Thông báo Điều chỉnh sau bảo trì 24/11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1lần nữa thất vọng vì ef

2. bạn này nói mình nghe thì thấy bạn chả hiểu cái éo gì bạn cứ chơi mấy tộc kia đi rồi phán. Còn không thấy mấy tộc kia ngon thì qua mà chơi. Fan fixx là có lý do hết..

3. Có 1 vấn để muốn hỏi bác Fan là cái Point dư master bác áp dụng từ bao giờ thế

4. nói chung là tạm ổn cho anh em cày kéo . nhưng lai j k cắm chuột ở k1 vs k2 được. phải trông ko có lại về làng. dự là lại nhiều tm ra đi

5. mong ad điều chỉnh cả tỉ lệ rơi đồ ẽ và zen nữa

6. Hay nhưng vẫn tiếc cái vụ k1 vs k2 :D

7. a ơi. rs không cần thoát game thì có cần công lại poin k anh??

8. Tôi thấy bác Fan vs BQT luôn luôn muốn hài hòa mọi thứ cho AE thôi.
    Fix giảm hay nâng đều có lí do.việc mình chơi thì cứ chơi
    các bạn thấy các game khác BQT đưa ra chính sách gì ít khi phải tham khảo menber như MUHN mình ko

9. sao anh ko để luôn k1 k2 ko pk đi a e còn chỗ cày keo

10. mình thì kiểu gì cũng chơi đc hết...... còn chơi game mà cảm thất ức chế thì nên nghỉ thôi ae nhỉ

theo mình nghĩ k1 k2 dành phần lớn cho ae cầy rs :D

Last edited by a moderator: 25/11/14
  11. cày rs cũng lâu ấy chứ

12. saivado1

saivado1 SuperMan

Có ai biết cái 10 chưa ;)). Nhiều anh em tò mò lắm đây. Mình thấy và hé tí xíu 1 trong cái mới đó liên quan đến ô skill nhé ;)) (không phải là ô skill Tăng lực đánh tối đa của elf nhé). Gợi ý rùi đó.
    Hí hí hí tò mò nối tiếp tò mò nào o:-)

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  13. Tất cả chăm chú vào cày cũng chỉ muốn 1 ngày nào đó thành hàng khủng rồi đi pk, thành hàng khủng rồi bị hạn chế pk => bán acc nghỉ games là vừa :)) Mình thì nghỉ games rồi chẳng ảnh hưởng gì, tâm huyết theo cũng lâu năm không kém gì ai nên lâu lâu vào diễn đàn xem có gì đổi mới không. Muốn chơi giải trí thì tốt nhất là chơi sould hoặc MG, đi cày và KS DV rất tốt. Pk thì 2h mới bị bém 1 lần (thằng nào không chính chủ chơi DK với DL vui tay pk nhiều thì rửa tội 2h vẫn chưa hết) thế nên nhiều khi là 4h mới bị pk, time còn lại thù oán thì đi KS nó 4h =))
    Tất cả vì 1 Mu nonPk nào :">

14. còn 2 vấn đề của SS8 mong anh fan trả lời ae;
    1.về vật phẩm phục hồi sách thuộc tính,bao giờ sẽ có hay sách thuộc tính sẽ thành đồ theo acc
    2.về việc VK2 tay xin ADM trả lời là có fjx cho dk có thể cầm được LG và khiên hay không để a e còn biết đườg sử dụng vũ khí và cộng skill
    mong bác fan vào trả lời 2 vấn đề trên có hoặc không để a e còn biết

15. Ngon rồi............ F giảm dame he he

16. Có thể ADM sẽ fix ô Skill : Tăng cường Phòng thủ Cánh vs Tấn Công Cánh của các chủng tộc :))

17. vẫn nhanh hơn khi ae ko có bãi non Pk

18. chỉ cày nhanh hơn ko co bãi thôi chứ mình luc nào cũng có bãi vip nên cứ cắm đấy thôi

19. saivado1

saivado1 SuperMan

Không phải rùi ~o)

20. hút máu mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi