Thông báo Điều chỉnh point Vợ Chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Thời gian áp dụng: từ 1/6/2016
    2. Nội dung:
    + Point vợ chồng chỉ được tính khi vợ và chồng phải reset tối thiểu 1 lần/tháng.
    + Vợ nếu quá 1 tháng không reset, chồng sẽ tạm thời không nhận được point VC. Đến khi vợ reset, chồng sẽ lại nhận được point như cũ. (cũng áp dụng tương tự nếu chồng quá 1 tháng không reset)

Kính báo !

Last edited: 25/4/16
  2. Lý do gì nguyên nhân gì amin lại ra quyết định này. Tôi ko đồng tình.
    Mặc dù game do amin quản lý nhưng như vậy tôi ko thấy hợp lý

3. Tức là nếu 1 tháng 2 vợ chồng ko quan hệ thì 1 trong 2 người sẽ chán , nản rồi sẽ bỏ đi tìm vợ hoặc chồng khác . Lên trong 1 tháng đấy cố gắng thuế má đầy đủ cho t/c vợ chồng bền vững và t/c đi lên .

4. Này thì vợ chết
    Này thì vợ vay bạc cắm Fan
    Này thì ....

Acc Top kèm vợ lại chuẩn bị lên giá.

5. prohd3434

prohd3434 Cư Dân

Cái này chuẩn luôn, lý do là hạn chế các acc off quá nhiều. Nhưng điều kiện này bất tiện cho các bạn chỉ chơi 1 acc và kết hôn với người chơi khác.!

babyhs1102, leevipPowerlifter đã thích.
  6. Rất chính xác.
    Sẽ là vấn đề lớn nếu 1 thằng đang chơi mà thằng kia muốn nghỉ.
    Rồi tân thủ đỏ nữa, sẽ đi về đâu ????

leevip thích bài này.
  7. ko thấy ss11 đâu anh ơi

BianconeriVạn Sự Như Ý đã thích.
  8. Ở đây tôi ý kiến cũng mang tính xây dựng thôi. Mu đang rất hấp dẫn, tính giải trí tốt. Nên mong amin đừng gây bận tâm cho ae lúc chơi game.
    Đành rằng 1 tháng rs 1 lần để có poin vc cũng chả nhiều nhặn gì nhưng nó lại mang tính rằng buộc. Đa phần ae cũng cao tuổi chơi game cũng muốn nó đơn giản 1 chút.
    Đây chỉ là vấn đề ngoài lề còn bao nhiêu rắc rối của ttd thì tôi nhường ae chuyên sâu khác phân tích tiếp, về mặt lợi ích và khó khăn xin nhường ae :)

Bianconeri, PowerlifterĐạn Lép đã thích.
  9. Mình có mấy acc TTD có "vợ theo zai"...sẽ rất buồn nhưng vẫn ủng hộ quyết định của bác Fan.

10. Thôi xong! Tốt nhất là lo nên kết hôn nhỉ? Kết hôn làm gì rồi lại fai ly hôn :(

Mới Đổi Tên thích bài này.
  11. Chẳng lẽ lại sắp huỷ nỏ nốt poin vợ chồng à anh @fantasymc ?

number1_[OnlyLove]_ đã thích.
  12. Mình thấy hủy luôn point vc thì hay hơn muốn đổi chủng tộc đỡ phải lo cày kéo kaka

13. MU sau này sẽ có rất nhiều Sum 2k và Ef 2k ^^

14. Ý của a fan ở đây là 1 trong 2 người ko rs sẽ ko nhận dc poin vc. Chứ ko phải mất poin vc đang có nhé.acc vk cắm fan hay chủ khác cầm cũng có vấn đề gì đâu.nếu chưa max 20k vc thì poin vc vẫn giữ như cũ ko nhận dc thêm thôi mà

BoDaoNhaleevip đã thích.
  15. vỡ mồm alo đối vs 1 cơ số acc đang cho vk ra đảo.
    cái này là để các bác tự biết đưòng chuộc lại acc đã cắm thôi chứ tồn nhiều acc quá rồi :)) :))
    Lúc đầu t cũng nghĩ như bác @suaongtho nhưng câu nói của FAN có 2 chiều huớng.
    1 : như bác nói
    2 : sẽ k cộng point vk ck cho nhân vật đó lúc rs nữa cho dù đã max rồi
    không biết ý bác FAN là ý nào @fantasymc

Bố Bảo A yêu E thích bài này.
  16. Vk cắm fan đi lâu cmnr. H chơi bài này thì vỡ mẹ nó mồm rồi

babyhs1102leevip đã thích.
  17. ý fan là 1 cặp vc 1 tháng là phải nộp 1 lân rs để bác ý kiêm it bạc
    + tiên bảo kê để dữ pon vc ...
    nhưng ngươi vợ bỏ vợ chê thì cố gắng líu kéo vợ về nhé
    k thì a fan phạt đây
    tạm thời ly dy

[HOT]Lệ Rơibabyhs1102 đã thích.
  18. Tướng lấy dc bạc lẽ của fan mà dễ ak ae =)) . Bỏ thì thương vương thì tội. Fan thanh lý 2 năm ko hết acc cắm giờ bắt buộc ae pải chuộc thôi =))
    chết tiền lấy acc về củng bỏ đi

haihang thích bài này.
  19. Mình thấy có vấn đề gì đâu. Vk cắm fan,trong vòng 1 tháng ko rs lần nào thì ck ko nhận dc poin vc khi chưa max 20k. Mà vk ko cắm fan mà ko rs thì cũng vậy cả.vk phải rs thì ck mới nhận dc poin là điều tất nhiên

20. Ý của họ là pải chuộc lại acc vợ tốn kém. Cvuws ai cha biết là thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi