Điểm Master cao chưa từng thấy :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi *HungBaby*, 18/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. update xong nhiều cái mới nhỉ. Nhìn điểm kn thèm vãi. Sum cùi của minh x5 rs 10x danh toàn 65 k =)) :D

2. vãi chưởng
    điểm thế thì khỏi cần cashop =))

3. ak cái này là khi bạn rs xong thì khi mà bắt đầu cầy lại lv lên 400 thì no sẽ lag điểm với điểm ban đầu bạn đã bảo lưu nên coi như là nó đuổi lại điểm đấy đó :D

DeathKing thích bài này.
  4. master skill điểm vẫn thế

5. bây giờ tao đã biết ai là chủ của con soul hungdepzai.
    hãy đợi đấy.vài hum nữa tao lấy dl về tao cho nghỉ cày.và 1 số con dog nữa ở sv x1.
    djs me mình chơi soul mục đích là để cắm chuột và đua top cùng anh em cho vui thế mà cắm chuột cũng ko được yên

6. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

con dog đó vừa nãy bị tớ cho nằm liếm......... :))

7. djs mẹ nhà nó chứ mình chơi soul cắm chuột cũng *** được yêu.mình và nó đang đánh chung 1 bãi mình thì ra ngoài cắm chuột ra ngoài 4room nghịch dis mẹ ở trong game nó đã bem mình về làng.pk soul vs soul thì BiThuXa cũng ko sợ ai đâu nhưng pk nó lâu chết nên nản ko muốn pk lại.djs mẹ nó lại còn chưởi mình.mình thì lịch sự.mầy hãy đợi đấy bố lấy DL về thì bố cho nghỉ cày.đời lắm chó thế.cả con soul MiNoan01 và 1 số con dog nữa

8. Ờ chuyện trong game thôi nhưng nhân tiện đây chủ nhân HungDepZai cho hỏi là làm sao mà hay xịt sói skiner thế , mình không phải chủ skiner nhưng mấy lần cày hộ người quen chỉ có cắm chuột mà cứ bị xịt sói :-":-":-"

9. banban

banban Guest

Sum mạnh quá ADmin ơi .

10. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

com dog này hài lắm , xịt sói 6ngon mà mãi đéo hỏng món đồ nào , vì 6ngon cộng skill max sửa chữa rồi , keke, con dog ngu cắm đầu vào xịt như 1 con chó dại, rồi nằm

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đó là cái chung thôi.bây h 1 điểm master ko phải là 35t exp nữa.Trừ lv master đầu tiên:)) NHư thế các bạn đj bc 8 sẽ cày master rất nhanh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi