8 về game diemquynh về với chủ mới anh em bỏ qua

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mưa_buồn_hd, 8/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thấy bạn Tebyl gì gì cầm Con GaKeEm kêu là doạ bạn ấy chứ đừng doạ bạn :D mình biết ý bạn ấy là rủ bạn về guild yakuza với Muhn :D. 2 guild đấy ghét bọn tớ lắm. Bên đó đang củng cố lực lượng cũng kinh phết. Bạn nên nghe bạn ấy rồi ko pk đc thì đưa acc cho bạn ấy pk cho :D.
    Nói chung game thôi mà vui chơi là chính có pk mới có sự phát triển. Hoan nghênh bạn trở lại Muhn hãy đợi bạn tebyl gì đó pm nhé hí hí!

Thằng em nói chuẩn như anh này acc có vài chục thôi mà chơi 24/24 cho đỡ phí.
    Còn thằng chủ của em nó mua về ko chơi đc thì thuê e cầy, mà Thằng em chọc ngoáy vãi =)) Đang nói kháy songvedem đây mà acc thì đến 4 acc top muhn mà ko thấy lên arena cũng buồn!
    @Bợm. vào nhận hàng kìa.

Nhớ khi diemquynh nói là vài chục triệu chẳng là gì tháng đánh móng chân đc 60m. Nên để acc đấy chả ngại, còn văn vở nâng cấp acc khủng rõ chỉ là bốc phét bán thống bán thảo để thu tiền vốn rồi nghỉ game.

Bạn ko thấy có ng cũng định mua trong top ma. Tớ nghĩ là rẻ , nhưng tùy ng nghĩ khác nhau mà. 90 hay 100 nó đều là đồ của bạn thôi.

Tao nhớ là hồi ss8 mày ẳng to lắm, tao cầm misa mày chỉ có chạy là giỏi, còn h lên arena mày chỉ có núp váy vào chỗ nào đồn ttd rồi sủa chứ bem đc ai. Cả cái muhn này biết mày trốn thế nào, tao cầm acc 40k dư đủ tự tin chấp mày 70k dư 5 quả hiểu chưa thằng pk ngu nhất muhn. Sợ thì nói là sợ bầy đặt ko có time, còn văn vẻ bán acc để lên đời acc khủng. Mày cầm acc nào cũng ngu thôi con ạ.

Last edited by a moderator: 9/6/16
  2. tớ về với hải dương thôi. ít ra ở đó còn có ae cùng quê :))

giờ acc nó rẻ bán giá đó tôi thấy cũng ko tống tháo gì đâu. đồ toàn để bên acc vk cho thuê 90 ngày lên cũng trả bán lẻ dc :))

làm gì có ma nào mua đâu. có mỗi oetlai trả 40m ca lo mà. vs lại dc cái pd rẻ thì cái xác đắt . nói trung là giá đó là bình thường ở thời điểm này rồi

cậu chơi con dl boyzone9x ở g home ngày xưa phải ko

Last edited by a moderator: 9/6/16
    hoahong110Block ID đã thích.
  3. Đấy qtrong đâu có phải pk;)) mấy thím cứ mạnh mồm game thôi chết lại sống.
    Nhìn gương cu Chiến ấy nghiện game cày cuốc suốt mà h chỉ dám vào acc cùi lên arena giả vờ auto nhặt zen. Rình ai sểnh ra cái gì là cắn. Bem nó vào cũi là nó lại nhảy ra ngay. Nam del cày thuê thì h ko pk dc ai chắc ko có lương phải chui rúc cắm săn đồ thần cả đêm với săn boss bán lấy zen rồi. Đấy là nó thuộc dạng già hấp ngoan cố bem ko lại ks ko xong vẫn chuờm mặt ra vì sĩ diện. Còn ae đối địch hiểu ra vấn đề thì đã bán acc nghỉ gần hết. Haizzz các thánh nói đơn giản nhưng phải ng trong cuộc mới thấy nó thấm như nào tự dưng diemquynh phải bán acc à.

Block ID, HuongNicehoahong110 đã thích.
  4. - Hịc, ae vui quá
    - em thì giờ mới làm xong nv3 con soul.
    - còn MG thì chưa cất đồ đã xoá, bùn quá.

P/s: thớt về với đội của tớ.
    Sợ quái gì MISA và Emperors.
    Tớ bảo kê cho ở sv 18. :))

hotboyvan37, 1caychuoi9Bợm. đã thích.
  5. Riêng cái loại mày cầm MISa tao chấp 5 quả.84k dư vào mà húp.ngu còn tỏ ra nguy hiểm.bố mày tiền ko thiếu để bán thốc bán tháo.nghe chưa con.bố mày ko có time chơi lắm nên bán cho ai tâm huyết chơi.chứ đừng mở cái mồm thối như thế.ng ta cuoiè cho đó.:))

6. Vẽ móng chân 5 tiếng/1 ngày bận vét máng cụ già nữa à mà không có thời gian chơi game?
    Vào game bị MISA sút cho không kịp ngáp cay à, tưởng thế nào đi làm thuê xkld vay lãi mua acc giờ bán acc trả lãi. :))

7. Ko nói nhiều .misa 84k dư tao chấp 5 quả.còn to mồm.đừng có mà hì dọa chủ mới.chỉ dc cái đi theo bày đàn là giỏi.
    Còn cái loại cày thuê nhà ở thì như cái chuồng gà thì bố ko chấp nhé.

8. Ánh cày thuê mửa mật ra ấy, chui rúc cày thuê cho G MuHaNoi bị anh mày đập cho như con chó không giám sủa lại còn sĩ.
    Bán acc gửi tiền về cho vợ đi bao trai kìa anh, khổ thân Ánh. :D

Last edited: 9/6/16
  9. Tao *** nói thach. Với trình độ của tao chỉ cần ccầm Tômlycan bây giờ đủ cân cả G Ngocdy chúng mày.

Tao đủ khả năng và cơ sơ chiến hết ae chúng mày. Nên bọn mày đừng Doạ mấy đứa trẻ

10. Mày bik vì sao tao ko nói gì ko? Vì mày ko đủ tư cách nc vs tao.và ko đủ tuổi nc vs tao.xem lại mìn với cái nhà của gia đình màu đang ở đi.chã nhẽ bào fan vs thienthanhhi nói ae muhn góp tiễn gây quỷ ủng hộ(ko fai nói bố thí)xây lại nhà cho mày cái nhỉ.

11. Mày có gì để đủ cách nchuyen với tao? Tiền còn phải gửi về trả lãi ngân hàng, xem cái nhà con vk mày và thằng bồ nó ở bằng được nhà tao chưa. =))
    Mang tiếng đi nước ngoài lao động xuất khẩu, chả có vẹo gì.
    Game không có nổi 1 acc chơi phải cày thuê cho bọn nhặt rác G MuHaNoi, tiền phải đi vẽ móng chân cặp với bà già = tuổi mẹ mình.

12. Ok bỏ qoa luôn

13. Ô chuyện. Thời buổi này kiếm tiền nó khó, cứ ai thuê là làm, mình không làm thằng khác nó cũng làm, chả có cái lý do gì đi chê tiền cả. Cày thuê công khai, minh bạch, đàng hoàng chứ có phải trộm cắp dấm dúi đâu mà phải ngại. Chủ acc còn cho thêm tiền mà vào phá acc nữa thì có ngon ko?

Hy chưa bao giờ chê tiền và Hy cũng biết danh dự của mình nó có giá trị. Yên tâm đi.

Hải Cẩu Ngoan thích bài này.
  14. diem quynh cứ phải goi là gặp đâu bem đấy thằng thoả mà cho vào haiduong sử HD luôn :D

CuDuyBoy8xHD đã thích.
  15. :)) thù hằn chuyền kiếp rồi đây :)). quả này cứ full thủ mà đi :))

16. Chẳng cứ gì phải thù hằn mới bem, đôi khi buồn buồn thì bem chơi là chuyện quá nà bt nuôn ;))
    Muốn không bị PK hoặc không thích PK thì nên về server non pvp mà chơi, sinh ra cái server có thể PK mà lại cứ vác xác sang rồi đòi chúng nó không được bem thì hơi ảo =))

Boy8xHDBlock ID đã thích.
  17. sv8 PK, cày skill nhanh gấp 2 sv Non PK đó anh ạ.

1caychuoi9 thích bài này.
  18. acc chủ guild là mg main củ a đạo mà
    cho kẹo thoả cũng éo dám cho vào guild
    vì hắn h chăm cày arnena lắm
    vớ vẩn ae bém cho liên tọi thì nhọ
    @1stMU a thấy e nói chuẩn k

19. khổ vi dc x2 skil vs lại k sợ bị ks chứ về nonpk h cũng kiếm bãi ngon khó lứm

20. A biết mà nhưng cái đó là nó vốn như vậy, cảm thấy có thể trông được hoặc đủ sức bảo kê thì nên sang, chứ lên đây bảo chúng nó đừng bem thì quá khó luôn. Sự thực là như vậy.

Block ID thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi