Thông báo Điều chỉnh bảo vệ ACC (Báo lỗi đăng ký IP tại đây)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lúc 11h đêm qua vào 1 lượt acc log game rồi ra web kiểm tra thấy lại ngon như trước tưởng đã test thế mà giờ lại thấy thế này Untitled.png Screen(07_06-08_47)-0001.jpg
    xin noi them la van chi ngoi 1 may duy nhat thoi nhe :((

2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn để ý kỹ sẽ thấy mọi việc bình thường, lỗi là do bạn hiểu nhầm thôi.

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đăng ký ở đâu phải ngồi ở đó mới được bạn nhé

4. mình thử đi thử lại mấy lần rồi nhưng vẫn không nhận IP máy của mình. Khi vào game thì vẫn giao dịch đuoc bình thường nhưng vào quản lý account thì lại báo là phải đăng ký IP bảo vệ.

5. anh fan kiểm tra lại,tungcp10,tungcp11,tungcp12,tungcp13,tungcp1,tungcp2,tungcp3,anhkochoi1,lovestorry,

6. những đã thử đăng ký lại 4 ních tungcp10>13 nhưng tắt máy đi lại bị ngoài web có IP nhưng trong game thì không làm gì được.

7. trong game không có mà ngoài web có thì tốt qua chang phai lo mất đồ còn hơn tôi game ko sao còn web lại ko có bảo vệ IP muốn rs hay làm gì cũng khó. Nhất là con TM sắp die chẳng lẽ phải đăng ký IP lại lần nữa để có TM chơi

8. E vẫn đăng ký 1 máy mà. Sao vẫn ko đc?

9. Muôn tốp bao lỗi phân chợ mua bán ac anh Fix laị dum em
    Mua lại ac của minh không được

10. ADM xem giup em vs Acc : ngocthu113, ngocthu115, HocSinh, MagicMU , tankhanh99, cuongaudi
    cứ phải đăng nhập bao vệ IP đăng nhập lại, mặc dù vẫn ngồi máy đấy, cứ rs lại máy, hoặc tắt model là lại phải đăng nhập lại, răt mất thời gian mong ADM xem xét dùm

11. anh FAN xem giúp acc :sevendang, duoiuoigau
    acc gacodut hôm qua được fix hôm nay lại bị vội rs nên đã đăng kí lại
    tình trạng vào game không lỗi nhưng quản lí lại chưa đăng kí IP Screen(07_06-16_24)-0002.jpg Untitled.png

12. đã được fix lỗi từ lúc lỗi chưa đk lại IP lần nào cả .. vì ko có sdt bảo lãnh mà :D tks Fan nhé :">:">

13. máy em 2 hôm nay khởi động lại máy là phải đang ký lại IP
    mong fan sơm giúp em

14. tôi bị 1 lỗi cứ mỗi lần ttắt máy đi đến khi bật lại máy dăng nhập game rồi mới vào quản lý
    Nhưng khi ckick vào mua bán hay xem chi tiết món đồ gì đó lại phải đăng ký bảo vệ IP lại ( tưởng chỉ bị 1 , 2 lần thôi ai ngờ phải thao tác lại mỗi khi tắt key CPU đi
    ai bị như tôi thì comment nhé
    để bác Fan thấy còn chỉnh sửa. rất mong bác Fan sớm khác phuc vấn đề này

15. acc danchuoitb and anhtuan996 nhé ad ơi

16. nói chung là như này sẽ giúp anh em cảm thấy nhẹ hơn chút đỡ phiền hơn.mình đã đăng kí lại 1 lần và sau lần đó rất ok

17. đăng ký IP ngon lành ==> tắt máy nghỉ=>> mở máy lên chơi=>> vào game trước=>> ok ngon lành không vấn đề gì.

18. cứ tắt máy đi khi mở lại vào game trc rồi mới đăng nhập QLý ma vẫn fai bao vệ IP lại là sao nhỉ

19. Tôi mỗi lần bị dis hay mất điện hoặc tắt máy đều phải dùng mã ưu tiên để đăng nhập IP cá nhân mặc dù vẫn dùng máy tính đó..

20. acc này hôm trước được fix rồi mà tắt máy đi cái lại bị Screen(07_07-11_24)-0003.jpg Untitled1.png
    3 ngày 3 cái mã ưu tiên để đăng kí ip lại ,chán

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi