạc tự nhiên giá trị bị giảm sút nhiều trong khi cách chơi của ae vẫn vậy
    Vẫn biết quy định đặt ra là phần lý mong a fan xem xét phần tình cho ae cùi cùi chơi vẫn vui vẻ

4. Chắc nhiều ae cắm acc quá .fan đói nên mới fixx đó .hihi

Vip&Pro thích bài này.
  5. Ai cảm thấy không chơi được thì nghỉ
    Em đồng ý với Fix của admin
    @fantasymc

6. Chưa có kết quả cuối cùng mà ae. Đợi tới 2/9 đi hãng

Vip&Pro thích bài này.
  7. Bạn vào phần vay bạc cập nhật đi

zDonghiz thích bài này.
  8. Ngày trước acc rs thấp cầy lên 20k bán còn có lãi chứ cầy lên 1k 20k dư bán có mà lỗ vốn.

9. Acc lại rẻ như bùn. acc chưa rl coi như rác

10. Giờ acc 1k lần 20k dư ( rất khó định giá ) trước cắm fan đc 16k
    Giờ bán ko biết đc nổi 8k ko

zDonghiz thích bài này.
  11. Hết bài giá Fan với acc cỏ

12. muhnss3

muhnss3 Hiệp Sĩ

nhà phát hành game để người chơi game lãi là thất bại rồi đấy.

Mr Nô thích bài này.
  13. muhnss3

muhnss3 Hiệp Sĩ

:)) sân chơi của người có tiền r nhé. Tầm trung đổ về k còn cửa, chỗ cho ae chơi đâu :))

14. cho
    Fan cho vay lại 1000rs đx vay rồi

15. Đc vay r nhưng acc 1k rs 20k dư vay đc 7k bạc
    Tự nhiên định giá một con acc như vậy với vông cày kéo k xứng đáng

Mất dần những ng chơi tầm thấp vậy trò chơi còn phổ thông nữa không
    Game tồn tại lâu và đông ng chơi là vì phân khúc ng chơi đa dạng ai cũng có thể vui vẻ đc khi chơi

Một Cuộc Tình thích bài này.
  16. 7k bạc là đc rồi

17. 1k lần 20k dư vay được hơn 7k bạc thôi ^^

18. Uhm

19. Mục tiêu lên ss15 sát nhập các sv nên phải giảm dư giảm pot để cân = các sv.

20. 5 năm nữa mới sát nhập.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi