Chú ý Đổi nick admin diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Stream :)) nếu e cứ để nguyên ThienThanhHi là hay nhất vì ai cũng quen rùi h nhìn mới quá thành ra là lạ hoắc :-w
    S = Sờ
    tr = Trym
    e = Em
    a = Anh
    m = Mỏi
    :))

Quá ý nghĩa :)) bảo sao lão Phong bảo là ku hi đặt tên nick diễn đàn mới hợp vs phong thủy quá =))

anhcoihy1 thích bài này.
  2. Lúc chưa đọc tp này cái ID SờTrym cứ tưởng thằng nào mới làm mod hay admin gì đó mà nhìn bài viết lại nhiều vậy và chữ kí hao hao giống 1 người hóa ra ku em đổi tên :))

người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo :))

anhcoihy1 thích bài này.
  3. Sờ chym hihi anh HI béo ......
    thế tên anh lên google.com/THIEN THANH HI enter em quen rồi không biết thế nào anh ơi.... bao nhiêu kết quả cho cái tên mới trong vòng 0,001s đây anh

anhcoihy1 thích bài này.
  4. không dùng nữa thì cho em xin cái ThiênThanhHi màu đỏ cho đẹp anh hi ơi hé hé :)) con baba của em đang ngồi tù́ :">

kẻ nguy hiểm chính là anh đây =)

anhcoihy1Vân Béo đã thích.
  5. Dồng suối cô đơn à ADM ^^

anhcoihy1 thích bài này.
  6. bác đổi thế em có đổi được tên diễn đàn không

anhcoihy1 thích bài này.
  7. Hi hi hi

ai biết tiếng tày chắc hiểm nhầm

anhcoihy1S2BalgassS đã thích.
  8. tiếng tày và thái giống nhau về từ này nhá bạn ơi :)) tức là bướm bướm bướm =))

Mèo Ngọcanhcoihy1 đã thích.
  9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đây là tiếng Anh, đọc chệch một chút sang tiếng Việt cho vui còn dễ thông cảm, chứ lôi cả tiếng dân tộc, tiếng các nước trên thế giới vào thì có ngày nick in nghiêng mà không hiểu tại sao. Khi ấy lại hì hục ngồi đọc nội quy diễn đàn.

binhgatesanhcoihy1 đã thích.
  10. anhcoihy1

anhcoihy1 <b>๖ۜHøaღVôღŠắcى</b>

Tiếng việt là sông hay sao í

binhgates thích bài này.
  11. Trước ngày "Tận Thế" - kỉ nguyên cũ - Thiên Thanh Hi là 1 tiếng cười sảng khoái vang đất trời. Ý tựa như MU là 1 sân chơi hoành tá chàng cho anh em hổ báo.
    Sau ngày " Thiên niên kỷ mới của MAYA" - Tiếng cười đổi thành 1 "zòng sông Đéc Kờ ZRông" nhẹ nhàng cuốn lấy MU, ý như ru vào lòng người 1 niềm êm ái.
    Wuề Wuù...!

•Trang…Kelly• thích bài này.

12. thằng này biết là đc rồi nộ quy là cấm nói bậy cơ mà

13. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Khách quan, tên gọi hoặc nick name của bất cứ ai khi phát âm thì đều có thể giống với một từ có nghĩa xấu ở ngôn ngữ nào đó, nên khi các bạn lấy tên gọi hoặc nick name của người khác ra đùa thì cũng nên thận trọng để tránh việc khi nhìn lại thì tên mình cũng không được đẹp cho lắm ;)

14. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Anh Hi cho em hỏi chút là tại sao cái điểm hoạt động của em cứ 99% mãi anh nhỉ
    Mấy tháng này chưa thấy nó lên 100%

15. Sờ Trym :))

16. Sờ cái gi thì sờ. Sờ cái đó của lão Hi chắc biến thành "Hi Fi" thì bỏ vợ mất các đồng chí à...
    Oạp....

17. Theo thiêng việt là ( tuôn )

18. Ô thế a lại đổi lại tên thành Thien Thanh Hi rồi hay sao?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi