Thông báo Điều chỉnh point Vợ Chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vãi rùi mua đc con vợ ck nó thì không biết đâu mất rùi
    kiểu này thì phải cho theo a fan thui

2. Lắm trò vkl

3. quả này hội bỏ vk độc thân vui vẻ ế nặng nề rồi.....

4. MG 35 chuẩn bị phế tiếp theo. bắt đầu sang tháng làm tiếp mấy em 35 FA mới được

5. mg 35 nếu a ổn định point rui k ra
    thi fan làm j dc đâu a
    cứ thjk cộng lại point thì gia trì cho e n phát là ok

6. nc thi cung chẳng làm sao Fan muốn làm gi thi làm có lợi cho mình Tôi choi game Muhn cung kha lau theo tu 2003 chơi chỉ giải tri chang cân bon chen mấy SS4 la thời vui nhất tôi thấy càng ngay nhiêu thay đổi chang ra cai gì cả .Muhn là huyền thoâi của nhung ngươi có tuổi choi MU như tôi .hang ngay cắm máy tối về xêm nghich ti đi ngủ lâu ko rs Ko roi ra zen .Bh lai ko dc nhan poit VC nưa

VipVip991 thích bài này.
  7. quy định như thế để đảm bảo online cả 2 vk ck tránh tình trạng vk cày cho có rồi bỏ đó k nuôi hihi cung hay đấy nhỉ

8. Bác chơi 2003 cớ ah..hình như muhn này ra sau mu việt nam nhỷ...muvn chơi vui lắm nhưng cũng bị đóng cửa..cứ thay đổi tnay..acc Tôp thì bán liên tục...dạo này thấy nhạt nhạt..

tungkute thích bài này.
  9. Vãi cả MUHN ra sau MUVN. Thanh niên này chắc 2003 mấy dậy thì đây

10. 91 học lớp 6 nhé bác...chơi MUVN xong đóng cửa mới chơi HN..hi..

11. nói chung để muhn sôi động thì vc thi thoảng phải lên sàn cày cuộc mà!

12. MUVN ra đời lúc MUHN lên 1.0 rồi thì phải

13. cam fan ko anh huon gii den pion vc ca cac bac het bac thi cu viec cam thoai mai vvo tu

14. Chuẩn. Chơi muvn cày nhục vl. Thời đó đi cả hơn 10 km đc quán có ADSL còn lại toàn mạng Mega. Dis mạng liên tục. Cày muvn biết bao lâu Ms max 400 lv. Đã thế đồ full chẳng có toàn xài đồ dupe.

15. đồng ý với ý kiến của fan

16. Vkl thanh niên tưởng có kiến thức thế nào mà bao nhiêu người nói mà vẫn ko hiểu. Có ai nói đến bản quyền ở đây? Đang nói đối với người chơi game làm sao có thể chơi vui vẻ mà ko cần đầu tư nhiều và nó tồn tại thời gian dài. Đừng lôi mấy cái bản quyền vào đây vì game thủ ít ai quan tâm cái đó;))
    Nói thêm cái VLTK 3d việt nam do bọn VNG mua bản quyên đó, làm thì hút máu khỏi nói, dịch vụ thì như kec, bây giờ dẹp game roi đó... Sang mấy cái game đó mà chơi cho vui:D

Em Về Đi thích bài này.
  17. Thanh niên khóc thuê, nịnh bợ kinh quá ;))

18. mong sap anh fan bỏ luôn point vc đi để ae tập chung vào nv chính cho đỡ mất bạc mua đồ cho con vợ

19. thế này mấy acc không có vợ hoặc vợ cắm fanl thì coi như đứt nhỉ ^^

20. Cái này fan đua ra dể nhằm ko cắm vv acc fụ đây mà ^^.… vk ck ko chính chủ là chết hêhh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi