Thông báo Điều chỉnh bảo vệ ACC (Báo lỗi đăng ký IP tại đây)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vẫn chưa xong ah. Giờ mình thấy ổn rồi

2. anh FAN fix hộ em acc sir0cc0, bang001 và hoaianh686 hộ em với vẫn phải đăng nhập IP lại. hic hic

3. Nếu là quán nét đăng ký trên máy chủ ví dụ máy tính tiền thì các máy trạm trong phong net có được bảo vệ IP ko nhỉ ???

4. Cái này chuẩn ạ..vì nhiều lúc vội chỉ cần vào QL chuyển khoản hoặc mua đồ.IP vừa thay đổi lại mất time vào game.
    ADM loại bỏ 1 bước quá nhanh mà vẫn an toàn cho AE >:D<

5. quá hay, h đỡ fai vào để lấy lại IP :))

6. anh kiểm tra giúp em;
    acc; t33c11k40;c11k40t33;dungloan;thanhdaika;nhomtro4;nhomtro1 ((
    khởi động lại máy là phải đang ký lại IP anh ơi

7. Bác Fan chếch hộ em cái, chứ giờ cứ tắt máy khởi động lại mất IP :((, Vậy là cứ phải đăng ký đi đăng ký lại sao :-/. Như trước thì cứ vào game là ra web tự cập nhập nhưng giơ chui ra chui vào hoài chẳng được. Đăng ký lại thì ok xong tắt máy mở lại thì như này

[​IMG] [​IMG]

8. Bác FAN vào xem hộ cái - mạng nhà vừa bị mất tắt modem đi bật lại vào trong game vẫn ok giao dịch còn lên web bắt đăng kí lại IP.
    Mọi khi restet modem thoải mai có bị như bây giờ đâu :)
    Vậy khi nào game mà sai >>> ra web đăng nhập thử, nếu được sẽ tự động update cho game >>> vào game bình thường
    ngược lại : vào web sai >>> chui vào game thử, nếu được sẽ chỉnh cho web >>> ra web bình thường
    Sai cả 2 thì đăng ký lại
    --------------------------------
    bị trường hợp vào game ok >>> ra web sai bác FAN à :)

Last edited: 8/7/14
  9. tên acc: thongpro88
    Lỗi: không đang kí được ip.em vào để đăng kí ip nhưng không được. khi chon đăng kí, thì hệ thống bắt vào lại game để cập nhật lại . nhưng khi vào game xong ra đăng kí thì không dc. hệ thống laij bắt vào game để cập nhật lại. lặp đi lặp lại thành 1 vòng tuần hoàn luôn. a fix lại giùm em
    h em đang đăng kí ở máy bạn. máy bên đấy thì câpj nhật vào game ra web ngon. h chuyển về máy em thì lại không dc

Các file đính kèm:

Last edited: 8/7/14
  10. upload_2014-7-8_9-16-43.png Screen(07_08-09_15)-0002.jpg
    nhu the nay thi lam sao doi dc cash ma choi chu :(

11. acc doancgh sdt dk0972878626 đã đăng ký IP ngồi đúng máy đăng ký. trong game GD được, nhưng ngoài web ko cập nhật IP ko mua hay chuyển khoản được gì cả

12. LeNg0cNam

LeNg0cNam Chiến Binh

bác Fan ơi sao acc suol cua e đã đăng ký IP rồi mà cứ được một ngày là lại hết IP là sao vậy bác Fan
    acc binhmc

13. thôi a e chịu khó mất 3 bạc = 20 cái mã ưu tiên đi - mình mới đăng kí IP lại gần chục cái acc ok mà :)

14. Trả bạc Admin, fan fix cho anh em không có IP cũng trả được không?

15. ADM kiểm tra giúp em Acc : KienAnPR0
    Đã đăng ký ip máy ở nhà , nhà dùng wifi . Em vẫn dùng cả ipad để truy cập QLAcc .
    Hôm nay có việc ra net ngồi cày lv tý . Về nhà vào lại qlacc = ipad thì lại báo chưa đăng ký bảo vệ Acc .

16. gfds.JPG
    acc: thongpro88
    nguyen nhân: không thể nào đăng kí dc bảo vệ acc ở máy khác. khi vào để DK thì hệ thống nói phải vào lại game để cập nhâtj lại ip nhưng khi vào game xong ra thì vẫn ko dc. vào DK lại thì hệ thống vẫn báo như thế. thành 1 vòng tuần hoàn. tk admin

17. Acc : khoa@
    Vào Game thì cập nhật được trong game nhưng khi ra quản lý acc thì lại không tự động cập nhật được .
    Bác Fan fix lại giúp em nhé

18. mình bị tắt máy đi khởi động lại là mất IP ở quản lý
    những ae bị như này làm theo cách này xem đc ko
    bật máy lên đăng nhập vào game trc
    rồi hãy ra quản lý đăng nhập
    mình toàn làm cách này IP vẫn có BT

19. đang kí cứ báo lỗi mà em làm y như web nói :((

20. làm thế khác gì bạn đăng ký lại
    thử cách của tôi xem thế nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi