Thông báo Đổi ring pendant socket 5 Quyền Binh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đúng rồi đấy, lưu ý là lv 1 ko phải key+15 ^^!

2. :
    :( èo .lên 15 còn vỡ alo .còn cái nhẫn sao ko đc cái pedan nhu dl dk nhỉ :D mình yêu cái pedan hơn

3. QB làm gì có PD SK, chỉ cặp nhẫn thôi ^^! Về sắm ngọc khảm PD thi 1 hay 15 cũng dc, còn key đồ hơi chuối tý dc cái có sẵn ngọc ^^!

4. Bác fan ơi tiêu đề bác ghi
    Thông báo Đổi ring pendant socket 5 Quyền Binh
    Có pedan sao ko thấy bác ghi pedan vào mà chỉ có rinh thôi vậy bác :D em thích cái pedan hơn

zminhchau thích bài này.
  5. Lô 2 : Bộ đồ Huyết Long socket 5 level 1 (4 món, khảm tùy chọn, KHÔNG được phép chọn khảm 2 dòng giống nhau)
    4 nước 1 gió hoặc 5 nước lại hot hơn MISA ngay :">

6. @fantansymc cho e hỏi.e có 1 acc rs 2143 lần 20k point vợ chồng 29610 point dư thì có được cho vào danh sách được chọn 1 trong 3 lô trên ko ? vì đúng ra với số point dư và lần rs như vậy là cũng thành 31k dư rôi .

7. Cái này các mod sẽ Edit nhanh thôi ^^!
    Đổi dc đấy, đã từng đổi pd ^^!

8. @fantansymc cho e hỏi.e có 1 acc rs 2143 lần 20k point vợ chồng 29610 point dư thì có được cho vào danh sách được chọn 1 trong 3 lô trên ko ? vì đúng ra với số point dư và lần rs như vậy là cũng thành 31k dư rôi .

9. Có sách 5 lỗ mà ko nâng hạng đc thì cũng ko ăn thua gì đâu :(
    Sách test là sách max các kiểu, nâng cấp các kiểu rồi. Công nhận sách test bá thật :(

10. anh em đừng vội mừng, QB vẫn rất ít ng chơi, nhìn top QB chả ai RS , đảm bảo Fan ế hàng , dù sao cũng cảm ơn Fan đã tìm nhiều cách kích thích chủng tộc này.

11. 2 thánh đọc cho kĩ. Dùng chủng tộc bất kỳ để đổi nhé :v

12. có phải là Qb mới đổi đc ko hả a @fantansymc ? vì nếu đổi mà phải cần là QB thì chắc khó vì e nhìn cả bảng sếp hạng mỗi 1 nv là 2k :(
    mà cũng muốn sở hưu đôi rinh SK quá

13. Sau bao lần ý kiến cũng đã có cơ hội cho anh em chơi QB rồi
    Cảm ơn anh Fan mặc dù mình cũng ko có chơi QB :))

14. có khi làm cai Vuốt Huyết long SSK k5 5 lửa LV nhỉ :D !

15. F 1 lần có ích hơn F 2k đấy. ít ra nó còn đứng cave được cho chồng nó.chứ 2k chả làm vẹo gì.suốt ngày lông nhông chạy đường. :(

16. chỉ đc dùng acc 2k rs hả anh các nv <1k rs và trên 20k dư thì sao ạ

17. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

trừ 10k vc kìa huynh >:)

18. Có quy đổi acc 25k dư thành acc RS 2k lần 20k dư ko a fan ơi?

Thanh thích bài này.
  19. hay quá nhưng cho em hỏi tẹo nếu acc em 582sk vậy em đổi đồ rùi xong từng đó sk em lại đổi dc 20k du chứ đúng không ak,

Thanh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi