Thông báo Điều chỉnh sau bảo trì 24/11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thấy thông báo là tăng thời gian đánh quái ,mà thực tế đánh quái ko hề giảm tội vừa giết 2 mạng mà cắm nguyên 1 cái arena ko hết tội.

2. BT rửa tội tầm 1 tiếng 100 mạng với DL SUOL
    Thì giờ tầm 5 tiếng :D còn DK thì hơn đấy cũng phê phê :P

3. Chúc mừng. Chính thế này mới ngon. ......
    PK (khong chinh chu) không rửa được tội bằng train quái, mà phải rửa tội = Zen

4. Tôi hiểu thế nào là chung và riêng, ý tôi nói là riêng mà vẫn pk đc thì vắng bóng ng train.

5. hê hê, suol được tăng 10% dame hả? hay là cho tăng 10% thủ của suol, hay hơn nhiều

6. Ở đâu ra cái này thế ae?

7. Mấy vấn đề này em quan tâm
    Vấn đề K1 K2 về map riêng anh em rất mừng nhưng mà hiện nay không có bãi để cày skill, cày lên 800 mà ko có bãi Fan tính thử xem bao giờ mới được. nếu càu 24 /24 nên mong Fan xem xét nếu về được như SS6 thì đó là điều anh em đang mong mỏi
    Giảm sức sát thương của Nỏ => Vấn đề của em là sao anh em cứ kêu ca về F, không những thế DK, DL, MG .. ai cũng kêu rồi fix. Vấn đề ở đây là anh đã có chính sách đổi chủng tộc, nếu thấy mình yếu mà muốn mạnh thì đổi chủng tộc qua nhân vật khác thì sao lại phải kêu ca.
    Phí cộng lại skill đọc mà ko hiểu => Point master đã áp dụng chưa anh.

8. Thế thì cái Ô skill tăng 10 điểm tốc độ thì sao ??? Bao giờ Admin Fix đây ?? :-w

9. 10. Tuyển bạn trai đi chơi noel :))

10. ta ko đồ sát nên ko lo lắm;))

11. đã là phận nữ nhi chân yếu tay mềm còn suốt ngày bị fixx chán nhỉ
    kiểu này tối nay cho em elf xinh đẹp mời fan đi nhà nghỉ 1 bữa xem sao;))

12. giờ ko đem zen len arena nữa cko bem thoải mái

13. icarus giờ ko có quái thì phải :)

14. hôm qua tôi tet đến 2h42 p mơi lấy dc sp 1 sang ra lại dis mệt hơn bạn nhiu

15. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Anh @fantasymc ghét Elf hay sao ấy nhở =)) 10 lần bảo trì thì 11 lần fix Elf

Tớ Là Chúc thích bài này.
  16. 10. Sữa đổi đồng hồ cash khi sử dụng các loại huy hiệu master, dấu dấn sức mạnh...
    thời gian khi online sẽ bắt đấu chạy đồng hồ cát và khi off sẽ dừng lại =D> hp vỡ oà >:)

17. bác đang nằm mơ :))

10. lag hơn trước =))

18. Tuy không hài lòng về số 1 số 2 cho lém nhưng mà thôi vậy góp ý cũng đến thế , A @fantansymc là người của nhà nước e chỉ là dân đen nói nhiều cũng đến thế không cẩn thận thì lại bị ăn vả :)) :)) vậy lên thôi meep5meep5meep5

19. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

thêm cái mã ưu tiên sử dụng được cho tất cả các acc cùng sdt đăng ký đi bác.

20. Có cái ring dang gia trì giờ vào ko thấy đâu là sao bác Fan ơi.
    Bác ngó tìm hộ em với thank bacs.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi