Thông báo Điều chỉnh phần thưởng đua TOP tháng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đồng tình với ý kiến bác FAN @fantasymc vì giờ em cũng không chạy tốp nữa nhưng phá là nghề của em nhưng có 1 thắc mắc sau:

- theo mục 2 anh thông báo 10 người đứng đầu có nghĩa là tốp 1 đến tốp 10 được 3k bạc.
    vậy là những người thứ 11 đến 20( nhân vật không nằm trong tốp chủng tộc) thì cũng chỉ ăn được 1k thôi à anh.

- em thấy cuộc ở đây bây giờ là cho 8 người thôi chứ không phải là cuộc đua của tất cả. => cuộc chiến không có sự ganh đua như mọi tháng nữa.

- a đã bỏ đi 50% của nvp vậy sao lại bỏ luôn cả tốp 1_10 được 6k , 11 đến 20 được 3k

2. đúng.chốt lại tháng này ai ko có ý định đua top từ 1 đến 10 thi khỏi phải đua.vì cung ko được gì.

BiiBoo thích bài này.
  3. coi như bây giờ đua top tháng là dành cho các cao thủ từ 1 đến 10 rùi.ae còn lại hóng thui

4. mình thấy nên bỏ hết top chủng tộc. chơi 3 top 1 2 3 thôi cho nó căng thẳng :D nâng giải lên vì đằng nào lắm thánh cũng đua 1-2 char

5. 90 ng còn lại đc 1k bạc rồi còn gì nữa.

6. 100 là đẹp rồi, chỉ có khoảng 30nv là tham gia đua ngày cuối tháng
    => có khoảng 20 người chạy top
    quanh đi quẩn lại cũng chỉ từng 50-100 mạng chơi MU :D

Mr thang thích bài này.
  7. bác fan xem xet the nào chứ cả tháng cay hùng hục dc có 500 bac cho nvp thì dua top làm gì hả bác
    còn chưa tính đến zen ngọc bạc để rs , lại còn khoản zen chuộc thần mã nữa chứ
    cứ kiểu này co khi nghi game cho khỏe

ChetGiaVo thích bài này.
  8. xin lỗi bạn là với tỉ lệ như mọi tháng thì bạn sẽ ăn chắc cái top 500< 1k như mọi thang>
    từ tháng này chỉ co1 100 nguoi lọt vào top ăn 1k bac < nvp=500> còn chết nữa còn thua còn lỗ nặng

9. ờ ha k đọc kỹ
    kiểu này nghi hẳn cay nvp cho lành

10. phải cày nhièu nvp vào mà bán chứ nhưng nhớ bán cắt cổ :D :D

11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Cũng buồn đấy nhưng rồi cũng quen . Mấy tháng trước 1 mình cay 30 nvf 1 tháng từ 0 lần lên 100 lần
    chi phí cho 1 nvf từ o đên 100 lan vào 700 bac /1 nvf 30 nvf chi phí hết 21k bạc thu về 30 nvf ăn tốp tháng được 30k bạc bán 1 nvf 100 lần được 1k4 bạc 30 con nvf được 42k bạc vậy 1 tháng Mình kiếm được 72 - 21 = 51k bạc chưa kể đua guil + đua ngày cuối tháng + TRuy tìm BV san đồ thần . 1 Tháng có thể kiếm 60 đến 70k bạc . Giờ thì xd chia tay xa nhau từ đây :))

12. thì giờ lại lấy 60k 70k trừ đi 15k tức là 45k>55k . ^^

13. mình vẫn thấy ý kiến từ 1>3 thôi nó vui hơn:D

14. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

vấn đề là trước 200 nv trong tốp cày 100 lần còn được . Giờ fan chỉ tinh trong tốp 100 mà cậu cchị sao được nhiệt

15. 200 nhân vật cơ à, vậy thì đành chịu khó rs thêm quãng thời gian 8>12h tối mỗi con 1 2 lần vậy thì vẫn được mà

16. trên 1k rs mà dc đua chắc nhanh max 4 cột poin lắm :)

duyngoc111 thích bài này.
  17. A fan cu cho hàng 1k đưa top chứ.mọi ng đều đẳng chứ nhi

18. câu cuối giảm 50% nghe hơi bùn :v

DHThuyLinh thích bài này.
  19. hàng 1k đua nhận 50% gải thưởng cũng là khuyến khích tinh thần mà =))

20. Bác fan làm thế khổ ae chơi NVP kiếm bạc lắm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi