Di diện HaiDuong vs ThacLoan nè =))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi =DapVoMom=, 13/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

thì cũng chỉ thế thôi chứ mấy hơn thế đéo nào đc !

2. Ngon rồi,chơi thế mới là đẹp chứ :D

3. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

:)) mày có lấy 50 chaos ko tao bố thí cho?? nghĩ mà thương quá:-< quan trọng là cái danh dự ngang con tuất

4. chém ít thôi.đua G thì co bị bem vài cái thì đã là sao, G nào mà chẳng bem nhau. Thỉnh thoảng cũng có mem pem đc tự sướng post lên ầm ầm, cái này G nào mà chẳng có. Tránh sao đc mà mang lên dd nói linh tinh cả. Hãm V..lL. Lại mang cả những anh lớn tuổi vào làm gì. Tôi ko tin là trong số các thành viên đua G ít nhất có vài lần gọi ng lên bem giúp G cạnh tranh. Tốt nhất mà mấy im hết, đua G pem nhau thì ko tính, gạ gãm linh tinh cả. Đời ko ai vô đối, 3 đánh 1 chẳng chột cũng die, có ông nào giỏi kêu tao thách cả sever ko, khi nào đủ trình thách thức chấp cả sever hãy to còi. Còi China mà kêu to như còi Korea ấy, chỉ to đc 1 thời gian thôi, về sau hỏng đấy, ko cháy thì cũng đứt dây. Chán đời, chơi game thì vào game mà đánh nhau, ra dd võ mồm thế. Em gà nên ko dám thác thức ai, chỉ biêt bảo thế.

5. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

thế mà mày nói cũng to phết nhờ

6. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Em xem thằng nào hổ páo trước nhé :))
    Có khi anh nhờ em về dạy thằng nghệ nhân Shok2 của G anh, bổ túc thêm cho nó cái khoản viết văn được đấy :x

7. thoi anh em bớt nóng đi nào toàn anh em cả mà chơi game giải trí đừng cay cú làm hỏng hết cái hay của game nhé close topic

Last edited: 14/9/10
  8. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Thằng Sơn đã out G HD rồi, giờ là chuyện của ThacLoan với cá nhân nó, chứ không còn là vấn đề của HD nữa rồi :)

9. thế này thì a e ta có nên hỗn chiến với G HD nữa ko anh ;)

10. Vic

Vic

Đã làm thì làm cho chót :-" :-" :-"

11. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

G ThacLoan nằm liên tục :))
    2 em Sum 1 lúc cũng die :))

ty sáng đến giờ fem TL mất 1 tỷ Zen :((

12. Vic

Vic

=D> =D> =D> =D>. Hay quá hay quá =D>

13. nông dân tập đú, tuổi ếch

14. Vic

Vic

Tóm lại các hạ tuổi (!) :D :D

15. cứ đứng đầu k3 mà sửa =))

16. thì bất lực thì làm được thế thôi chứ làm được gì hơn ;))

17. D.M nghe cái thằng Sơn rẻ rách sủa nãy giờ mà thấy ngứa *** éo tả onion15,Sơn ơi,ra thổi kèn cho anh phát cho đỡ ngứa cái[​IMG],mày càng nói mày càng chứng tỏ cái não của mày tiến hoá thành não lợn thế nào rồi [​IMG] nãy giờ toàn thấy người chửi mày,sóc lọ vào cái bản mặt chó má của mày thôi,mày ko cảm thấy xấu hổ àh,ko biết điều quỳ xuống xin lỗi các anh đi lại còn cố mà ẳng lên những câu cuối đời của mày[​IMG]

18. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

1 minh tao chiến đấu thế *** nào đc ca G mày còn có ca SVD nữa buzz đủ màu sắc =))

19. ngu rốt nên nó ko hiểu tiếng người đâu anh àk, được người chắm sóc 1 con dog như nó roài nó sẽ hiểu dần ra thôi anh àk

20. thằng này đọc được đến đâu mà chen ngang vào hảonion25,muốn kiếm ts Xzen để tối rủ ny đi ăn kem hảonion20,nói 1 câu anh cho việc gì mà phải vào đây nói lung tung thế em[​IMG],mày phải xem thằng nào nó hổ báo trước,nó khích tướng trước nghe chưa,chính vì mày gà nên có biết cái dí gì đâu mà nói,chán chú [​IMG]

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi