8 về game dis cm thằng WESTLIFE bố mẹ mày vừa chết à

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienvodoi., 20/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dis mẹ nó ko làm gì mà nó vào cắn như bố mẹ nó vừa tai nạn chết mất xác Screen(06_20-05_46)-0004.jpg

2. Ông ấy từng tuyên bố rất rõ ràng: ở MU này ông ấy không sợ 1 ai, ngày rs 1 lần nên thoải mái đi phá arena =)) Ông ấy nhận tất cả gạch đá, ximang, bê tông cốt thép đáp vào mặt miễn sao thoả chí đam mê nấu canh cốt rồng và hầm cao thần mã =))

3. ảena luân luân là thế mà bạn

4. nhưng dis mẹ nó ttd mà nó đập như đúng rồi mới sáng sớm vkl như là sắp bế quan bố mẹ no hay sao mà sớm đã phá

anhk0nhuthe thích bài này.
  5. Lại ức chế rồi, chắc là mod xem đá banh nên chưa ngủ dậy.

6. Cho hỏi: "ảena luân luân" nghĩa là gì thế bạn? Theo mình biết thì chỉ có từ "arena luôn luôn" thôi =))

7. bạn ko phải khóc......tất cả những ai chơi ở arena WESTLIFE thích là bem thích là fa.....

vinhnghean thích bài này.
  8. Mình cầm Nghitm mà một khi đã xác định săn Guild AnChoi thì kể cả Tân thủ Tím mình còn dập cho ko ngóc được đầu lên kịp

9. đây với nó ko thù ko oán mà nó đớp như đúng rồi

10. Tính ông ấy là thế mà, kệ ông ấy. Lần sau chú ý thấy con Soul nào mặc vải thôi, tay cầm Thần Ma mà đang làm sát thủ xuất hiện từ xa thì tránh đi.

11. mẹ 2 con saul G Home 1con nữa *** ăn đc ai toàn ăn TTD

12. riêng mình với tình trạng pk này nhiều lúc cũng rất ức chế nhưng chẳng biết làm sao! kiểu có nó phải thế mà! mình mạnh thì mình cũng có quyền pk! có game nào mà nó không cho pk đâu!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi