Thông báo Điều chỉnh point Vợ Chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thì poil VC cũng theo fan thôi bạn ...

Bố Bảo A yêu E thích bài này.
  2. Còn thiếu trường hợp 4: Đó là những cặp vc TTD 35% sẽ dần trở thành 15% :)

3. Tháng không rs không được dùng poin vk ck.vậy đề nghị @fantasymc rs nhiều trong tháng nên có chính sách tặng thêm poin vk ck cho những anh em chưa max 20k poin

Em Về Đitrungnga đã thích.
  4. thánh này nói chuẩn vãi :))

trungngaMạnh Téng đã thích.
  5. rút kinh nguyệt bản thân :))

GamethuQN thích bài này.
  6. anh fan già nên và ngay từ bỏ luôn point vc đi cho lành

7. xuanvinh1991

xuanvinh1991 Hiệp Sĩ

vậy thì tội cho người chơi 1 acc anh fan ơi,dù có rs thì người kia nhận được poin vkck chứ ko phải là mình
    theo e ai rs trong 1 tháng thì được nhận lại poin vk ck của mình.hồn ai người ấy giữ anh ak

8. xuanvinh1991

xuanvinh1991 Hiệp Sĩ

mà ae bọn e ngóng mãi ss11 cần anh fan cho 1 lời bình.ko thì bọn e chết hết mất....?

9. vẫn sống nhanh ra đã chết được đâu thím

10. cái này cũng hay...1 tháng 1 lần thì có gì là khó @@

11. Cái khó là ngta acc thì cày xong vck 1 là cắm fan hai là có Ng còn chẳng nhớ id là gì cơ thứ 3 acc bị blog :))

12. nghĩa là đang có 20k vc, vợ mà 1 tháng ko rs thì tự hủy bỏ ạ

13. K phải huỷ mà tạm thời bị mất thôi. Khi nào con vk rs thì thằng ck lại thăng hoa ầm ầm chủ khổ cho mấy thánh cắm fan rồi thù blog rồi thì quên id vk thôi :)) nghĩa là vck 1 tháng phải giao thông cho tình cảm nó dạt dào
    P/s cơ mà con mg của bác fa thì lo cái gì. Thừa đồ gì thì để lại cho ae nhá

Xanhxao thích bài này.
  14. thế là phải cưới vợ mới rồi hihi

tên gì nhỉ thích bài này.
  15. xuanvinh1991

xuanvinh1991 Hiệp Sĩ

acc vk rs xong thì acc ck nhận được poin rồi,có poin rồi thì acc ck cần gì phải rs nữa hả a fan>>>vậy là vk không có cách nào có poin vkck rồi...lúc đó quỳ xuống cầu xin thằng ck nó cũng không rs>>>anh fan coi lại giúp

16. Tốt nhất là dần dần a Fan ưu ái cái Poi vc 1 chút . Công sức cày 20k ko phải đơn giản . :)

17. Lập topic phản đối cho vẫn đề này đi cậu, t sẽ ủng hộ c 1 phiếu. Fan đã tham gia quá sâu vào game rồi. haiz

xuanvinh1991Tay Thép đã thích.
  18. Mình cũng đang định tính thế nhưng mà cứ bình tĩnh đã bác fan mới tham khảo thôi ae hết sức bình tĩnh.

19. căn bản anh em ko chăm lo cho vk.suốt ngày đi giết người bỏ bê vk con ;))

20. Phát này vỡ alo rồi . không biết thằng chồng đang phương nào đã đen rồi còn dậm lông

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi