Thông báo Điều chỉnh bùa Phong Ấn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sáng ra mà cứ có quả thế này chắc đi sớm :))

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

@KeChienBai may mà chạy sớm thông 3 ngày nhé =))

Nhật Thăng thích bài này.
  3. như này thì hơi khó cho ae cày thuê chúng tôi

4. A fantasy điều chỉnh vậy là không công = ... ít ra cũng phải bỏ phiếu ...hay cho thời gian để tiến hành như thông báo . này chứ.... bác fantasy hãy cho ra bùa ... 500% .=1/2 bùa phong ấn ...dùng cho ae dưới 600 master đi .

Sở Chiêu Nam thích bài này.
  5. hên quá
    :))

oanhonpk thích bài này.
  6. Tóm lại thì kiểu gì cũng dẫn đến từ CHÁN :))

7. Làm là làm . Fan làm thế là đúng . Skill dk dl cày bục mặt bán đc tỉ giá 55 60 thấp kinh khủng khiếp. Hạn chế ở mức 600sk mở PA theo tôi là hợp lý. Ae cũng than vãn ít thôi^^**^

8. Nói chung mỗi người một ý kiến a fan k thể chiều hết các bạn đc.lý do a ý ra cái phong ấn theo mình nghĩ có thể a ấy nghĩ tới chuyện mater dư vì khi lên ss11.3 có thể mấy hàng skil dưới cùng sẽ đc fic có td khi đó với sk 800 là k thể đủ đc,nhưng khi ra phong ấn lại kéo theo việc sk giảm xuống nghiêm trọng người cày sk k còn hứng thú nữa.

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Max rồi to mòm thật:-?

10. Hùm! A nói nhỏ thôi a. Bản sau ra rs Skill. Aem lại bận rộn ngay mà...

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  11. theo e thế vẫn chưa hợp lý.phải bỏ hẳn đi nó mới vui =))

abinh thích bài này.
  12. thôi xong :))

13. cái l on gì thế the này đánh đấm cái l ồn gì cái mu này vất con mẹ no đi l bà ức chế bố cái thằng pan già óc chó này

14. nói chung cái gì cũng có hai mặt.bảo có top kêu nên để 600SK mới cho chạy PA nên bác Fan làm thê thì cũng chả phải.
    Minh thấy đa phần là do nguyên nhân nhiều người kêu gào tỷ giá Skill rẻ, acc rẻ thế này thế kìa.còn top của cái bạn 600SK có lẽ vào đúng thời điểm và fan thấy tối ưu thôi :))

15. tối ưu nhất là vứt bỏ cái PA đi =)) chứ dở dở ương ương thế này càng làm nta khó chịu

16. Giá skill thấp đâu phải do cái PA mà ra. Tôi thấy các bác cứ kêu giá skill rẻ, giá acc rẻ. Thế bây giờ phân chia ra cái PA thế này, giá skill, acc của các bác chắc lên. Bán đi, xem ai mua??!!

17. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

sọt

Em Về Đishanghai đã thích.
  18. đã bỏ chặn tele chưa mà cố vấn=))

HighElfEm Về Đi đã thích.
  19. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

zalo

shanghai thích bài này.
  20. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Tình hinh là Theend có chạy PA đc không a còn tính slot :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi