8 về game Điểm Danh Cựu MUHN qua các Phiên Bản Game cho đến Giờ !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi binhgates, 11/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bây h mới đến trang 8 thôi
    kiểu j tp này cung đc 100tr
    nhiều anh tài còn chưa khai tên tuổi lắm

binhgates thích bài này.
  2. kệ mẹ tao.. liên quan n` gì đến mày =))

binhgates thích bài này.
  3. Minh thi moi choi nhung cu thinh vao hihi
    moi choi lai dc co 1n nay thui
    toan nv ga hihi
    we son tay hn2

binhgates thích bài này.
  4. Tên : Anh
    biệt danh : ......
    quê quán : Hà tĩnh Mình thương
    nghề nghiệp : quản lý tài liệu chính sách phòng thuế
    chơi từ phiên bản lên phiên bản : +97 - 1.0 - ss4 - ss6
    năm bắt đầu chơi :10/ 2002
    tên nhân vật từng phiên bản : ( +97 DWBaoNgoc tốp 2 Soul ). ( 1.0 EF AcanAcan tốp 3 EF , soul nah_2009 4xx chuyển từ Soul DW BaoNgoc về ) ( ss4 soul kevinkock <> nah_2009 đổi tên + Sum KonGaTay ). ss6 vừa mới cày lại đc gần 2 tháng
    kỳ tích qua các phiên bản :+97 cày soul DW BaoNgoc miệt mài + đúp RS mới đứng đc tốp 2 . rồi 1.0 là key buôn đồ số 1 , có những thằng bạn : Quyết LuisTaiSinh , Nghĩa gà KuNghia , Hoàng Birảin..... rất mong đc gặp lại các bạn
    kỷ niệm đáng nhớ qua từng bản game : 1.0 bị Block acc vì autokill , hack đc khá nhiều acc khủng : linhtr , mafìaduc , clanHP , songviMU.......
    tên char hiện giờ chơi ở sever : ss6 : 00ThienAn0
    hiện tại còn chơi hay không chơi : chuẩn bị nghỉ 1 time
    tên ních diễn đàn : thằng ngu mới ko biết
    yahoo : mr.anh2461987

Last edited: 13/7/12
    binhgates thích bài này.
  5. 7 người đang xem chủ đề này. (3 thành viên và 4 khách)
    binhgates, haiconmeo, Nguyen~Bao+

Nhớ Em Yêu thích bài này.
  6. ông này mới là ghê nè đạp xe 12km tối trèo tường vì MUHN nè kinh nhĩ :))

cao thủ riền game hết biết chưa :))

binhgates thích bài này.
  7. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

Chính xác thì là cây FLM full đầu tiên đấy bạn. Và cái cánh kia là cánh cấp 3 chứ ko phải cấp 2. Bộ FLM lúc đầu ra thì chỉ có +11, 5 dòng, 16 op là cao nhất. ADM ra cái trò ép dòng thì tôi là người có đủ set FLM đầu tiên (+13, 9 dòng, 28 op thì được gọi là full)
    MG danchoi nằm trong top 1 đó bạn ạ. Cách nói top 1 có nghĩa là 20 con MG đầu tiên trong bảng xếp hạng, vì hồi đó cạnh tranh top cũng căng. Còn con VuaMens là con nào nhỉ. Tôi chỉ nhớ có PQTRUNG, Soclose. Haixom_QM, ... (đang nghe nhạc phân tâm nên tạm thời chỉ nhớ có bấy nhiêu đó)

Tao vẫn nhớ là MG PQTRUNG và Soclose lúc đua tranh quyết liệt nhất thì chỉ hơn nhau về thời gian rs chứ ko hơn nhau về số lần. Con songvedem1 của mày có 1 thời gian cực ngắn là top 1 All bản 97 khi thằng chủ đầu tiên phẫu thuật chuyển đổi giới tính lắp thêm chim giả chuyển từ MG sang BK. Hồi đó có 1 cái quy định kỳ quái đó là đổi tên, đổi giới tính thì bị trừ lần rs. Nhưng có 1 thằng duy nhất ko bị trừ đó là con MG @Cave_Tu thì phải (vì tên nó bựa quá). Cái top 1 MG, Soul, BK thì đúng rồi, còn Top 1 Elf thì là SilipDo, THUHUONG, -Galaxy- và vài con nữa quên mẹ tên mất.

binhgates thích bài này.
  8. Elf thì SilipDo , THUHUONG,AcanAcan ,Elf_Nua , NuThanBien , NuThan ,-Galaxy- ....

binhgates thích bài này.
  9. Tên : Dũng
    biệt danh : nhiều lắm :))
    quê quán :Uông Bí QN
    nghề nghiệp :công nhân đào mỏ :">
    chơi từ phiên bản lên phiên bản : 97 cầm char MG dungsida+, 1.0 cầm DK chimgobe, ss3 chới ef chick12, ss4 và ss6 cầm char Yeu3mPro
    năm bắt đầu chơi :cuối năm 2002
    kỷ niệm đáng nhớ qua từng bản game : năm chơi bản 97 và 1.0 bị 2 dk hangcuoi và thiensu52 bềm và nộp wet BC. Khi 1.0 cầm chimgobe săn 2 thằng như đúng rồi ;))
    tên char hiện giờ chơi ở sever : char Yeu3mPro và SongTu
    hiện tại còn chơi hay không chơi : vẫn đang luyện SK :D
    Mong dc a e giúp đỡ về sau này nếu thiếu thôn của cải và vật chất =P~

binhgates thích bài này.
  10. Tên : Trần Đăng Khiêm
    biệt danh : Khiêm điếc ( điếc nên đ.éo sợ thằng nào nổ to, súng ống )
    quê quán : Phố Nỉ, Trung Giã Sóc Sơn ( Doanh nghiệp tư nhân Trần Khiêm trạm xăng phố nỉ )
    nghề nghiệp : Bán Xăng, Vật liệu xây dựng
    chơi từ phiên bản lên phiên bản : 97 - ss6
    năm bắt đầu chơi : 2003
    tên nhân vật từng phiên bản : CaiNghien, congacon32, TaiNghien, Game, caInghIen, KingKong
    kỳ tích qua các phiên bản : Chuyên gia bem tất cả các char Bình Phò songvedem1 :P, Sịt sói pro, chuyên bem sau hàng khủng :)
    kỷ niệm đáng nhớ qua từng bản game : Bị dọa bem và đốt nhà :(
    tên char hiện giờ chơi ở sever : CaiNghien
    hiện tại còn chơi hay không chơi :Vẫn chơi sợ b` gì thằng nào :">
    tên ních diễn đàn : Khiêm Điếc, cainghien
    yahoo : khiemdiec_muhn

binhgates thích bài này.
  11. Thế chơi từ phiên bản 97 lên 1.0 dc thời gian lại bỏ lên mãi ss4 mới chơi lại tới giờ có dc điểm danh ko nhỉ ;))

binhgates thích bài này.
  12. có bạn à. cứ điểm danh đi sẽ chia thành cao thủ và tân thủ đây hihi:))

13. Tên : Đỗ Đức Thắng
    biệt danh : Bill
    quê quán : Nam Định
    nghề nghiệp : Dược Sỹ
    chơi từ phiên bản lên phiên bản : 97+ -> ss6
    năm bắt đầu chơi : không nhớ
    tên nhân vật từng phiên bản : Super009 HaiXomQM
    tên char hiện giờ chơi ở sever : SS6 vs TM 1ThoiDaQua
    hiện tại còn chơi hay không chơi :TM và SS6
    Tìm người quen ! Cần tìm anh Đức trước đây cầm con HaiXomQM lúc nó rs dc 1k

binhgates thích bài này.
  14. Tên: cường
    Biệt danh : cường SaPa
    Quê quán : Thanh hóa
    Nghề nghiệp : kinh doanh tự do
    Chơi từ phiên bản lên phiên bản: 97-1.0,ss4-ss6
    năm bắt đầu chơi : 2002
    Tên nv từng chơi : Suncz, Tomas, FaBi , bxmon, livilo0n... nnhiều quá nhớ ko hết ;))
    kỳ tích qua các phiên bản: nhớ ko hết :D
    kỷ niệm đáng nhớ : Hs cấp 3 sáng 2h dậy chạy thể dục chạy dc 2km đến đúng quán nét 6h chạy về ăn sáng để đi học, đến trường điểm danh 15p cờ dỏ xong vượt tường lại đi MU ... nhớ ko hết nữa :))
    tên char hiện giờ ở sever: đang cày sk nên ko tiết lộ sợ các anh tài ks ;))
    Yahoo: hai_tac_dai_duong_tim_song_tinh

binhgates thích bài này.
  15. Tên cường

chơi từ 2003 nên tất cả các phiên bản đều chơi

97 ko có tên tuổi nên ko nói

1.0 SamMuRaj dk ss3 AnhTienGa suol ss4 Final sum zOneLovez dk sau đó bỏ game gần 1 năm h chơi lại TheEnd dk R0MANO suol đang chán nên ai muốn múc hàng tóp thì để lại sdt liên lạc :D

hiện tại đang làm việc tại Japan

kì tích thì ko có toàn cắm nên hưng nên làm tí xong cắm chuột

kỉ niệm đáng nhớ ss4 pk xong zOneLovez đỏ lòm xong cắm sv pk từ tối đến sáng ko có ai vào ăn hàng >:) (thằng nào bem hôm sau b ố săn = chết =)) )

binhgates thích bài này.
  16. Tên :Chiến
    biệt danh :chienchoe
    quê quán : Hà Nội
    nghề nghiệp :kinh doanh
    chơi từ phiên bản lên phiên bản :MU bản 9.7 > SS6
    năm bắt đầu chơi :2004
    tên nhân vật từng phiên bản : chơi MG: PDGQCN24 chỉ chơi 1 nhân vật từ đầu đến cuối
    kỳ tích qua các phiên bản : ko nhớ mấy
    kỷ niệm đáng nhớ qua từng bản game : ngày xưa hồi còn đi làm năm 2004 ở công ty 2 anh em cùng phòng kỹ thuật cùng chơi Mu, ông a chơi con Soul mình chơi MG 2 anh
    em cứ cãi nhau. Ông anh bảo tao chơi Soul khỏe hơn mày, mình cãi em chơi MG nhiều poit khỏe hơn Anh, 2 a e PT nhau đi đánh quai ở lorencia thì cả 2 đều bị con trâu nó
    húc chêt :)). Mình làm KTMT lúc cái dàn game cho bà chị cũng năm 2004 có 21 máy thì cả 21 máy đều chơi MUHN 24\24 lúc đến sửa máy chuẩn bị đi BC thì cả quán bọn
    nó hát nghêu ngao: Người yêu hỡi có biết anh muốn đi Blood.....Mình còn rất nhiều kỷ niệm về MU HN này.......
    Từ đợt Mu chuyển phiên bản sang SS4 mình chuyển đồ theo web hướng dẫn về sau lại đổi lại cách chuyển làm mình mất hết cả 5 Set Ful +13 cho 5 nhân vật là mình ít
    vào chơi hơn. Từ lúc mất hết đồ thì mình chỉ vào chơi vui thỉnh thoảng rs nhân vật chính + vứt cho a e ở quán chơi( năm 2005 mình bắt đầu về mở quán game).
    Vẫn hay vào chơi PDGQCN24 đợt rồi không biết thằng ku em nó cho ai chơi giờ mình không vào được nữa số đt ngày xưa mình đăng ký vẫn nhớ nhưng số đó bỏ năm 2007
    hiện tại còn chơi hay không chơi :vẫn hay vào chơi toàn cắm ở chợ VITIEUBAO + lên diễn đàn đọc các thông tin về MU HN
    tên ních diễn đàn :chienchoe
    yahoo :manhchienchoe

binhgates thích bài này.
  17. Tên :Nam
    biệt danh :nt
    quê quán :lục yên >>Yên Bái
    nghề nghiệp :sách xô vác xi
    chơi từ phiên bản lên phiên bản :1.0 >ss6
    năm bắt đầu chơi :chịu căn
    tên nhân vật từng phiên bản :hijijtkoy( soul) + psgame2 (dl) mu1.0 >>ss3 ko chơi>>> psgame2 (e soul phj sop) muss6
    kỳ tích qua các phiên bản :mu1.0 mỗi ngày đổi đồ kiếm dc 3kr >> sang mus6 nghèo kiếp xác
    kỷ niệm đáng nhớ qua từng bản game : ném tiền qua cửa sổ ^^
    tên char hiện giờ chơi ở sever :Psgame2
    hiện tại còn chơi hay không chơi :đã nghỉ game ( chỉ cắm chuột cày kill)
    tên ních diễn đàn :namdajaka
    yahoo :vip_vung_cao_xuong_nui@yahoo.com

binhgates thích bài này.
  18. Ngày xưa A cũng cầm Tuyet_Kiem chơi 1 thời gian a chơi DK này là do chơi với thằng Quang gà nó đưa a vào cắm hộ, acc này đợt đó có khi có vài thằng hay vào chơi nhưng bọn nó chơi thì ít lấy đồ thì nhiều. Đợt đó a đúp được nhiều đồ acc này hay bị mất đồ a toàn vứt SET DK +13 ful vào đây + chao, blu để rs. Phải công nhận năm 2006,2007 đợt đó mình giàu thật đồ +13 vài acc ko hết chưa kể những a e hồi đó chơi với nhau thằng nào cũng nhiều đồ.......
    năm 2006 đánh bóng world cup mỗi trận vào trăm blu, chao có trận ăn còn không được admin chả lại cả gốc lẫn lại viết thư lên bao nhiêu lần ko chả về sau cũng chả cần nữa :))

binhgates thích bài này.
  19. Tên :Nam
    biệt danh :nt
    quê quán :Lục Yên >> Yên Bái
    nghề nghiệp :sách xô vác xi
    chơi từ phiên bản lên phiên bản :MU bản 1.0 đến SS4 và cho đến SS6
    năm bắt đầu chơi :2008
    tên nhân vật từng phiên bản :Soul hijijtkoy và Dl psgame2 bản 1.0. bản ss4 Dl psgame2. Bản ss6 Dl psgame2
    kỳ tích qua các phiên bản :mu1.0 hack phê
    kỷ niệm đáng nhớ qua từng bản game :ném tiền qua cửa sổ
    tên char hiện giờ chơi ở sever : psgame2 sever ss6
    hiện tại còn chơi hay không chơi :đã nghỉ game ( chỉ cắm chuột cày kill )
    tên ních diễn đàn :namdajaka
    yahoo :vip_vung_cao_xuong_nui

binhgates thích bài này.
  20. chú ở thanh hóa có gặp thằng Hải ở phố Hạc Thành Thanh Hóa ngày xưa chơi nhân vật : ThaiATULA. Ngày xưa mình + 2 thằng này Hải chơi ThaiATULA + thằng Tuấn chơi nhân vật MG: khactuan( về sau mới đến chơi cùng), mấy a e cày liên tục mà đợt đó thằng ThaiATULA chơi mg rồi đổi giới tính sang EF đợt đó hack Speedd lên 20k bem hàng khủng toàn chết hết.
    Giờ chú Hải + Tuấn thanh Hóa nếu có lên diễn đàn thì pm cho anh nhé, anh em mình gặp nhau đi cái số đt ngày xưa chú cho a giờ anh gọi không được sim a vẫn bỏ năm 2007 rồi, ym: manhchienchoe a vẫn còn dùng từ ngày xưa đến bây giờ, ym của bọn em ko dùng nữa à a pm liên tục không thấy trả lời

binhgates thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi