Góp ý điểm skill

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi meomeo, 4/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cày skill theo mình là một vấn đề rất nan giải, khó khăn của nhiều ae game thủ. mình có một ý tưởng ae xem thế nào nhé!
    ss6 max skill là 400.
    ss8 Fan tăng lên 800.
    800/400
    bjo nếu chuyển skill ss6 sang phiên bản ss8 thì cứ tính theo tỷ lệ
    xxx skill (ss6) x 2 = skill (ss8)
    (mình vẫn thích max 400 skill)

2. ko chịu đọc gì cả.
    khi RL vẫn RL ở skill 400

3. 800skill cầy chắc thích lắm :)) ..........

4. 400 skill cày đã bục mặt ra rồi.
    giờ nếu mà 800 có mà vỡ mật @@

5. Dưới đây là một số điểm khác biệt khi chuyển sang SS8 . Các bạn có chơi bên Thần Long sẽ thấy rõ, tôi chỉ tổng kết lại để các bạn tiện theo dõi, nếu có thiếu mong các bạn bổ xung giúp.

1. Hầu hết các MAP VIP đều PK được. Khi bị giết sẽ rớt 1tr zen đến khi không còn xu dính túi.
    + Bạn muốn cắm chuột, cần phải xuống map thấp hơn hoặc vào phòng cấm PK
    + Bạn muốn kiếm tiền từ PK cũng chú ý : giết 1 PK được 1tr zen, nhưng xóa tội sẽ tốn 2tr/1pk .
    + Cắm chuột oánh quái để giảm PK sẽ kéo dài gấp 3 lần hiện tại

2. Thần Mã và Cốt Rồng có sức chịu đựng cao hơn nhưng KHÔNG được giảm phí bảo hiểm nữa. Có thêm PET khủng có khả năng thay thế TM và CR

3. Dòng tăng 29%HP của socket sẽ bị giảm 10% so với hiện tại. Các dòng socket khác giữ nguyên

4. Đồ hoàn hảo sẽ tăng sức mạnh do:
    + Gia tăng tốc độ tấn công +7 sẽ biến thành dòng Gia tăng sát thương chí mạng +3%
    + Gia tăng lượng Mana lên +4% sẽ biến thành dòng Gia tăng lượng SD lên +2%
    + Cánh : Gia tăng tốc độ tấn công +5 thành Gia tăng sát thương chí mạng +3%
    + Cánh : Phục hồi hoàn toàn SD x% sẽ thành Cơ hội phục hồi 1/3 SD: x%

5. Map Icarus là map PK

6. Các BOSS khủng đều thành BOSS thuộc tính. Bạn không có sách thuộc tính cầm theo sẽ bị giảm 90% dam khi đánh Boss đó

7. Giá bình máu bán trong SHOP sẽ cao gấp đôi so với hiện tại

8. Giới hạn điểm Master tối đa tính theo lần reset. Max 800 điểm . Tuy nhiên để cộng đủ bảng Master bạn cần khoảng 1200 point Master, vì vậy bạn nên cộng đúng và đủ dùng. Những bạn đã đạt skill vượt qua giới hạn sẽ vẫn giữ nguyên nhưng cày không tăng exp Master.
    Ví dụ bạn rs 200 lần, vậy chỉ có thể cày max 200 level. Rs từ 800 trở lên là cày được Mã 800 lv

9. Sách thuộc tính là chức năng mới và quan trọng nhất ở SS8. Bạn hãy dành thời gian tìm hiểuhttp://diendan.gamethuvn.net/threads/huong-dan-sach-thuoc-tinh.646757/
    _ Người chơi có thuộc tính sẽ khắc chế lẫn nhau.
    _ Nếu người chơi không có thuộc tính thì được xem là nhân vật không thuộc tính và nếu bị người có thuộc tính PK sẽ chịu tổn thất 150% dame.

10. Cánh cấp 4 chỉ tồn tại dưới dạng đồ sự kiện, dùng trong 1 thời gian là tự mất, KHÔNG được phép giao dịch buôn bán

Còn tiếp ....

6. 800sk thì lại giành cho các đại gia cày.xem đại gia nào nhanh max nhất

7. Thế này thì những TTD max Skill 400 rồi, sang ss8 sẽ ra sao? Mình chưa hiểu ???

8. TTD chắc chỉ được 150skill thôi :( .

9. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

ôi 800 skill
    ss4 thì max là 200
    ss6 là 400
    ss8 là 800
    ss10 là 1000 chăng :))

10. t cũng thắc mắc ntn.rồi sk đổi poin dư ntn. Fan nên để để như cũ chỉ cần thêm vào những acc rs > 800 mới đc cày max 800 thấy ok hơn

11. đê ccộg đủ skill ss8 là 1200 chứ không phải mâx là 800 đâu các thím

12. Như Thành

Như Thành Cư Dân

Điểm skill tính theo lần RS thì quả là thiệt thòi cho những ai thích rs thấp mà char khủng, bây giờ muốn max skill cũng phải rs 8-900 lần. :((
    Sao bác Fan không nói đến phân chia phòng x2 x3 x5 như truớc nhỉ? cái đấy nhiều anh em r

13. Như Thành

Như Thành Cư Dân

Không biết cái này anh Fan tự nghĩ ra hay update theo nhà sản xuất nhỉ ;))

14. bạ cẩn thận lại ăn thẻ
    nói tóm lại la như thế nào vẫn chơi được hết,

15. 8. Giới hạn điểm Master tối đa tính theo lần reset. Max 800 điểm . Tuy nhiên để cộng đủ bảng Master bạn cần khoảng 1200 point Master, vì vậy bạn nên cộng đúng và đủ dùng. Những bạn đã đạt skill vượt qua giới hạn sẽ vẫn giữ nguyên nhưng cày không tăng exp Master.
    Giống như bảng Skill SS6 để + đủ bảng bạn phải cần >400 Skill. nhưng mã chỉ đc 400Skill

16. 800 kill cầy to mắt :))

17. 800 skil đôi được 20k dư luôn ak =))

18. NGỌC 4 ngón dự mua phát max 800 skill nhé

19. vẫn nguyên 400 skill mà cậu nhưng cậu train sẽ không có điểm kinh nghiệm,trừ khi nv bạn rs quá 400 lần thì lại có điểm KN :D

20. nhu the nay cay max 800 leve mast thy doi dc may k pon du nhi? chac doi max luon pon du day nhi? nhu the gia 800 diem mast la bao nhieu nhi?

21. 800sk thì bá đạo rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi