Góp ý + điểm MT nhanh!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Asclepiius, 3/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đề nghị Mod chuyển lời! MT thì tận 1k6 rồi! Mà cứ tạch tạch cộng MT từng điểm một thế này rất nản. Đề nghị cho ra chức năng + MT nhanh đi ( Giống + point ấy) Nguyên RS lại rồi + MT đã chết mệt rồi... Bảo lưu MT thì tốn zen. Zen thì rơi ít! xàm kinh khủng! Mong mod lưu tâm dùm.

LiNuszAnhHaizz đã thích.
  2. LiNus

LiNus Hiệp Sĩ

lần đầu tiên chơi sv BV, thấy sv khó chơi và khó hiểu hơn sv VQ rất nhiều, rs thì phải uot game,xoá bảng mt,nhập pass2 rất loàng nhoàng khó hiểu
    không biết các bạn cầy rs ngày rs100-200 lần thì phải thoát ra vào lại từng ấy lần hay có bí quyết j không
    nói chung là sv không dành cho tân thủ lần đầu chơi MU.

hcb2012, MatRong00hoangdieu đã thích.
  3. He He. ko thích có thể ko chơi và ko cần RS là dk rồi =))

HoaAnhTu thích bài này.
  4. Gõ lệnh: /all master là + tất cả như mới tẩy đó

Asclepiius thích bài này.
  5. Cái gì nó cũng có 2 mặt...được cái này mất cái kia...Tôi là tôi cảm thấy như vậy là ok rồi...

6. Chuẩn luôn ông :D từ lâu rồi có ra đâu. Bjo đang tôp 100 mẹ rồi :D

7. 1k3 mt + ko quá 3p đây :))

8. quá chuẩn!
    Cái này rất hợp lý . ADM vào xem thế nào đi

9. Chơi game một là bỏ tiền hay là bỏ công ,muốn chơi mà không bỏ gì hết thì không được rồi

10. Chả hiểu bạn nói gì! K bỏ gì mà tự nhiên nó lên 1k6 mt đc à? 400mt đảm bảo k ai kêu. Chứ 1k6mt mà click từng phát thì đảm bảo đầy ng ngại. Nhất là vài acc có mt cao chứ k phải 1 acc. Bỏ cả công cả tiền mà *** mua đc sự hài lòng khoảng 2 năm nay rồi đây này!!!

11. Nói ngu như chó. ai là người ko bỏ tiền ra? không bỏ công ra? ko bỏ tiền, bỏ công làm thế nào MT lên đc 1600? Ngu ko hiểu chủ top nói gì thì cút ra

12. Thằng này nói ngu như lợn .

13. kích 1 phát xong enter - 10 20 điểm 1 phát cũng nhanh mà nhỉ :)

hcb2012PacolisaManhDK đã thích.
  14. Cái sv bv này mà cũng kêu ít zen được thì em cũng nể bác rồi đó

15. Ngu mà thích thể hiện, nếu đã bỏ tiền lên 1600 MT thì tiếc gì mấy chục M zen bảo lưu Master

16. Cậu còn hơn như vậy nữa, không chấp .....

17. Bảo lưu k qtrong. Qtrong là 1 ngày rs đến cả tỷ lần. Để pk các kiểu. Mà mỗi lần cứ phải ngồi lạch cạch + từng điểm, cảm giác nó rất là nông nghiệp. Đang muốn ý kiến cho nó công nghiệp nên tý. Hiểu k?

18. ngồi mà vứt đc socola hồng đâu mà chả k có zen! Zen chuộc tội. Zen bảo lưu. Nhanh hết lắm. 2 tỷ cầm tý là hết.

19. Cái này chuẩn nè..1 click là hiện 1 bảng...bảng này có thể click hoặc ấn phím Enter đều nhận...1 tay click và 1 tay Enter...1 skill tăng 20 điểm...trung bình trong 2s tớ + đc 5 điểm :)

20. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Mình max master đầu tiên của server, chả thấy có gì bất tiện cả. 1 ô tăng có 20d chứ có phải tăng cả chục ngàn điểm đâu nên không lăn tăn. Tầm 2p là tăng xong bảng master.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi