Thông báo Điều chỉnh bảo vệ ACC (Báo lỗi đăng ký IP tại đây)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. rất hay, với nhưng người chơi decom hay bị dis như mình, max lv chưa kip reset, conect lại là phải vào game, rất mất thời gian, đây là tính năng thật sự phù hợp cho ng chơi, rất cảm ơn ban quản trị

2. cùng một máy tính đăng ký ip mà giờ lại báo thế này 1234.png

3. ban quản trị xem giúp e
    acc: bienthuy0
    IP trong game vẫn có
    Lên web thi vẫn báo: Phải đăng ký bảo vệ acc, ko thực hiện đc cái tính năng của quản lý acc

4. vào vẫn thế mà đk lại ok luôn

5. có accc đâu cần dk lại onl phát đc luôn ,acc này e IP nhưng ko có Mã Ưu tiên, mấy acc kia ko cần đăng nhập lại IP, cả game cả wweb đều đc thê nên mơi hỏi BQT

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn nhìn thấy nhât ký ghi 2 seri máy khác nhau, tức là hệ thống ghi nhận có 2 máy trên cùng IP >>> vì vậy máy nào đăng ký mới vào được

7. mình ko biết pots ảnh nhưng cũng báo
    AC 13081805
    bị lỗi IP
    AC Lamthao1 bị lỗi IP
    mong Fan giúp đỡ

8. fantasymc kiểm tra hộ mình acc:bienthuy0
    đã ngồi đúng máy, vào game có báo đã đk IP, ra web ko đc. mình ko có mã ưu tiên nên ko thể đăng ký bảo vệ lần nữa

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

có thể máy của bạn cài 1 phần mềm che dấu IP (thường gọi là proxy) nên vào web không được

Mr.Quân thích bài này.
  10. vậy mình bắt buộc phải sư dụng mã uu tiên mới để đăng nhập IP

11. Cảm ơn Fan đã quan tâm đén ae :)

12. anh FAN xem giúp.vào game thì không sao nhưng vào quản lý chưa đăng ký IP Untitled1.png

13. bác Cường xem acc hanh44 và acc: DuongSaSa vừa cập nhật IP xong tắt máy đi bật lại vào lại mất IP

14. cả nhà mình có mỗi cái máy của mình thôi có ra quán chơi đâu. Cứ mỗi lần reset lại máy tính là mất đăng ký ip. Trong khi đó đã đăng ký ip trước đó rồi mà
    Mọi khi nếu mất mạng hay mất điện thì vào lại game là có bảo vệ IP rồi.

15. Anh em xem đóng góp ý kiến để điều chỉnh bảo vệ ip như trước kia. Dù sao nếu chơi biết dùng đăng ký IP thì ra ngòai quán cũng không đến nỗi để đá pass và trộm đồ. Nếu mất có thể báo để lấy lại chứ như thế này muốn gia trì đồ mà cứ tắt máy là mất luôn bao vệ IP nẩn lắm.

16. sao của em vẫn chưa đc bác Fan ơi Screen(07_05-22_08)-0000.jpg mấy acc kia vẫn tương tự, có phải đăng ký lại k bác Fan ơi

17. có quá nhiều ý kiến nhưng giờ chắc đêm rồi không giải quyết chỉ mong BQT xem giúp mấy acc của mình giờ không còn IP nữa nản quá.
    Minh có 5 account đăng ký cùng 1 máy tính cá nhân và không ai sử dụng cả nhưng cứ rs thì web quản lý account lại không nhận bảo vệ IP

18. máy của mình cũng vậy. mới dky ip lúc chiều giờ reset máy lại bắt đăng ký ip lại là thế nào.

19. bác Fan xem hộ em mấy cái acc của em đều bị: untitled.JPG

20. tớ cũng bị thế này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi